શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને થશે આવકમાં વધારો કન્યા રાશિને મળશે ધનલાભની તકો - khabarilallive      

શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને થશે આવકમાં વધારો કન્યા રાશિને મળશે ધનલાભની તકો

મેષ- આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્તેજિત થવાનું ટાળો. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. વધુ દોડધામ થશે. મન અશાંત રહેશે. મિત્રની મદદથી વેપાર વધી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. વધુ ખર્ચ થશે.

વૃષભ- લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધશે. મહેનત વધશે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ બદલાવ આવી શકે છે.

મિથુન- વાતચીતમાં સંયમ રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનતનો અતિરેક થશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. પરિવારમાં અણબનાવ બની શકે છે.

કર્ક- ધીરજ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

સિંહ- કલા કે સંગીત તરફ વલણ વધી શકે છે. ભાઈ-બહેનની મદદથી વેપારમાં રોકાણ કરી શકો છો. મહેનત વધુ રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. ધીરજનો અભાવ રહેશે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે.

કન્યા- મન પરેશાન થઈ શકે છે. શાંત થાવ બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધનલાભની તકો મળી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. માનસિક તણાવ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. કપડાં તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. સન્માન પ્રાપ્ત થશે.

તુલા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ધાર્મિક સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

વૃશ્ચિકઃ- મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. વેપારમાં લાભની તકો મળશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે પ્રવાસ કરવો પડી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

ધનુ – માનસિક શાંતિ રહેશે. સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ રહેશે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક અને લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. ગુસ્સો વધારે થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.

મકરઃ- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. મહેનત વધુ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તમે વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકો છો. વિવાદોથી દૂર રહો.

કુંભ- નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. બીજી કોઈ જગ્યાએ જઈ શકો છો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનતનો અતિરેક થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવશે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ તમે નકારાત્મક વિચારોથી પરેશાન થઈ શકો છો.

મીન- બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં શાંત રહો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. નફો વધશે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ રહેશે. મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. આવકમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *