સપ્ટેમ્બરમાં મોટી ઊઠલ પુઠલ બે ગ્રહો સીધી તો આ ગ્રહો ઊંધી ચાલ મેષ થી મીન સુધી બધે થશે અસર - khabarilallive    

સપ્ટેમ્બરમાં મોટી ઊઠલ પુઠલ બે ગ્રહો સીધી તો આ ગ્રહો ઊંધી ચાલ મેષ થી મીન સુધી બધે થશે અસર

થોડા દિવસોમાં સપ્ટેમ્બર મહિનો શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે. આ સાથે ગ્રહોના પરિવર્તનની શરૂઆત થશે. દર મહિને બદલાતા ગ્રહોની ચાલની સીધી અસર લોકો પર પડે છે. તો ચાલો જાણીએ સપ્ટેમ્બરમાં કયા ગ્રહો પોતાનો માર્ગ બદલશે. આ સાથે જ જાણીશું કે સપ્ટેમ્બરમાં ગ્રહોના પરિવર્તનથી કોને શુભ ફળ મળશે.

શુક્ર માર્ગી 3જી સપ્ટેમ્બરે
જ્યોતિષ પંડિત રામગોવિંદ શાસ્ત્રીના જણાવ્યા અનુસાર, મહિનાનું પ્રથમ સંક્રમણ શુક્રના રૂપમાં થશે. 7મી ઓગષ્ટથી શુક્ર વક્રી 3જી સપ્ટેમ્બરે પીછેહઠ કરશે. તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં શુક્ર કર્ક રાશિમાં છે. જેઓ સીધા કેન્સરમાં જ શરૂ થશે. આ પછી, તે 2 ઓક્ટોબરે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

5 સપ્ટેમ્બરે મંગળ સંક્રમણ
સપ્ટેમ્બર મહિનાના બીજા સંક્રમણમાં મંગળનું રાશિચક્ર બદલાશે. જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, મંગળ, જે 21 ઓગસ્ટે સિંહ રાશિમાંથી કન્યા રાશિમાં પહોંચે છે, તે 5 સપ્ટેમ્બરે તેની રાશિ બદલશે. જે પછી તે તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જે રાશિના સાતમા રાશિ છે. જ્યોતિષાચાર્ય પંડિત રામગોવિંદ શાસ્ત્રીના જણાવ્યા અનુસાર 5 સપ્ટેમ્બરના રોજ બ્રહ્મ મુહૂર્તની સવારે મંગળની આ રાશિ પરિવર્તન થશે.

7 સપ્ટેમ્બરના રોજ બુધ માર્ગી
સપ્ટેમ્બરનો ત્રીજો સંક્રમણ બુધના રૂપમાં થશે. 18મી ઓગસ્ટે સિંહ રાશિમાં રહેલો બુધ 7 સપ્ટેમ્બરે પૂર્વવર્તી થશે. જે લગભગ 23 દિવસ સુધી આ સ્થિતિમાં રહેશે. આ પછી 30 સપ્ટેમ્બરે જ બુધ પોતાની રાશિ બદલીને કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. જે પછી તેઓ ઊંચા થઈ જશે. આ દરમિયાન દરેક ક્ષેત્રમાં મહિલાઓનું વર્ચસ્વ વધશે. આ પછી 19 ઓક્ટોબર સુધી બુધ કન્યા રાશિમાં રહેશે.

14 સપ્ટેમ્બરે ગુરુ વકરી
જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં, ખાસ કરીને નવ ગ્રહોમાં, દેવગુરુ ગુરુ 14 સપ્ટેમ્બરે પૂર્વવર્તી થશે. મેષ રાશિમાં, રાશિચક્રની પ્રથમ નિશાની, ગુરુ પૂર્વવર્તી થઈ જશે અને સીધા આગળ વધવાનું શરૂ કરશે. તમને જણાવી દઈએ કે તેઓ લાંબા સમયથી પાછળ જઈ રહ્યા છે. જે 23 ડિસેમ્બર સુધી આ સ્થિતિમાં રહેશે. એટલે કે ગુરુ લગભગ 4 થી 5 મહિના સુધી પાછળ રહેશે.

17 સપ્ટેમ્બરે સૂર્યનું સંક્રમણ
દર મહિનાની જેમ, સૂર્ય એક મહિના પછી તેની રાશિ બદલશે. 17 ઓગસ્ટે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યા બાદ સૂર્ય સપ્ટેમ્બરમાં કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. 17 સપ્ટેમ્બરે આ રાશિ બદલાશે. આ સમયે સૂર્ય એક મહિના સુધી સિંહ રાશિમાં રહેશે.

આ રાશિના જાતકો સપ્ટેમ્બરમાં સમૃદ્ધ રહેશે
જ્યોતિષના મતે મેષ, મિથુન, સિંહ અને તુલા રાશિના જાતકોને ગ્રહોના પ્રભાવથી લાભ મળશે જે સપ્ટેમ્બરમાં બદલાવાના છે. જ્યોતિષાચાર્ય પંડિત રામગોવિંદ શાસ્ત્રીના મતે બુધ સિંહ રાશિમાં હશે ત્યારે મહિલાઓનું વર્ચસ્વ વધશે. તો જેમની કુંડળીમાં બુધ ઉંચો હોય અથવા તેની પોતાની રાશિમાં હોય તે જ. આ સમયગાળા દરમિયાન તેમને શુભ ફળ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *