સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું પહેલું અઠવાડિયું તરક્કી ના ચાર ચાંદ લગાડશે આ રાશિવાળાના જીવનમાં - khabarilallive

સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું પહેલું અઠવાડિયું તરક્કી ના ચાર ચાંદ લગાડશે આ રાશિવાળાના જીવનમાં

મકરઃ- મકર રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્ર પરિણામ આપશે. અઠવાડિયાનો પહેલો ભાગ તમારા માટે બીજા ભાગ કરતાં વધુ શુભફળ લાવશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર સરળતાથી પૂર્ણ થતા જોવા મળશે. આ સમય દરમિયાન તમે તમારી જાતને ફિટ અને ફિટ જણાશો. અંગત જીવનમાં પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ રહેશે જ્યારે કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર.

નાણાકીય રીતે, અઠવાડિયાનો પ્રથમ ભાગ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આ દરમિયાન, તમે બજારમાં તેજીનો પૂરો ફાયદો ઉઠાવી શકશો. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ સ્કીમ કે બિઝનેસમાં રોકાણ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો આ ઈચ્છા કોઈ મિત્રની મદદથી પૂરી થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં આવક કરતાં વધુ ખર્ચ થશે. આ સમય દરમિયાન, તમે સુવિધાઓ અથવા ઘરની મરામત વગેરે સંબંધિત સુવિધાઓ પર વધુ પૈસા ખર્ચી શકો છો.

જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ગડબડ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. સપ્તાહના અંતે તમને કોઈ તહેવાર કે ધાર્મિક-સામાજિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં લવ પાર્ટનર સાથેના સંબંધો સારા રહેશે અને તેની સાથે આનંદદાયક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કુંભ: કુંભ રાશિવાળા માટે આ અઠવાડિયું ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલું રહેશે. અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં, કુટુંબ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બનશે. આ દરમિયાન તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો પર વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે. આ અઠવાડિયે તમારે એવા લોકો સાથે ખૂબ જ સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે જે તમને ગેરમાર્ગે દોરવાનો અથવા તમારા કામને બગાડવાનો પ્રયાસ કરે છે. આ અઠવાડિયે જે સાંભળવામાં આવે છે તેના પર વિશ્વાસ કરવાની જરૂર પડશે અને અન્યની બાબતોમાં બિનજરૂરી દખલ કરવાથી બચવું પડશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારે મોસમી બીમારી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવને કારણે શારીરિક પીડા સહન કરવી પડી શકે છે. કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં અકાળે મુસાફરીનો થાક તમારા સ્વાસ્થ્યને પણ અસર કરી શકે છે. વાહન સાવધાનીથી ચલાવો અને મુસાફરી કરતી વખતે તમારા સામાનનું ખાસ ધ્યાન રાખો. ધંધાદારી લોકોએ આ અઠવાડિયે ધંધામાં વધારો કરતી વખતે અથવા નાણાંનું રોકાણ કરતી વખતે કોઈપણ પ્રકારનું જોખમ લેવાનું ટાળવું જોઈએ.

આ અઠવાડિયે, તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે આગળ વધો અને એવું કોઈ કાર્ય ન કરો જેનાથી તમારા સંબંધો નબળા પડે. જો તમે સિંગલ છો અને કોઈની સામે તમારું દિલ ખોલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી જોઈએ. જીવનના મુશ્કેલ સમયમાં તમારો જીવનસાથી તમારો સહારો બનશે.

મીન: આ સપ્તાહ મીન રાશિ માટે શુભ છે. જો તમે લાંબા સમયથી રોજગારની શોધમાં ભટકતા હતા તો આ અઠવાડિયે તમારી આ ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. બીજી તરફ, પહેલાથી નોકરી કરતા લોકોનું માન-સન્માન કાર્યસ્થળ પર વધશે અને તેમને ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત થશે. જો તમે નોકરી બદલવા અથવા ટ્રાન્સફર માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે આ દિશામાં કરવામાં આવેલ પ્રયાસ સફળ થશે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં, વ્યવસાય સંબંધિત કેટલીક નાની-નાની અવરોધો આવી શકે છે, પરંતુ તમે તમારી સમજદારીથી તેને દૂર કરી શકશો. વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ, અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ અને લાભદાયક રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત લાભ મળશે. નવવિવાહિત લોકોને સંતાન સુખ મળી શકે છે. ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

પરિવારમાં કોઈ સભ્યની ઉપલબ્ધિને કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આ અઠવાડિયું તમારા માટે પ્રેમ સંબંધોના સંદર્ભમાં અનુકૂળ રહેવાનું છે. તમારો લવ પાર્ટનર તમને આ અઠવાડિયે સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ આપી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે વધુ સારી રીતે ટ્યુનિંગ જોવા મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરીની તકો બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *