જાગૃત થયા શનિદેવ આ રાશિવાળા નું બદલાઈ મારશે જીવન શનિદેવની કૃપાથી ઘોડાની જેમ દોડશે આ રાશિવાળા - khabarilallive

જાગૃત થયા શનિદેવ આ રાશિવાળા નું બદલાઈ મારશે જીવન શનિદેવની કૃપાથી ઘોડાની જેમ દોડશે આ રાશિવાળા

જેમ દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયે સંક્રમણ કરે છે, તેમ તે તેની ગતિમાં ફેરફાર કરે છે. એ જ રીતે તેમની શક્તિ પણ બદલાય છે. ગ્રહોની શક્તિ સમયાંતરે નબળી અને મજબૂત થતી રહે છે. જ્યોતિષમાં શનિને ખૂબ જ પ્રભાવશાળી ગ્રહ માનવામાં આવે છે. 30 વર્ષ પછી શનિ તેની પોતાની રાશિ કુંભ રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે. આ સમયે શનિ વક્રી છે અને 4 નવેમ્બર, 2023 સુધી તે વિરુદ્ધ દિશામાં આગળ વધશે.

શનિ છેલ્લા કેટલાક સમયથી સુષુપ્ત અવસ્થામાં હતા અને 15મી ઓગસ્ટ 2023ના રોજ શનિ જાગી ગયા છે. શનિનું જાગરણ મોટા ફેરફારો લાવે છે. જ્યારે કોઈ ગ્રહ 1 થી 10 અંશમાં હોય અને તે પણ વિષમ ચિન્હમાં હોય તો તે અવસ્થાને જાગ્રત સ્થિતિ કહે છે. આવી સ્થિતિમાં શનિદેવની જાગૃત અવસ્થાની અસર તમામ 12 રાશિઓ પર જોવા મળશે. બીજી તરફ, 4 રાશિઓ છે, જેમને જાગૃત શનિ મજબૂત લાભ આપશે.

આ રાશિઓ પર શનિની કૃપા વરસશે
મેષ: જાગ્રત અવસ્થામાં શનિનું સંક્રમણ મેષ રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. આ લોકોની મનોકામના પૂર્ણ થશે. પ્રમોશન થઈ શકે છે. નવી નોકરી મળી શકે છે. તમે ઇચ્છો તે કોઈપણ જગ્યાએ તમને ટ્રાન્સફર કરી શકાય છે. તમારું કાર્ય સફળ થશે. જૂના રોકાણથી ફાયદો થશે. બેરોજગાર લોકોને નોકરી મળી શકે છે.

વૃષભ: વૃષભનો સ્વામી શુક્ર છે અને શનિ-શુક્ર અનુકૂળ ગ્રહો છે. આ કારણથી શનિ હંમેશા વૃષભ રાશિના લોકો પર કૃપાળુ રહે છે. આ સમય તમારા બધા કામ સાબિત કરશે. શનિદેવ તમને આકસ્મિક ધનલાભ કરાવી શકે છે. તમારા અટકેલા કામ પૂરા થશે. નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તમારું ભાગ્ય તમારા પર ખૂબ જ કૃપાળુ રહેશે.

મિથુનઃ- જાગૃત શનિ મિથુન રાશિના લોકોને પણ લાભ આપશે. શનિ આ લોકોના ભાગ્યને તેજ કરશે અને તમારી કોઈપણ મોટી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ કરી શકે છે. તમે કોઈપણ બહુપ્રતિક્ષિત પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. વિદેશમાં ભણવાનું સપનું પૂરું થઈ શકે છે. આવક સારી રહેશે.

તુલા રાશિઃ શનિદેવનું જાગરણ તુલા રાશિના લોકો માટે સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. શનિ તમને સુખ-સુવિધાના સાધન આપશે. તમને મિલકત અને વાહન મળી શકે છે. અચાનક ક્યાંકથી ખૂબ પૈસા મળી શકે છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ ઘણી સારી રહી શકે છે. તમને માન અને પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *