શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે સિંહ રાશિને મિલકતમાં થશે વધારો - khabarilallive

શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે સિંહ રાશિને મિલકતમાં થશે વધારો

મેષ રાશિફળ મેષ આજનો દિવસ તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાહિત જીવનમાં તણાવ થઈ શકે છે. ધીરજ રાખો. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. કરેલા પ્રયત્નો સાર્થક થશે.સ્વાસ્થ્ય અને પ્રતિષ્ઠાનું ધ્યાન રાખો. સામાજિક કાર્યોમાં રસ લેશે. શાસન અને સત્તાનો સહયોગ રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે.આજીવિકા ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે. શાસન અને સત્તાનો સહયોગ રહેશે. સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. સર્જનાત્મક કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. આજે શું ન કરવું- આજે દારૂથી દૂર રહો. આજનો મંત્ર- આજે પીઓ લીલા શાકભાજીનો સૂપ, રાખો સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન. આજનો લકી કલર – મરૂન.

વૃષભ વૃષભ રાશિના જાતકોને આજે જંગમ કે જંગમ મિલકતના સંબંધમાં સફળતા મળી શકે છે. આસપાસ વ્યર્થ દોડધામ થશે. માંગલિક કે સાંસ્કૃતિક ઉત્સવમાં ભાગ લેશે. પરસ્પર સંબંધો મધુર રહેશે.વ્યાપારિક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ લેશે. રચનાત્મક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. આજે શું ન કરવું – આજે સાવધાનીથી વાહન ચલાવવું આજનો મંત્ર- આજે કોઈનું જૂઠું ન ખાવું, ગણેશજીની પૂજા કરતા રહો. આજનો શુભ રંગ – કાળો.

મિથુન રાશિ આજે મિથુન રાશિની આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. રાજકીય મહત્વકાંક્ષા પૂર્ણ થશે. વ્યાવસાયિક પ્રયાસ ફળદાયી રહેશે. કોઈ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી આત્મવિશ્વાસ વધશે.સન્માન વધશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ લેશે. સંબંધોમાં મજબૂતી આવશે. કૌટુંબિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. રચનાત્મક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. નવા સંબંધો બનશે. આજે શું ન કરવું – આજે પ્રેમમાં ન પડવું. આજનો મંત્ર – આજે અડધો કપ ઝાંખુ દૂધ પીવો, લીલી વસ્તુઓનું દાન કરો. આજનો શુભ રંગ – રાખોડી.

કર્ક રાશિફળ કર્ક રાશિના જાતકો માટે સર્જનાત્મક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. શાસન અને સત્તાનો સહયોગ રહેશે. ભેટ કે સન્માન વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો આર્થિક બાબતોમાં અભૂતપૂર્વ પ્રગતિ થશે.શિક્ષણ સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. બુદ્ધિ કૌશલ્યથી કરેલ કાર્ય પૂર્ણ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. રચનાત્મક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે.

સિંહ રાશિફળ: સિંહ રાશિના લોકોએ આજે ​​વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાની રાખવી જોઈએ. આરોગ્ય અથવા વિરોધી માનસિક તણાવ કારણ હોઈ શકે છે. ધીરજથી કામ લેવું. ધાર્મિક કે શુભ કાર્યમાં ભાગીદારી થશે.બૌદ્ધિક કૌશલ્યથી કરેલ કાર્ય પૂર્ણ થશે. જંગમ અથવા જંગમ મિલકતમાં વધારો થશે. વ્યાવસાયિક પ્રયાસ ફળદાયી રહેશે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. નવા સંબંધો બનશે. આજે શું ન કરવું- આજે અંગત સંબંધો બગડી શકે છે. આજનો મંત્ર – ખાંડની મીઠાઈ ખાઓ અને ઘરની બહાર નીકળો, નજીકમાં લીલી વસ્તુઓ રાખો. આજનો શુભ રંગ – લાલ

કન્યા રાશિના જાતકોએ આજે ​​પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવું જોઈએ. નાણાકીય બાબતોમાં જોખમ ન લેવું. પારિવારિક જવાબદારીઓ પૂરી થશે. રચનાત્મક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે.પરિવારના સભ્યો સાથે વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. તમે આ અઠવાડિયે વાહન ખરીદી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને આ સમયે શિક્ષણમાં ભાગ્યનો સાથ મળશે. તમને મહેનત પ્રમાણે મહેનતનું ફળ મળશે. આજે શું ન કરવું – આજે વાદવિવાદ ટાળો. આજનો મંત્ર – આજે ચોખાનું દાન કરો. આજનો શુભ રંગ – પીળો.

તુલા રાશિફળ તુલા રાશિના જાતકોને આજે સરકારી સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. રચનાત્મક પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. નવા સંબંધો બનશે.બિનજરૂરી તકરાર થશે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિના કારણે તણાવ જોવા મળી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. સર્જનાત્મક કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. આજે શું ન કરવું- આજે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આજનો મંત્ર- આજે જમ્યા પછી ગોળ ખાવો.આજનો શુભ રંગ – ગુલાબી

વૃશ્ચિક રાશિફળ આજે પારિવારિક કામમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો. માંગલિક અથવા સાંસ્કૃતિક ઉત્સવમાં ભાગ લેવાનું રહેશે, પરંતુ બાળકોના કારણે તણાવ થઈ શકે છે. સંયમથી કામ લેવું પડશે. ભેટ કે માન-સન્માનમાં વધારો થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ અને સંગત રહેશે. વ્યાવસાયિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કોઈ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી તમારો પ્રભાવ વધશે.

ધનુ રાશિફળ આજે વ્યવસાયિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે, પરંતુ સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે કરેલ શ્રમ સાર્થક થશે. આર્થિક બાબતોમાં પ્રગતિ થશે.આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. ભેટ કે સન્માન વધશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. રચનાત્મક પ્રયાસ ફળદાયી રહેશે. પારિવારિક સંબંધો મધુર રહેશે આજે શું ન કરવું – આજે અંગત સંબંધો પર ચર્ચા થશે. આજનો મંત્ર- તમે સૂર્યની પૂજા કરો અને શિવ મંદિરમાં જાઓ. આજનો શુભ રંગ વાદળી છે.

મકર મકર રાશિના જાતકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવાની જરૂર છે. શૈક્ષણિક સ્પર્ધાના ક્ષેત્રમાં અપેક્ષિત સફળતા મળશે. રાજકીય મહત્વકાંક્ષા પૂરી થઈ શકે છે. નવા સંબંધો બનશે.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કૌટુંબિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. શાસન અને સત્તાનો સહયોગ રહેશે. સર્જનાત્મક કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. આજે શું ન કરવું – આજે નશાથી દૂર રહો.આજના મંત્ર- ઓમ સૂર્યાય નમઃ નો જાપ કરો. આજનો શુભ રંગ – કાળો.

કુંભ રાશિફળ કુંભ આજે વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. મહિલા અધિકારીનો સહયોગ મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ધન, યશ અને કીર્તિમાં વધારો થશે. કરેલા પ્રયાસ ફળદાયી રહેશે.આજીવિકા ક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે. સર્જનાત્મક કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. સદનસીબે, તમને સારા સમાચાર મળશે. કોઈ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી તમારો પ્રભાવ વધશે. આજે શું ન કરવું- આજે ચોરી કરવાથી બચો.આજનો મંત્રઃ- આજે કેસરી રંગનું મહત્વ આપો. આજનો શુભ રંગ – ગુલાબી.

મીન રાશિફળ મીન રાશિના જાતકોને આજે પારિવારિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. શુભ કે વ્યવસાયિક કાર્ય માટે તમારે યાત્રા કરવી પડી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ અને સાથ મળશે.આર્થિક બાબતોમાં પ્રગતિ થશે. વ્યાવસાયિક પ્રયાસ ફળદાયી રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. રચનાત્મક પ્રયાસ ફળદાયી રહેશે. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *