ગુરુવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને મિત્રની મદદથી મળશે કોઈ કાર્યમાં પ્રગતિ મકર રાશિને મળશે શુભ સમાચાર - khabarilallive

ગુરુવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને મિત્રની મદદથી મળશે કોઈ કાર્યમાં પ્રગતિ મકર રાશિને મળશે શુભ સમાચાર

મેષ – આત્મવિશ્વાસ વધશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. હજુ પણ પરિવારમાં સંવાદિતા જાળવી રાખો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. પરિવારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

વૃષભઃ- જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યથી પરેશાન થઈ શકો છો. બૌદ્ધિક કાર્યોથી આવક વધશે. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. મનમાં સકારાત્મકતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. વાહન સુખમાં વૃદ્ધિનો યોગ બની રહ્યો છે. માતાનો સંગાથ મળી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મિથુન- મન અશાંત રહેશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવશે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. મિત્રોના સહયોગથી વેપારમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ધીરજ રાખો.

કર્કઃ- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. નોકરી માટે પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. કેટલાક જૂના મિત્રોનો ફરી સંપર્ક થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે.

સિંહ – મકાન સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. શિક્ષણમાં અડચણો આવી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સરકારનો સહયોગ મળશે. મહેનત વધુ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. માતા-પિતા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો.

તુલા- મન અશાંત રહેશે. શાંત થાવ વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કપડાં તરફ વલણ વધશે.

વૃશ્ચિક- તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. જૂના મિત્ર સાથે ફરી સંપર્ક શક્ય છે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નકારાત્મક વિચારોની અસર થશે. મિત્રની મદદથી વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે.

ધનુ – માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ખર્ચ પણ વધશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. રોજિંદા કાર્યોમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મકરઃ- બિઝનેસ માટે વિદેશ જવાની શક્યતાઓ બની રહી છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે, પરંતુ નકારાત્મકતા મન પર અસર કરી શકે છે. મન અશાંત રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. આવકના સ્ત્રોતો કોઈપણ મિલકત અથવા મકાનમાંથી વિકસી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. સુખદ સમાચાર મળશે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. પરિવારમાં અણબનાવ બની શકે છે. ઓછી આવક અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિથી પરેશાન રહેશો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા રહી શકે છે.

મીન – વાંચનમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. તમને કોઈ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પૈસા મળી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ખર્ચ વધુ થશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. કાર્યસ્થળની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *