ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે માન સન્માન પ્રાપ્ત કુંભ રાશિને મળશે મિત્રોનો સહયોગ - khabarilallive      

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે માન સન્માન પ્રાપ્ત કુંભ રાશિને મળશે મિત્રોનો સહયોગ

મેષ- શૈક્ષણિક અથવા બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. અચાનક ધન પ્રાપ્તિની સંભાવના છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. માતાનો સંગાથ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે.

વૃષભ- નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવનાઓ છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પરંતુ પરિવારથી દૂર કોઈ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. મકાન સુખમાં વધારો થશે. ભૌતિક સુખોનો વિસ્તાર થશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે.

મિથુન- મનમાં નકારાત્મક પ્રભાવથી બચો. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. મહેનતનો અતિરેક થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો બિનજરૂરી તણાવ ટાળો.

કર્કઃ- મન બેચેન રહેશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. બિનજરૂરી ઝઘડા વગેરે ટાળો. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે.

સિંહ રાશિ – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ધૈર્યની કમી પણ રહેશે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ થઈ શકે છે. પરવીરમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમો થશે.

કન્યા – મન અશાંત રહેશે. શાંત થાવ ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધીરજ રાખો.

તુલા રાશિ- ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. વ્યવસાયના વિસ્તરણ પર ખર્ચ વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ક્ષણિક ક્રોધ અને ક્ષણિક સંતોષની અસર રહેશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. આવકમાં પણ વધારો થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક – ધીરજ રાખો. ધીરજ રાખો. નોકરીમાં પ્રગતિની શક્યતાઓ બની રહી છે. પણ બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. આવકમાં સુધારો થશે. માતાનો સહયોગ મળશે.

ધનુ – આત્મસંયમ રાખો. ગુસ્સાથી બચો. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ પણ મળી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. નોકરીના કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. મન અશાંત રહેશે. તણાવ ટાળો.

મકરઃ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પણ ધીરજ રાખવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. શિક્ષણમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

કુંભ – ગુસ્સાની ક્ષણો અને પ્રસન્નતાની ક્ષણો રહી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખર્ચ વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

મીન- મન પરેશાન રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે સાવધાન રહો. અવરોધો આવી શકે છે. વેપારમાં મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. હજુ પણ આત્મસંયમ રાખો. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *