ઑક્ટોબર સુધી શનિદેવ આ રાશિઓ ઉપર વરસાવશે આશીર્વાદ બનાવશે રંક માંથી રાજા - khabarilallive      

ઑક્ટોબર સુધી શનિદેવ આ રાશિઓ ઉપર વરસાવશે આશીર્વાદ બનાવશે રંક માંથી રાજા

શનિ શતભિષા નક્ષત્રઃ વૈદિક જ્યોતિષમાં ગ્રહોમાં શનિદેવની ભૂમિકા મહત્વની માનવામાં આવે છે. શનિદેવને કર્મકર્તા અને ન્યાયના દેવતા માનવામાં આવે છે. કહેવાય છે કે જો શનિ કોઈની રાશિમાં દયાળુ બને છે તો તે ધનવાન બને છે, પરંતુ જો તે નકારાત્મક પ્રભાવ આપે છે તો સાદે સતી થવા લાગે છે. હાલમાં શનિ પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી અવસ્થામાં બેઠા છે.

22 ઓગસ્ટે શનિએ પણ શતભિષા નક્ષત્રના પ્રથમ ચરણમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને 15 ઓક્ટોબરના રોજ સવારે 4.49 વાગ્યા સુધી ત્યાં જ રહેશે. આ પછી તે ધનિષ્ઠા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. રાહુ શતભિષા નક્ષત્રનો સ્વામી હોવાથી અને શનિ અને રાહુ એકબીજાના શત્રુ માનવામાં આવે છે, પરંતુ આ નક્ષત્રના કારણે ઘણી રાશિઓને લાભ મળશે.

મેષઃ ઓક્ટોબર સુધી શનિની કૃપા વરસશે. શતભિષા નક્ષત્રમાં શનિદેવનો પ્રવેશ શુભ અને ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. નોકરિયાતો માટે પણ સમય સારો રહેશે. પ્રમોશન, ઇન્ક્રીમેન્ટ અને નોકરીની નવી તકો મળી શકે છે. જૂના રોકાણોમાંથી તમને નફો મળી શકે છે.વાહન કે મિલકત ખરીદવાની તકો રહેશે.આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે. વેપારી વર્ગ માટે સમય સાનુકૂળ છે. મોટો નફો અને આવકની નવી તકોની અપેક્ષા છે. શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીમાં નાણાંનું રોકાણ કરવાથી લાભ થવાની સંભાવના છે.

સિંહ: શનિદેવની કૃપા ઓક્ટોબર સુધી રહેશે. શતભિષા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. તમને શશ રાજયોગનો લાભ પણ મળશે. કરિયરમાં નવી તકો મળી શકે છે. જીવન સાથીનો સંગાથ શુભ સાબિત થશે, તેમના દ્વારા ધનલાભ થશે.વેપારીઓ માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે. કાર્ય-વ્યવસાયનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અને નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો રહેશે.

મિથુન: દેશવાસીઓ પર શનિદેવની કૃપા રહેશે અને શતભિષા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરવો એ પણ શુભ સંકેત છે. પ્રવાસની સંભાવના છે, કાર્યોમાં સફળતા મળશે. હિંમત અને શક્તિ વધશે. જે લોકો વિદેશ સંબંધિત વેપાર કરે છે, તેમના માટે સમય અનુકૂળ છે, તેમને લાભ થશે. તમારી રાશિનો સ્વામી બુધ છે, જે શનિદેવ સાથે મૈત્રીપૂર્ણ છે, આવી સ્થિતિમાં બંનેનો આશીર્વાદ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *