અધિકમાસ પૂરો થતાં જ આ 4 રાશિઓનું ભાગ્ય ગરીબી મૂકીને અમીરીના રસ્તે લાગશે દોડવા મળશે મોટો ધનલાભ - khabarilallive      

અધિકમાસ પૂરો થતાં જ આ 4 રાશિઓનું ભાગ્ય ગરીબી મૂકીને અમીરીના રસ્તે લાગશે દોડવા મળશે મોટો ધનલાભ

આ વખતે 3 વર્ષ પછી અધિકામાસ અમાવસ્યા આવી છે. ગ્રહો અને નક્ષત્રોની ચાલ ચાર રાશિઓ માટે સારા દિવસો લઈને આવી છે. આ રાશિના જાતકો માટે નોકરી અને વ્યવસાયમાં પૈસા કમાવવાની સંભાવનાઓ છે. આવો જાણીએ કઈ રાશિના જાતકોને થશે લાભ.

દર ત્રીજા વર્ષે એક વધારાનો મહિનો આવે છે. આ વર્ષે સાવન માસમાં વધુ માસ પડયો છે. અધિક માસ 16મી ઓગસ્ટ સુધી ચાલશે. સામાન્ય રીતે અધિક માસમાં શુભ કાર્યો કરવામાં આવતા નથી. તેના અંત સાથે 4 રાશિના સારા દિવસોની શરૂઆત થશે. આ ચાર રાશિના લોકો પર 31 ઓગસ્ટ સુધી મહાદેવની કૃપા વરસતી રહેશે. આ વર્ષે અધિક માસ સાવન માસમાં આવ્યો છે.

17મી ઓગસ્ટથી પવિત્ર સાવન માસ ફરી શરૂ થશે. યોગાનુયોગ, અધિકમાસ અમાવસ્યા 16 ઓગસ્ટ 2023 ના રોજ છે. અમાવાસ્યાના દિવસે સવારે સ્નાન કરીને પૂજા કરો. પિતૃદોષનું દાન અને શ્રાદ્ધ કરવાથી પિતૃદોષ, કાલસર્પ દોષ અને શનિદોષમાંથી મુક્તિ મળે છે. જો તેઓ આમ કરશે તો આ ચાર જાતિઓને વિશેષ લાભ મળશે.

કર્ક કોઈપણ કાર્યમાં ઉત્સાહ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યમાં આગળ રહેશે. માતાનો સહયોગ મળશે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના બની શકે છે. જૂના મિત્ર સાથે અચાનક મુલાકાત થશે. બૌદ્ધિક કાર્યથી આર્થિક લાભ થશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો

મિથુન વેપારના વિસ્તરણનું આયોજન સફળ થશે. ભાઈઓ મદદ કરશે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે. કપડાંની ભેટ પણ મળી શકે છે. નોકરી બદલવા માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. આયાત-નિકાસના વ્યવસાયમાં લાભની તકો મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પરિવારમાં સુખ-સુવિધાઓનો વિસ્તાર થશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ જોવા મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન સંભવ છે, મહેનત વધુ થશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. નફામાં વધારો થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

ધનુરાશિ મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે, હજુ ધીરજ રાખો. પ્રમોશન પછી બીજી જગ્યાએ ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.પરિવારનો સહયોગ પણ મળશે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *