મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે નોકરીમાં પરીવર્તન સિંહ રાશિને વેપારમાં નફો વધી શકે છે - khabarilallive      

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે નોકરીમાં પરીવર્તન સિંહ રાશિને વેપારમાં નફો વધી શકે છે

મેષ- માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ ધૈર્યની કમી રહી શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે દેશની યાત્રા પર જઈ શકો છો. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે.

વૃષભ – આત્મસંયમ રાખો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. કપડા ભેટમાં મળી શકે છે. વેપારમાં લાભની તકો મળશે. ધીરજ પણ ઘટી શકે છે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. ગુસ્સાના અતિરેકથી બચવાનો પ્રયાસ કરો. વાહન સુખ મળશે.

મિથુનઃ- મનમાં નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. માન-સન્માન મળશે. વેપારમાં અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે. વધુ દોડધામ થશે. ધનલાભની તકો મળશે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. મન થોડું પરેશાન રહી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. નોકરીમાં પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

સિંહ- શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. મકાન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પિતા પાસેથી પૈસા મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વેપારમાં નફો વધી શકે છે.

કન્યા રાશિ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની પણ સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિ થઈ શકે છે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. વેપારમાં તમને મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મન અશાંત રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. બાળકોને તકલીફ પડી શકે છે.

તુલા- માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સાથ મળશે. વાહનની જાળવણી અને કપડાં પર ખર્ચ વધી શકે છે. ધંધામાં ધ્યાન આપો. કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. ધીરજ વધશે. પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે. મનમાં વિપરીત વિચારોના પ્રભાવથી બચો. ખર્ચમાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક – વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. જૂના મિત્ર સાથે ફરી સંપર્ક શક્ય છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કપડા ભેટમાં મળી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. નોકરીમાં તમારે બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. મિત્રની મદદથી ધન કમાવવાના માધ્યમો વિકસિત થઈ શકે છે.

ધનુ – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. સાવધાન રહો. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. મહેનતનો અતિરેક થશે.

મકર – મન અશાંત રહી શકે છે. આળસનો અતિરેક રહેશે. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. કદાચ બીજી જગ્યાએ જવું પડશે. મકાન કે મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

કુંભઃ- મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે, પરંતુ પ્રવાસ ખર્ચ પણ વધી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. દોડધામ વધશે. કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ વધશે. બહેનોના સહયોગથી નવો ધંધો શરૂ કરી શકાય છે. ધનલાભની તકો મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થશે. મન પ્રસન્ન રહેશે.

મીન – આત્મસંયમ રાખો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થઈ શકે છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ પણ મળી શકે છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. મન અશાંત રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *