અઠવાડિયાનું રાશિફળ નવું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા ચિત્તા ની જેમ કરશે પ્રગતિ મેળવશે ધંધા રોઝગારમા પ્રગતિ - khabarilallive      

અઠવાડિયાનું રાશિફળ નવું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા ચિત્તા ની જેમ કરશે પ્રગતિ મેળવશે ધંધા રોઝગારમા પ્રગતિ

તુલાઃ- તુલા રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના ખિસ્સા, સમય અને પોતાની શક્તિને ધ્યાનમાં રાખીને કોઈપણ કામ હાથમાં લેવું જોઈએ નહીંતર તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે ઇચ્છો છો કે તમારું આયોજન કરેલ કામ સમયસર પૂર્ણ થાય અને તમારે મુશ્કેલીનો સામનો ન કરવો પડે તો આ અઠવાડિયે તમારે લોકો સાથે મળીને કામ કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમે તમારી જાતને પર્યાવરણ સાથે જેટલું વધુ અનુકૂલિત કરશો, તે તમારા માટે વધુ ફાયદાકારક રહેશે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારી આવકની સરખામણીમાં વધુ ખર્ચ થશે. આ સમય દરમિયાન ઘરની મરામત કે કોઈ સભ્યની ખરાબ તબિયતની સારવાર વગેરેમાં ખિસ્સામાંથી વધુ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારે તમારા કામને આગળ વધારવા માટે કેટલીક સમજૂતી કરવી પડી શકે છે. પાર્ટનરશિપમાં કામ કરતા લોકોએ બે ડગલાં આગળ વધવા માટે એક ડગલું પાછળ જવામાં સંકોચ ન રાખવો જોઈએ.

એકંદરે, વ્યવસાયિક બાબતોમાં ધૈર્ય બતાવતા, વ્યક્તિએ અત્યંત સાવધાની સાથે કોઈપણ પગલું આગળ વધવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારા અંગત સંબંધોમાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે. લવ પાર્ટનર સાથે મીઠા અને ખાટા વિવાદો ચાલુ રહેશે. જો કે, તમારા સંબંધને જાળવી રાખવા માટે, કોઈપણ પગલું સાવધાની સાથે આગળ વધો. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે તેમના જીવનમાં ઘણા મોટા ફેરફારો જોઈ શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને તમારા કાર્યસ્થળમાં નવી જવાબદારી મળી શકે છે અથવા તમારી બદલી અન્ય વિભાગ અથવા શહેરમાં થઈ શકે છે. જો કે, તમારા વ્યાવસાયિક અને અંગત જીવનમાં તમામ ફેરફારો સકારાત્મક અને શુભ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમને તમારી બૌદ્ધિક શક્તિથી અપેક્ષા કરતાં વધુ સફળતા અને ધન લાભ મળશે.

નોકરી કરતા લોકોની આવક ઉપરાંત આરામ અને સગવડતાના સાધનોમાં વધારો થશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે, જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં કોઈ મોટી નફાકારક યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે. વ્યાપારી લોકો માટે અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની તુલનામાં વધુ શુભ અને લાભદાયક સાબિત થશે. આ દરમિયાન વૃશ્ચિક રાશિના લોકો પોતાનો મોટાભાગનો સમય ધાર્મિક-આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં વિતાવશે.

આ દરમિયાન તમે અચાનક તીર્થયાત્રા પર જઈ શકો છો. મુસાફરી દરમિયાન, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને તમારા સામાન બંનેનું ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તમારે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માંગો છો, તો આ અઠવાડિયે આવું કરવાથી તમારી વાત બની શકે છે. તે જ સમયે, પહેલાથી અસ્તિત્વમાં રહેલા સંબંધોને મજબૂત બનાવવામાં આવશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે કોઈ પણ કામ ઉતાવળ કે મૂંઝવણમાં કરવાનું ટાળવું જોઈએ. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો તો આ વાતનું ખાસ ધ્યાન રાખો અને પૈસાની લેવડ-દેવડ અને પેપર સંબંધિત કામ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કામના સંબંધમાં લાંબી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

યાત્રા આપત્તિથી ભરેલી સાબિત થશે પરંતુ ઇચ્છિત પરિણામ આપશે. જો તમે નોકરી કરો છો તો પણ શહેરની બહારની યાત્રાઓ તમારા માટે ભવિષ્યમાં શુભ સાબિત થશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમે પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંબંધ બનાવશો. જો તમે રોજગાર શોધી રહ્યા છો તો તમારે આ માટે થોડી રાહ જોવી પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં જે લોકો પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન સમાજ સેવા અથવા રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ વિશેષ સન્માનથી નવાજવામાં આવી શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા માથા પર અચાનક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ખોરવાઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, બાળક સંબંધિત કોઈ ચિંતા પણ તમારી સમસ્યાઓનું કારણ બનશે. પ્રેમ સંબંધમાં ખૂબ જ સાવધાનીપૂર્વક પગલાં લો, નહીંતર તમારે બિનજરૂરી પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા સંબંધને મજબૂત રાખવા માટે તમારા જીવનસાથીને અવગણશો નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *