મંગળ સુર્ય ની થશે સિંહ રાશિમાં યુતિ આ 3 રાશિઓ સિંહની જેમ કરશે ગર્જના થઈ જશે લખપતિ - khabarilallive      

મંગળ સુર્ય ની થશે સિંહ રાશિમાં યુતિ આ 3 રાશિઓ સિંહની જેમ કરશે ગર્જના થઈ જશે લખપતિ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયે રાશિ બદલે છે જેના કારણે યુતિ અને રાજયોગ બને છે.બીજા શબ્દોમાં કહીએ તો કોઈપણ રાશિમાં બે ગ્રહો એકસાથે હોય તેને યુતિ કહેવાય છે. આ પર્વમાં શુક્ર, બુધ અને સૂર્ય બાદ હવે સપ્ટેમ્બરમાં મંગળ અને સૂર્યનો સંયોગ થવા જઈ રહ્યો છે

જેના કારણે વૃશ્ચિક, સિંહ અને મકર રાશિને મોટો ફાયદો થશે.17 ઓગસ્ટે સૂર્ય કર્ક રાશિમાંથી સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. , જેના કારણે બુધ સૂર્યની યુતિ બનશે અને બુધાદિત્ય રાજયોગ બનશે. 1 ઓક્ટોબર સુધી બુધ સિંહ રાશિમાં રહેશે, આ સ્થિતિમાં બુધાદિત્ય રાજયોગ 17 ઓગસ્ટથી 17 સપ્ટેમ્બર સુધી રહેશે.

મંગળ સૂર્યનો સંયોગ 3 રાશિઓ માટે શુભ છે
વૃશ્ચિક: સૂર્ય અને મંગળનો સંયોગ દેશવાસીઓ માટે ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. શેરબજાર, સટ્ટા અને લોટરીમાં પૈસાનું રોકાણ લાભ લાવી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન સંતાન સંબંધી કેટલીક શુભ માહિતી પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.આવક વધારવાની નવી તકો મળી શકે છે. વેપારી માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે. જૂના રોકાણથી લાભ થઈ શકે છે.

સિંહઃ મંગળ અને સૂર્યનો સંયોગ દેશવાસીઓ માટે શુભ રહેશે. બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને સારો ફાયદો મળી શકે છે.જેનો બિઝનેસ વિદેશમાં ફેલાયેલો છે તેમને ફાયદો થશે. આકસ્મિક ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સામાજિક મેળાપ વધશે અને લોકો તમારી વાણીથી પ્રભાવિત થશે.

મકર: સૂર્ય અને મંગળનો સંયોગ સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે આ યુતિ તમારી રાશિ સાથે ભાગ્ય સ્થાન પર બનવાની છે. એટલા માટે આ સમયે તમે ભાગ્યશાળી બની શકો છો. સાથે જ તમારી ઈચ્છાઓ પણ પૂરી થઈ શકે છે. બીજી બાજુ, વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે અને તે તેમના અભ્યાસ માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. કોઈપણ પરીક્ષામાં પાસ થઈ શકે છે. સાથે જ ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રૂચી વધી શકે છે. સાથે જ તમે કોઈ યાત્રા પર જઈ શકો છો, જે શુભ સાબિત થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *