અમાવસ્યા બદલાવશે જીવન બધો જ અંધકાર જીવન માંથી થશે દૂર ચમકતા ચંદ્રની જેમ ચમકી જશે કિસ્મત - khabarilallive

અમાવસ્યા બદલાવશે જીવન બધો જ અંધકાર જીવન માંથી થશે દૂર ચમકતા ચંદ્રની જેમ ચમકી જશે કિસ્મત

અધિકમાસ અમાવસ્યા 16 ઓગસ્ટ 2023 ના રોજ છે. અમાવસ્યાના દિવસે સ્નાન, દાન અને પિંડદાન કરવાથી પિંડર દોષ, કાલસર્પ દોષ અને શનિ દોષમાંથી મુક્તિ મળે છે. વ્યક્તિના અનેક જન્મોના પાપોનો નાશ થાય છે અને પરિવારમાં ખુશીઓ આવે છે.19 વર્ષ બાદ સાવન માસમાં અમાવસ્યાનો દિવસ આવ્યો છે.

આવી સ્થિતિમાં, કેટલીક રાશિઓ માટે મહત્તમ અમાવાસ્યાનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. ગ્રહો અને નક્ષત્રોની ચાલ આ લોકો માટે નોકરી, વ્યવસાય અને આર્થિક લાભનો સરવાળો બનાવી રહી છે. ચાલો જાણીએ કે અધિકામાસના અમાવાસ્યાના દિવસે કઈ રાશિઓ ચમકશે.

અધિક માસ અમાવસ્યા 2023 આ રાશિઓને લાભ આપશે
કન્યા- આ વર્ષની અધિક માસ અમાવસ્યા વેપારી વર્ગ માટે ખૂબ જ વિશેષ રહેવાની છે. વેપારમાં તમને સારો ફાયદો થશે. સંપત્તિમાં વધારો થવાને કારણે આર્થિક સ્થિતિ પાટા પર આવશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા વધશે. સંતાન પક્ષ તરફથી શુભ સમાચાર મળી શકે છે. અટકેલા પૈસા પાછા મળવાની પ્રબળ શક્યતાઓ છે.

વૃષભઃ અધિકામાસ અમાવસ્યાના દિવસે વૃષભ રાશિના લોકોની કારકિર્દી સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે. નોકરીની સારી તકો મળી શકે છે. વેપારમાં કોઈ નવો સોદો ફાયદાકારક રહેશે. બજારમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. નવી જવાબદારીઓ સંભાળવામાં સફળતા મળશે. સારા સ્વાસ્થ્ય

કુંભઃ- કુંભ રાશિના જાતકો માટે અધિક માસની અમાવસ્યા ખુશીઓ લઈને આવી રહી છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે જેના કારણે નોકરી અને પૈસાની સમસ્યા દૂર થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. વેપારી માટે આ સમય સારો છે.

તુલાઃ- અધિક માસની અમાવસ્યા તુલા રાશિના લોકો માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે. નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની તકો છે. અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ થશે, જેનું પરિણામ પણ જોવા મળશે. લગ્ન માટે યોગ્ય જીવનસાથીની શોધ પૂર્ણ થશે. ટૂંક સમયમાં લગ્ન થવાની શક્યતા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *