સોમવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે ધનપ્રાપ્તિ વૃષભ રાશિના મળશે કોઈ શુભ સમાચાર - khabarilallive      

સોમવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે ધનપ્રાપ્તિ વૃષભ રાશિના મળશે કોઈ શુભ સમાચાર

મેષઃ- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો. પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સ્થાનાંતરણની પણ શક્યતા છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. માનસિક શાંતિ રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.

વૃષભ- મન પરેશાન રહેશે. માતાનો સંગાથ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સ્થિતિઓ બની શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો.

મિથુન – શાંત રહો. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સાથ મળી શકે છે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. માતા-પિતાનો સંગાથ મેળવી શકશો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ શક્ય છે.

કર્ક- મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરીમાં વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિચારોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો.

સિંહ રાશિ- વાતચીતમાં સંયમ રાખવો. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સ્થળાંતરની શક્યતાઓ પણ સર્જાઈ રહી છે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. કોઈ કાયદાકીય મામલામાં ફસાઈ શકો છો. જીવન દુઃખદાયક રહેશે. નોકરીમાં વર્ટિકલ ફેરફાર પણ શક્ય છે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે.

કન્યા- મનમાં નકારાત્મકતાના પ્રભાવથી બચો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. મિત્રની મદદથી વેપારમાં બદલાવ આવી શકે છે. વાતચીતમાં શાંત રહો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં અનુકૂળ સ્થિતિ રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે. જીવન અવ્યવસ્થિત થઈ જશે.

તુલા- બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. પરિવારથી દૂર કોઈ અન્ય જગ્યાએ જઈ શકો છો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ભાઈઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

વૃશ્ચિકઃ- ધૈર્યની કમી રહેશે. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો મિત્રની મદદથી વેપારની નવી તકો પણ મળી શકે છે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. નોકરીયાત અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે.

ધનુઃ- મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. પરિવારમાં બિનજરૂરી દલીલબાજીથી બચો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. આવકમાં વધારો થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. બાળક ભોગવશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે.

મકરઃ- ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. વાહન આનંદમાં વધારો થશે. પિતા તમારી સાથે રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસી શકે છે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધુ રહેશે. વાહન આનંદમાં ઘટાડો થશે. માતા-પિતાનો સંગાથ મેળવી શકશો. તણાવ ટાળો.

કુંભ – વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. મિત્ર ની મદદ થી પૈસા મળી શકે છે. ખાવા-પીવામાં સાવધાની રાખો. પેટની બીમારીથી પરેશાન થઈ શકો છો. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને રોજગારની તકો મળી શકે છે.

મીન- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યોમાં માન-સન્માન મળશે. શૈક્ષણિક કાર્ય માટે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ હજુ પણ રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું પણ રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને સમસ્યા થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *