૨૦૦ વર્ષ પછી રક્ષાબંધન પર દુર્લભ સંયોગ આ રાશિવાળાની લાગી જશે લોટરી શનિ ગુરુની જોડી મચાવશે ધમાલ - khabarilallive      

૨૦૦ વર્ષ પછી રક્ષાબંધન પર દુર્લભ સંયોગ આ રાશિવાળાની લાગી જશે લોટરી શનિ ગુરુની જોડી મચાવશે ધમાલ

આ વર્ષે રક્ષાબંધનનો તહેવાર ભાદ્રાને કારણે બે દિવસ ઉજવાશે. આ કારણે રક્ષાબંધન 30 ઓગસ્ટ અને 31 ઓગસ્ટે છે. આ વર્ષે, 200 વર્ષ પછી, રક્ષાબંધન પર ગ્રહોનો દુર્લભ સંયોગ થઈ રહ્યો છે, જેના કારણે 3 રાશિઓનું નસીબ સંપૂર્ણપણે બદલાઈ શકે છે.

એક રીતે તેમને લોટરી લાગી શકે છે, જીવનમાં પૈસાની કોઈ કમી નહીં આવે. જે કામો પૈસાના કારણે અટકી ગયા હતા, તે રક્ષાબંધનના દિવસથી પૂર્ણ થશે. તમારા પર દેવી લક્ષ્મીની કૃપા રહેશે. આટલું જ નહીં, શનિ અને ગુરુની સકારાત્મક અસરોને કારણે, તમે તમારા જીવનમાં અદ્ભુત અનુભવો મેળવી શકો છો.

200 વર્ષ પછી રક્ષાબંધન પર કયો દુર્લભ સંયોગ બની રહ્યો છે?
પુરીની સેન્ટ્રલ સંસ્કૃત યુનિવર્સિટીના જ્યોતિષાચાર્ય ડૉ. ગણેશ મિશ્રા કહે છે કે આ વખતે રક્ષાબંધન પર રવિ યોગ, શતભિષા નક્ષત્ર બુધાદિત્ય યોગ સાથે સંયોગ બની રહ્યો છે. આ સિવાય તે દિવસે ગુરુ અને શનિ પોતાની રાશિમાં પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં હાજર રહેશે.

જેની શુભ અસર 3 રાશિના લોકોના જીવનમાં જોવા મળશે. 200 વર્ષ પછી બનેલો આ દુર્લભ સંયોગ બિઝનેસ માટે લકી સાબિત થઈ શકે છે. ચાલો જાણીએ કે રક્ષાબંધન પર એક દુર્લભ સંયોગને કારણે, કઈ 3 રાશિના લોકો તેમના જીવનમાં લોટરી જીતી શકે છેછે

રક્ષાબંધન 2023: આ 3 રાશિઓ માટે લોટરી યોજાશે
1. મિથુન: રક્ષાબંધન પર બનેલા દુર્લભ સંયોગને કારણે તમારી રાશિના લોકોના જીવનમાંથી ધન સંકટ સમાપ્ત થઈ શકે છે. અચાનક ધનલાભ તમને ધનવાન બનાવી શકે છે. આ કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં જબરદસ્ત સુધારો થશે. તમે પહેલા કરતા વધુ બચત કરી શકશો. રક્ષાબંધનથી તમારા માટે સારા દિવસોની શરૂઆત થશે. રિયલ એસ્ટેટમાંથી પણ નાણાકીય લાભ થવાના સંકેતો છે.

2. સિંહ: આ રક્ષાબંધન તમારા માટે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી રહેશે, જેના કારણે તમારા ભાગ્યના બંધ તાળા ખુલશે. તમારા પર દેવી લક્ષ્મીની કૃપા રહેશે અને સંપત્તિમાં વધારો થશે. આ સમય દરમિયાન તમારું રોકાણ ભવિષ્યમાં સારું વળતર આપી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ પણ આ સમય સારો રહેવાનો છે.

3. ધનુ: રક્ષાબંધનનો દિવસ તમારી રાશિના લોકોના સૌભાગ્યમાં વધારો કરવાનો છે. કરિયરના ક્ષેત્રમાં સારા દિવસો આવી રહ્યા છે. પગાર સિવાય તમે આવકના નવા સ્ત્રોતો વિકસાવી શકશો. પરિવારમાં સમૃદ્ધિ આવશે. વિવાહિત જીવન મધુર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *