બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આવકમાં થશે વધારો વૃશ્વિક રાશિને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે - khabarilallive

બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આવકમાં થશે વધારો વૃશ્વિક રાશિને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે

મેષ- મન અશાંત રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. નોકરીમાં તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે, પરંતુ વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. સુખદ સમાચાર મળશે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણોની લાગણીઓ હોઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. આવકમાં વધારો થશે.

મિથુનઃ- કલા કે સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. પારિવારિક સુખમાં ઘટાડો થશે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે.

કર્કઃ- શાંત રહો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશનની તક મળી શકે છે, પરંતુ તમારે કોઈ બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વિવાદોથી દૂર રહો.

સિંહ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે.

કન્યા – ક્ષને રૂષ્ટ-ક્ષને તુષ્ટની મનની સ્થિતિ બની શકે છે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મન અશાંત રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમને તમારી ઇચ્છા વિરુદ્ધ કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે.

તુલા- ધાર્મિક સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો આવકના માધ્યમ બની શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ રહેશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ભાઈ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. શાંત થાવ ગુસ્સાથી બચો.

વૃશ્ચિક – ત્વરિત ગુસ્સો અને ત્વરિત તૃપ્તિની લાગણીઓ થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. નોકરીમાં પ્રગતિની શક્યતાઓ બની રહી છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પરંતુ સ્થળ પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે.

ધનુ – કલા અને સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે. ધંધામાં સમસ્યાઓથી સાવચેત રહો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. કદાચ બીજી જગ્યાએ જવું પડશે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે.

મકર – મન અશાંત રહેશે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા રહી શકે છે. બિનઆયોજિત ખર્ચ વધી શકે છે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. બિનજરૂરી તણાવ ન લો. બાળક ભોગવશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મીન- માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાદ-વિવાદ ટાળો. સારી સ્થિતિમાં રહો. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. આવકમાં વધારો થશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *