શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં થશે વિસ્તાર કર્ક રાશિને મળશે મિત્રનો સહયોગ થશે લાભ - khabarilallive      

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં થશે વિસ્તાર કર્ક રાશિને મળશે મિત્રનો સહયોગ થશે લાભ

મેષ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા આવકના માધ્યમો વિકસાવી શકાય છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તણાવથી દૂર રહો. અટકેલા કામ પૂરા થશે.

વૃષભ- મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે વિદેશ જવાની તક મળી શકે છે. સરકાર-સત્તાનો સહયોગ મળી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. કાર્યસ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વાહન આનંદ વિસ્તરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

મિથુન- આત્મસંયમ રાખો. પરિવારમાં સંવાદિતા જાળવી રાખો. નકામી વાદવિવાદ ટાળો. વિદેશ યાત્રા ફાયદાકારક રહેશે. મન અશાંત રહેશે. માનસિક મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

કર્કઃ- મન શાંત રહેશે. આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ જઈ શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. વધારાના ખર્ચથી પણ તમે પરેશાન થઈ શકો છો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. વેપારમાં તમને મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે.

સિંહ રાશિ- બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી બચો. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વધુ દોડધામ થશે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશનની તક મળી શકે છે, પરંતુ તમારે કોઈ બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. તમને તમારા પિતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. આત્મસંયમ રાખો. મિત્રોના સહયોગથી રોજગારની તકો મળી શકે છે.

કન્યા- અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધનલાભની તકો મળશે. મહેનત વધુ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. માતા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે.

તુલા – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. મન પરેશાન રહેશે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ધંધામાં પણ ધ્યાન રાખવું. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. કપડાં તરફ વલણ વધશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે.

વૃશ્ચિક- માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. સંગીત તરફ ઝોક વધી શકે છે.

ધનુ – ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ મન પણ બેચેન રહી શકે છે. ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય પરેશાન રહેશે. તમને તમારી ઇચ્છા વિરુદ્ધ કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે.

મકર- મન પ્રસન્ન રહેશે. 27 જૂન પછી મકાન સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. માતાનો સંગાથ મળશે. વેપારના વિસ્તરણ માટે ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. શૈક્ષણિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. બાળક મુશ્કેલીમાં રહેશે.

કુંભ – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે. આવકમાં વધારો થશે. માનસિક તણાવ રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અવરોધ આવી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે.

મીન- પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. પિતાનો સહયોગ મળશે. દિનચર્યા અવ્યવસ્થિત રહેશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. વધુ ખર્ચ થશે. મન અશાંત રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. સ્થાનાંતરણની સંભાવના છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *