બુધવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને આજે મિત્રના સહયોગથી થશે આવકમાં વધારો જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive

બુધવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને આજે મિત્રના સહયોગથી થશે આવકમાં વધારો જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. રાશિફળ આજેઃ તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. વિવેકબુદ્ધિથી કાર્ય કરો. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડને ફાયદો થશે. સ્થિર સંપત્તિના કામો મોટો નફો આપી શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. સમયની અનુકૂળતાનો લાભ લો. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’ નો જાપ કરો. પાર્ટી અને પિકનિકનો કાર્યક્રમ કરવામાં આવશે. મનોરંજન માટે સમય મળશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. મનગમતા ભોજનનો આનંદ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિનું આયોજન થશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. સમયની સુસંગતતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ઉતાવળમાં કોઈ કામ ન કરવું. વિવાદમાં ન પડો.

મિથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો.
ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. વધુ ધસારો રહેશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. બહાર જવાની યોજના બનશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથે મનોરંજનમાં સમય પસાર થશે. આવક થશે. ધંધો સારો ચાલશે.

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રાહવે નમઃ’નો જાપ કરો. થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે. ખાવા-પીવામાં ધ્યાન આપો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. માન-સન્માન મળશે. મિત્રોની મદદ કરવાનો મોકો મળશે. સમય સારી રીતે પસાર થશે. સુખ હશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. હળવા મજાક કરવાનું ટાળો. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. આત્મસન્માન બંધાશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. નવા મિત્રો બનશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની ઈચ્છા જાગશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. ખરાબ સંગતથી દૂર રહો. નુકશાન શક્ય છે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’ નો જાપ કરો. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. નવા વસ્ત્રો ખરીદવા પાછળ ખર્ચ થશે. વેપારમાં લાભ થશે. કોઈ મોટું કામ થશે તો આનંદ થશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. મિત્રો સાથે સમય આનંદદાયક રહેશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. કરવામાં આવેલ કામ બગડી શકે છે. ટેન્શન રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. મુસાફરી દરમિયાન ખાસ કાળજી રાખો. કોઈના દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કોઈપણ મનોરંજક કાર્યક્રમનો ભાગ બની શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. તમે ડૂબી ગયેલી રકમ મેળવી શકો છો, પ્રયાસ કરો. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા જાગશે. ધંધો સારો ચાલશે. પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે. સુખ જળવાઈ રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. સમય સાનુકૂળ છે. કોઈ જરૂરી વસ્તુ સમયસર ન મળવાને કારણે દુઃખ થશે. યોજના ફળદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર બદલાવ આવી શકે છે. મિત્રો સાથે સમય આનંદદાયક રહેશે.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. કાયદાકીય અવરોધ દૂર થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. મનોરંજનના સાધનો ઉપલબ્ધ થશે. તીર્થયાત્રાનું આયોજન થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રુચિ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. પરિવાર સાથે રહેવાની તક મળશે. લાભ થશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’ નો જાપ કરો મિત્રો અને સંબંધીઓનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે. મનોરંજન થશે. ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. ઉતાવળ અને બેદરકારી ભારે પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. હળવા મજાક ન કરો. વિવાદ થઈ શકે છે. કોઈપણ વ્યક્તિની નારાજગી મનને બગાડશે.

મીન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. યાદ રાખો કે બુદ્ધિનો ઉપયોગ કોઈપણ સમસ્યાનું સમાધાન કરી શકે છે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. મિત્રોનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. ભાઈઓ સાથે મતભેદો દૂર થશે. ધંધો સારો ચાલશે. સમય આનંદથી પસાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *