બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને યાત્રા દરમિયાન થશે લાભ કર્ક રાશિને મળશે માતા તરફથી ધનલાભ - khabarilallive    

બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને યાત્રા દરમિયાન થશે લાભ કર્ક રાશિને મળશે માતા તરફથી ધનલાભ

મેષ- આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. નવું મકાન કે વાહન વગેરે ખરીદી શકો છો. મન પ્રસન્ન રહેશે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મિત્રની મદદથી વેપારમાં ગતિ આવી શકે છે. નફામાં વધારો થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. મહેનત વધુ રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષકારક રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો

વૃષભ- મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. આવકમાં વધારો થશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

મિથુન – શાંત રહો. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદો ટાળો. વધુ ખર્ચ થશે. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, પરંતુ કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક રહેશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. કાર્યમાં સફળતા મળશે.

કર્ક- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. મનમાં નિરાશાની લાગણી પણ રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. માતા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. ખાવા-પીવામાં સાવધાની રાખો. પેટની બીમારીથી પરેશાન થઈ શકો છો. વધુ ખર્ચ થશે.

સિંહ રાશિ – ધૈર્ય રાખો. માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કાર્યક્ષેત્રમાં દોડધામ વધુ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ક્ષણિક ક્રોધિત અને ક્ષણિક પ્રસન્નતાની માનસિક સ્થિતિ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિની શક્યતાઓ બની રહી છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. કલા અને સંગીત તરફ વલણ વધશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે.

કન્યા રાશિ- વેપારના કામમાં મન વ્યસ્ત રહેશે. નવો ધંધો શરૂ થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી રહ્યા છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પારિવારિક જવાબદારી વધી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. ખર્ચ વધુ થશે.

તુલા રાશિ- મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. નોકરીમાં કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ખર્ચમાં ઘટાડો થશે.

વૃશ્ચિક- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચમાં વધારો થશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારમાં શુભ કાર્યો થશે. મકાનની જાળવણી અને શણગાર વધી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે.

ધનુ – આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ રહેશે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તણાવથી દૂર રહો.

મકર- ધીરજ વધશે. કલા કે સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. મકાન સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. કોઈપણ મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે, પરંતુ તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

કુંભ – મન પ્રસન્ન રહેશે. હજુ ધીરજ રાખો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. કામનો બોજ વધશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. પરિવારમાં વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. વધુ ખર્ચ થશે.

મીન – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. તમારે કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. મન અશાંત રહેશે. મનમાં નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું પણ આવી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સ્થિતિઓ બની શકે છે. તણાવ ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *