અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી આ રાશિવાળા ને થશે મંગળ મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા - khabarilallive      

અઠવાડિયાનું રાશિફળ આજથી આ રાશિવાળા ને થશે મંગળ મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા

મકર: આ અઠવાડિયું મકર રાશિના લોકો માટે શુભ અને શુભ છે. આ અઠવાડિયું તમારા માટે પાછલા અઠવાડિયા કરતાં વધુ સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ સંબંધીઓ અને શુભેચ્છકોનો સહયોગ મળશે. આ અઠવાડિયે તમારી નાણાકીય પ્રવૃત્તિઓને પાંખો મળશે. જો તમે નોકરી કરતા વ્યક્તિ છો તો તમારી આવકમાં વધારો થશે.

તમારી આવકના વધારાના સ્ત્રોત ઉભા થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. જો તમે વેપારી છો તો તમને નફાકારક યોજનાઓમાં જોડાવાની તક મળશે. તમે આ અઠવાડિયે તમારા સાહસોને ઝડપી બનાવશો. આ અઠવાડિયે તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં નોંધપાત્ર ફેરફારો જોવા મળશે. સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી તમે મોટો ફાયદો કરી શકશો.

તમારા પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થવાની તમામ તકો બનાવવામાં આવી રહી છે. સપ્તાહના મધ્યમાં સંતાન પક્ષથી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર તમારી ખુશીમાં વધારો કરશે. સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધ બંનેની દ્રષ્ટિએ આ સમય તમારા માટે શુભ અને સકારાત્મક રહેવાનો છે. સપ્તાહના મધ્યમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત શક્ય છે. જૂના સંબંધો ગાઢ બનશે.

પ્રેમ સંબંધો મજબૂત રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે હાસ્ય અને ખુશીની પળો વિતાવવાની તક મળશે. જો તમે સિંગલ છો તો તમારો ડ્રીમ પાર્ટનર તમારા જીવનમાં પ્રવેશી શકે છે. વૈવાહિક જીવન સામાન્ય રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ધાર્મિક-સામાજિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા રહી શકે છે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે તેમના આયોજિત કામ સમયસર કરી શકશે. જેના કારણે તેમની અંદર એક અલગ જ ઉર્જા અને ઉત્સાહ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા કરિયર અને બિઝનેસને આગળ વધારવા માટે સારી તકો મળી શકે છે. જો કે આ બધાની વચ્ચે અંગત જીવન સાથે જોડાયેલી કેટલીક સમસ્યાઓ પણ તમારા માથા પર બોજ બની રહેશે.

અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં તમારા મિત્રો ખૂબ મદદગાર સાબિત થશે, જેની મદદથી તમે દરેક પ્રકારની સમસ્યાઓ દૂર કરી શકશો. જો તમે વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છો, તો આ સમયગાળા દરમિયાન તમને અચાનક નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. બજારમાં તેજીનો તમને વિશેષ લાભ મળી શકે છે. માર્કેટમાં અટવાયેલા પૈસા પણ સરળતાથી ઉપાડી શકાય છે. આ દરમિયાન વિદેશમાં કામ કરનારાઓને સારો લાભ મળી શકે છે.

તેને મોટો કોન્ટ્રાક્ટ મળી શકે છે. જો તમે કોઈ બાબતને લઈને કોર્ટના ચક્કર લગાવી રહ્યા હતા, તો તમારા વિરોધીઓ સમાધાન માટે પહેલ કરી શકે છે અથવા નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદો અને સમસ્યાઓથી મુક્તિ મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક પર્યટન કે તીર્થયાત્રાની તકો મળશે. તમારી યાત્રા સુખદ અને આરામદાયક રહેશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારા સંબંધો અને સ્વાસ્થ્ય બંનેનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમય દરમિયાન તમારે મોસમી રોગોના કારણે શારીરિક અને માનસિક પીડાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉભી થયેલી ગેરસમજને કારણે લવ પાર્ટનરથી અંતર વધી શકે છે. આ દરમિયાન, વિવાદને બદલે, વ્યક્તિગત સંબંધો સુધારવા માટે સંવાદનો સહારો લો.

મીન: આ અઠવાડિયું મીન રાશિના લોકો માટે શુભ અને શુભફળ લઈને આવ્યું છે. આ સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. જો તમે રોજગારની શોધમાં ભટકતા હોવ તો મિત્રોની મદદથી તમારી આ ચિંતા આ અઠવાડિયે દૂર થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે તમને ગમે ત્યાંથી સારી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.

જો તમારા પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે અણબનાવ થયો હોય, તો તે કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મધ્યસ્થીથી સમાપ્ત થશે અને તમારા સંબંધીઓ સાથેના તમારા સંબંધો પાટા પર આવી જશે. આ સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે તમારા વ્યવસાયને આગળ લઈ જવા માટે વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં કંઈક નવો પ્રયોગ કરી શકો છો. ખાસ વાત એ છે કે તમે લીધેલ જોખમ તમને નફો આપશે. આ સમય દરમિયાન તમારા પૈસાનો પ્રવાહ પણ વધશે.

વ્યવસાયમાં નવો ભાગીદાર તમારી સાથે હાથ મિલાવી શકે છે. નોકરીઓ લોકો માટે આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે. નોકરીયાત મહિલાઓ માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ ખાસ કરીને શુભ રહેશે. આ દરમિયાન, કાર્યસ્થળમાં તેમનું કદ અને સ્થાન વધશે. પરિવાર સાથે જોડાયેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકો પોતાની વાણી અને કૌશલ્યથી લોકોમાં પોતાનો અધિકાર સ્થાપિત કરી શકશે.

પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે તમારું સારું ટ્યુનિંગ જોવા મળશે. લોકો તમારી જોડીના વખાણ કરતા જોવા મળશે. વિવાહિત જીવનમાં પણ ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે. સાસરી પક્ષ તરફથી વિશેષ સહયોગ અને સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *