સાપ્તાહિક રાશિફળ ૨૧ તારીખથી શરૂ થતું અઠવાડીયું નવી કારકિર્દી ખોલશે આ રાશિવાળા માટે થશે લાભ - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ ૨૧ તારીખથી શરૂ થતું અઠવાડીયું નવી કારકિર્દી ખોલશે આ રાશિવાળા માટે થશે લાભ

મેષઃ- આ સપ્તાહની શરૂઆતમાં મેષ રાશિના લોકો કરિયર-બિઝનેસ અને અંગત જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓથી ઘેરાયેલા રહેશે, જ્યારે અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓનું ધ્યાન અભ્યાસથી ભટકી શકે છે. તેમના ઉચ્ચ શિક્ષણના માર્ગમાં અવરોધો આવી શકે છે. જો તમે વિદેશમાં તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારે આ દિશામાં ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડશે.

મેષ રાશિના જે લોકો વેપાર સાથે જોડાયેલા છે તેઓએ આ અઠવાડિયે પૈસાની લેવડ-દેવડ અને પેપર વર્ક કરતી વખતે ખૂબ જ સાવધાની રાખવી જોઈએ નહીંતર તેમને નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન જોખમી રોકાણ ટાળો. સપ્તાહના મધ્યમાં ઘરના કોઈ વડીલના ખરાબ સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતાતુર રહેશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં જો તમે લોકો સાથે મળીને કામ કરશો તો તે સમય તમારા માટે થોડો સારો રહી શકે છે. આ દરમિયાન, તમારે આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે સમય અને શક્તિનું સંચાલન કરવું પડશે. આ અઠવાડિયે તમારે તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે આગળ વધવાની જરૂર પડશે, અન્યથા તમારે બિનજરૂરી પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિ તમારી લવ લાઈફમાં ખલેલ પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં ન તો વિશ્વાસ ગુમાવો અને ન તો ભૂલથી પણ તમારા લવ પાર્ટનરને ગુસ્સે કરો.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકોએ આ સપ્તાહે અપમાન અને અભિમાન બંનેથી બચવાની જરૂર રહેશે. દેખાડો ન કરો અથવા કોઈ પણ વસ્તુની બડાઈ ન કરો, નહીં તો તમે તમારાથી અલગ થઈ શકો છો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં વેપાર-ધંધાના સંબંધમાં કરેલી યાત્રા શુભ અને લાભદાયી સાબિત થશે. માર્કેટિંગ, ટ્રેડિંગ અને કમિશન પર કામ કરતા લોકો માટે સપ્તાહ શુભ લાવ્યું છે.

આ અઠવાડિયે આ ક્ષેત્રો સાથે જોડાયેલા લોકોને ઈચ્છિત સફળતા અને લાભ મળશે. વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકો બજારમાં સંકટમાં રહેશે. તમે તમારા વ્યવસાયના વિસ્તરણમાં ઘણી હદ સુધી સફળ થશો. જમીન અને મકાનના ખરીદ-વેચાણની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ મળવાની પણ તકો રહેશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, તમારે ઘનિષ્ઠ લોકોને હેરાન કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો તમારી વાણી અથવા વર્તનને કારણે વર્ષોથી બંધાયેલા સંબંધોમાં તિરાડ આવી શકે છે, પછી તે તૂટી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે પારિવારિક સમસ્યાઓ હલ કરતી વખતે તમારા સંબંધીઓની લાગણીઓ અને અપેક્ષાઓને અવગણવાનું ટાળવું પડશે.

લવ લાઈફ માટે આ અઠવાડિયું સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીની પળો પસાર કરશો. જો તમે સિંગલ છો તો તમારા જીવનમાં કોઈ પ્રવેશી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવાર સાથે પિકનિક-પર્યટનનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું તેમના કામકાજમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહી શકે છે. તમને કાર્યસ્થળે વધારાના કામના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જ્યારે અંગત જીવનમાં તમારે જવાબદારીઓ નિભાવવા માટે વધારાનો સમય આપવો પડી શકે છે. સપ્તાહના પૂર્વાર્ધમાં પરિવારમાં કોઈ વડીલ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહી શકે છે.

જો કે, તમારે જાતે તમારા સ્વાસ્થ્યની વિશેષ કાળજી લેવાની જરૂર પડશે કારણ કે તમે આ સમયગાળા દરમિયાન મોસમી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવને કારણે શારીરિક અથવા માનસિક પીડા સહન કરી શકો છો. જો તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડે તો તમારા કામ પર પણ અસર પડી શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે.

આ સમય દરમિયાન પૈસા ઉધાર લેવાની પણ જરૂર પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારે કામના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી અને ધાર્યા કરતા ઓછી ફળદાયી હોવાને કારણે તમારું મન થોડું ઉદાસ રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં કોઈ વાતને લઈને લવ પાર્ટનર સાથે તણાવ થઈ શકે છે.

પ્રેમ સંબંધમાં રહેલી કડવાશને દૂર કરવામાં મિત્ર ખૂબ જ મદદગાર સાબિત થઈ શકે છે. આ દરમિયાન પ્રેમ અને અંગત સંબંધોમાં આવતી સમસ્યાઓને દૂર કરવા વિવાદને બદલે સંવાદનો સહારો લેવો. દાંપત્યજીવનમાં જીવનસાથીની ખુશી અને સહયોગ જળવાઈ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *