સિંહ રાશિમાં થશે સુર્ય બુધ અને મંગળ નો પ્રવેશ 12 રાશિઓ ઉપર થશે અસર આ 5 રાશિઓ થશે માલામાલ - khabarilallive

સિંહ રાશિમાં થશે સુર્ય બુધ અને મંગળ નો પ્રવેશ 12 રાશિઓ ઉપર થશે અસર આ 5 રાશિઓ થશે માલામાલ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર 16 ઓગસ્ટના રોજ અધિક માસ સમાપ્ત થતાની સાથે જ ગ્રહોનું સંક્રમણ શરૂ થઈ રહ્યું છે. ગ્રહો બીજા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તેની અસર તમામ 12 રાશિઓ પર જોવા મળશે. ગ્રહોના સંક્રમણ દરમિયાન કેટલીક રાશિના જાતકોને લાભ થશે, જ્યારે કેટલીક રાશિના જાતકોએ સાવધાની રાખવાની જરૂર છે.

સાગરના જ્યોતિષાચાર્ય અનિલ કુમાર પાંડેએ જણાવ્યું કે ગ્રહોનો રાજા સૂર્ય 17 ઓગસ્ટે સવારે 3.57 કલાકે સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. એ જ રીતે મંગળ 18 ઓગસ્ટે બપોરે 3:10 કલાકે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. બીજી તરફ, 24 ઓગસ્ટના રોજ બપોરે 3:30 વાગ્યે, બુદ્ધ સિંહ રાશિમાં પૂર્વગ્રહનું સંક્રમણ કરશે.

આ સંક્રમણમાં ગ્રહોની અસર રહેશે
વધુમાં જણાવવામાં આવ્યું હતું કે આ રીતે સૂર્ય પોતાના મિત્ર ચંદ્રની રાશિ કર્ક રાશિમાંથી પોતાની રાશિ સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જેના કારણે સૂર્યની શક્તિ ઘણી વધી જશે. બીજી તરફ, મંગળ તેના મિત્ર સૂર્યની રાશિ સિંહ રાશિમાંથી દુશ્મન ગ્રહ બુધની રાશિ કન્યામાં જશે. આવી સ્થિતિમાં મંગળની અસર ઓછી થશે. લોકો પર તેની આડઅસર થઈ શકે છે. બીજી તરફ, 24 ઓગસ્ટ પછી, બુદ્ધ તેમના મિત્ર સૂર્ય, સિંહની રાશિમાં પૂર્વવર્તી ભ્રમણ કરશે, જેના કારણે તેમનું નસીબ અનિયંત્રિત રહેશે.

12 રાશિઓ પર ત્રણ ગ્રહોના સંક્રમણની અસર
મેષ: ત્રણેય ગ્રહોના પરિવર્તનને કારણે આ રાશિના લોકોને સંતાન તરફથી સહયોગ મળશે. ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. રક્ત સંબંધિત રોગોના સંકેતો છે. ભાગ્યનો સાથ પહેલા કરતા સારો રહેશે. કોર્ટના કામમાં ગતિ આવશે અને સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.

વૃષભઃ આ રાશિના લોકોને ખ્યાતિ મળી શકે છે. જનતામાં તેની સ્વીકૃતિ વધશે. જનપ્રતિનિધિઓને ફાયદો થશે. બાળકને તકલીફ પડી શકે છે. પિતા મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. ઓફિસમાં તમને ઓછો સહકાર મળશે. અકસ્માત થવાની સંભાવના છે.

મિથુન: ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. માતાનું દુઃખ વધશે. માતાના બ્લડ પ્રેશર પર ધ્યાન આપો. ભાગ્ય સાથ નહીં આપે. ઓફિસમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા થોડી વધી શકે છે. જીવનસાથી પરેશાન થઈ શકે છે

કર્કઃ- આ રાશિના લોકો માટે ધન મળવાની સંભાવના છે. ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધોમાં તણાવ રહેશે. નાના-મોટા અકસ્માતો થઈ શકે છે. ભાગ્યમાં થોડો વધારો થશે. તમે દુશ્મનોથી મુક્તિ મેળવી શકો છો. ઓફિસમાં સ્થિત સારું રહેશે.

સિંહઃ તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, પરંતુ માનસિક તણાવ વધી શકે છે. પૈસા મેળવવામાં અવરોધ આવશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડશે. સંતાન તરફથી થોડી મદદ મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓનો અભ્યાસ સારો ચાલશે. અકસ્માતો ટાળવાનો પ્રયાસ કરો.

વૃશ્ચિક: આ સંક્રમણ દરમિયાન તમારે પૈસા મેળવવામાં અવરોધોનો સામનો કરવો પડશે. ઓફિસમાં સંબંધો શ્રેષ્ઠ રહેશે. વ્યવસાયની પ્રગતિમાં અવરોધ આવશે. સંતાન તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. તમારે દુશ્મનોથી ડરવાની જરૂર નથી.

ધનુ: ગ્રહોના પરિવર્તનને કારણે તમારું ભાગ્ય બદલાશે. ભાગ્ય તમને પહેલા કરતા વધુ સારો સાથ આપશે. જો કે ઓફિસમાં કામકાજને લઈને વધુ સાવધાન રહેવું જોઈએ. પિતા મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. સંતાન તરફથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે.

મકર: તમારે અકસ્માતોથી સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. દુર્ઘટનાના કિસ્સામાં તમને નુકસાન નહીં થાય તેવી દરેક આશા છે. આ સમયે ભાગ્ય પણ તમારો સાથ નહીં આપે. 17 ઓગસ્ટથી 17 સપ્ટેમ્બર સુધી દરરોજ ભગવાન શિવનો અભિષેક કરો.

કુંભ: આ ફેરફાર તમારા જીવનસાથી માટે સારો છે. પરંતુ તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમારે 18 ઓગસ્ટથી 3 ઓક્ટોબર સુધી દરરોજ ભગવાન શિવનો અભિષેક કરવો જરૂરી છે. આ બદલાવને કારણે તમને કેટલાક પૈસા મળવાની સંભાવના છે.

મીન: ગ્રહોના પરિવર્તનને કારણે તમારા અને તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં બદલાવ આવશે. ઓફિસના કામમાં તમને સફળતા મળશે. પૈસા મળવાની સંભાવના છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *