સાપ્તાહિક રાશિફળ કાલથી શરૂ થતું નવું અઠવાડિયુ આ રાશિવાળા માટે ખોલશે નવા દ્વાર થશે અદભુત લાભ અને મળશે સફળતા - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ કાલથી શરૂ થતું નવું અઠવાડિયુ આ રાશિવાળા માટે ખોલશે નવા દ્વાર થશે અદભુત લાભ અને મળશે સફળતા

કર્કઃ- કર્ક રાશિના જાતકો આ અઠવાડિયે તેમના અંગત જીવનમાં અને કાર્યમાં સકારાત્મક ફેરફારો જોઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકબુદ્ધિના બળ પર, તમે તમારું કામ વધુ સારી રીતે કરશો. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ પદ અથવા જવાબદારી મળી શકે છે.

આ અઠવાડિયે તમને તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયને આગળ વધારવાની સુવર્ણ તક મળશે. જો તમે લાંબા સમયથી નોકરી માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમારી આ ઈચ્છા પૂર્ણ થશે. વ્યાપાર સાથે સંકળાયેલા લોકોને વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી કોઈ લાભદાયી યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે. સત્તા-સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકો પણ તમારા માટે મદદગાર સાબિત થશે.

આ અઠવાડિયે આવકના વધારાના સ્ત્રોત સર્જાવાને કારણે તમારી આવકમાં વધારો થશે. જો તમે નાની-નાની સમસ્યાઓને અવગણશો તો તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. સંબંધોને લઈને આ અઠવાડિયે તમે વધુ સંવેદનશીલ જોવા મળશે. તમારી બધી વ્યસ્તતા વચ્ચે, તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે વધુ સમય પસાર કરવાનો પ્રયાસ કરશો. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે તમારું સારું ટ્યુનિંગ જોવા મળશે. વિવાહિત જીવન પણ ખુશહાલ રહેશે.

સિંહ: સિંહ રાશિ માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. ગત સપ્તાહ કરતા આ અઠવાડિયે તમને વધુ સફળતા અને ખુશી મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને તમારા અંગત જીવન અને કાર્યથી સંબંધિત શુભ પરિણામો મળવાનું શરૂ થશે. આ અઠવાડિયે, જ્યાં તમને ઘરમાં તમારા પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે, જ્યારે કાર્યસ્થળ પર, તમારા ગૌણ અધિકારીઓ તમારા આદેશોનું સંપૂર્ણ પાલન કરતા જોવા મળશે.

કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ તમારા પ્રત્યે સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે. કોઈ મહિલા મિત્રની મદદથી તમને કોઈ લાભદાયક યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારી કેટલીક મોટી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે. આ સમયમાં જમીન, મકાન કે વાહન સંબંધિત ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે. એકંદરે, ઘરની ખુશીઓમાં વધારો થશે અને સાથે જ તમારી લોકપ્રિયતામાં પણ વધારો થશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં કારોબાર ઝડપથી આગળ વધતો જોવા મળશે. આ સમય દરમિયાન બજારમાં અટવાયેલા તમારા પૈસા આશ્ચર્યજનક રીતે સરળતાથી બહાર આવશે. ભૂતકાળમાં કોઈપણ યોજનામાં કરવામાં આવેલ રોકાણ નફો આપશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ થોડો ચિંતાજનક રહી શકે છે. આ દરમિયાન, તમે માત્ર મોસમી જ નહીં પરંતુ કોઈપણ લાંબી બીમારીથી પણ પીડાતા રહેશો. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે પ્રેમ અને સુમેળ રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કન્યાઃ- કન્યા રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું દરેક પ્રકારની ચિંતાઓમાંથી મુક્તિ મેળવવા અને તેમની મનોકામનાઓ પૂર્ણ કરવા માટે રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે તમારી બુદ્ધિ અને સમજદારીથી ઘણી સમસ્યાઓનો ઉકેલ મેળવી શકશો. આ દરમિયાન, કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી જમીન-મકાનનો વિવાદ ઉકેલાશે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત થશે.

આ સમય દરમિયાન, તમારી ક્ષમતાની મદદથી, તમે કાર્યસ્થળમાં તમારી કુશળતા સાબિત કરી શકશો. ખાસ વાત એ છે કે તમને સિનિયર અને જુનિયર બંનેનો સહયોગ મળશે, જેના કારણે તમારી શક્તિ વધશે. વેપારી લોકો આ અઠવાડિયે તેમના વ્યવસાયને આગળ વધારવા માટે મોટું જોખમ લઈ શકે છે.

જો કે પરિસ્થિતિઓ તમારા માટે અનુકૂળ છે, પરંતુ તેમ છતાં કોઈ મોટું પગલું ભરતી વખતે તમારા શુભચિંતકોની સલાહ લેવી તમારા માટે યોગ્ય રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારે લાંબા અંતરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. આ દરમિયાન સમાજ સેવા કે રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને સન્માનિત કરી શકાય છે.

સમાજમાં તેની લોકપ્રિયતા વધશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાનની કોઈ મોટી સફળતાને કારણે તમારું સન્માન વધશે. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. વિજાતીય લોકો પ્રત્યે આકર્ષણ વધશે. કોઈ સાથે તાજેતરની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *