માત્ર ગણતરીના દિવસો રહ્યા બાકી મેષમાં ગુરુ થશે વક્રી ચાર મહિના આ રાશિવાળા ની કરાવશે બલ્લે બલ્લે સફળતાં ની નવી ઊંચાઈ આંબશે - khabarilallive    

માત્ર ગણતરીના દિવસો રહ્યા બાકી મેષમાં ગુરુ થશે વક્રી ચાર મહિના આ રાશિવાળા ની કરાવશે બલ્લે બલ્લે સફળતાં ની નવી ઊંચાઈ આંબશે

દેવ ગુરુ ગુરુ એટલે કે ગુરુ 12 વર્ષ પછી મેષ રાશિમાં પછાત થવા જઈ રહ્યો છે. 4 સપ્ટેમ્બરથી 31 ડિસેમ્બર સુધી ગુરુ પાછળની તરફ જશે. 3 રાશિના લોકોને આનાથી ઘણો ફાયદો થવાનો છે. તેઓ લગભગ 4 મહિના સુધી આનંદમાં રહેશે. તેમની સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. નવી નોકરીનો યોગ બનશે. ધન, જમીન અને મિલકતમાં વૃદ્ધિ થશે.

જ્યોતિષમાં મહત્ત્વનું સ્થાન ધરાવતો ગુરુ હાલમાં મેષ રાશિમાં છે. ગુરુ 4 સપ્ટેમ્બર, સોમવારે સાંજે 07.39 કલાકે મેષ રાશિમાં પાછા ફરશે. ગુરુની ઉલટી ચાલની અસર તમામ લોકોના જીવનમાં જોવા મળશે. ગુરુ 4 સપ્ટેમ્બરથી 31 ડિસેમ્બર સુધી સવારે 08.09 વાગ્યા સુધી વક્રી રહેશે. 118 દિવસ પછી ગુરુ માર્ગી થશે. ગુરૂ ગ્રહની પૂર્વગ્રહને કારણે 3 રાશિના લોકો લગભગ 4 મહિના ખુશ રહેશે અને સફળતા તેમના પગ ચૂમશે.

12 વર્ષ પછી ગુરુ મેષ રાશિમાં પાછળ રહેશે. પૂર્વવર્તી ગ્રહોની રાશિઓ પર વિપરીત અસર પડે છે, પરંતુ તે ગ્રહ કેટલીક રાશિઓને લાભ પણ આપે છે. એ જ રીતે પૂર્વવર્તી ગુરુ સપ્ટેમ્બરમાં મેષ, કર્ક અને ધનુ રાશિને લાભ આપવા જઈ રહ્યો છે. આવો જાણીએ આ 3 રાશિઓ પર પૂર્વવર્તી ગુરુની શુભ અસર શું થશે.

સપ્ટેમ્બરમાં ગુરુ વર્કી 2023: રાશિચક્ર પર શુભ અસરો
મેષ: ગુરુ તમારી રાશિમાં છે અને તેમાં જ તેઓ તેમની વિપરીત ચાલ શરૂ કરવાના છે. તેની શુભ અસર તમારા જીવનમાં જોવા મળશે. ગુરુના શુભ પ્રભાવથી તમારું ભાગ્ય બળવાન બનશે. તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે. તમારી નાણાકીય બાજુ મજબૂત રહેશે અને તમે પહેલા કરતા વધુ બચત કરી શકશો. દર ગુરુવારે પાણીમાં હળદર ઉમેરીને સ્નાન કરો.

કર્ક: ગુરુ તમારી રાશિના જાતકોની પ્રગતિ માટે નવી તકો પ્રદાન કરશે. આ 118 દિવસોમાં, તમને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે અને વર્તમાન નોકરીમાં પણ ખૂબ જ મજબૂત રીતે ઉભરી આવશે. તમારા કામનો પ્રભાવ વધશે, જેના કારણે વિરોધીઓ પણ શાંત રહેશે.

જે લોકો બેરોજગાર છે તેમને સારા સમાચાર મળશે. સમસ્યાઓ હલ થશે અને જીવન પહેલા કરતા વધુ સુખી થશે. વેપારી વર્ગના લોકોને લાભ મળશે, રોકાણ લાભદાયક સાબિત થઈ શકે છે.

ધનુ: માતા લક્ષ્મી તમારી રાશિના લોકો પર પ્રસન્ન થશે. લગભગ 4 મહિનાનો સમય ગુરુની કૃપાથી સંપત્તિમાં વધારો થશે. તમને પૈતૃક સંપત્તિથી મોટો ફાયદો થશે. તમે નવી કાર, નવું મકાન અથવા પ્લોટ ખરીદી શકો છો.

જે લોકો તમારી પાસેથી લીધેલા પૈસા પરત નથી કરી રહ્યા, તેઓ તે પૈસા પરત કરી શકે છે. આ સિવાય તમારું પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે અને તમે પરિવારની સુખ-સુવિધાઓ પર પૈસા ખર્ચ કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *