તુલા વૃશ્ચિક ધનું રાશિ ને આવનાર અઠવાડિયામાં મળશે અદભુત તકો બધી ઈચ્છાઓ થશે પૂર્ણ - khabarilallive      

તુલા વૃશ્ચિક ધનું રાશિ ને આવનાર અઠવાડિયામાં મળશે અદભુત તકો બધી ઈચ્છાઓ થશે પૂર્ણ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ કામકાજમાં ઈચ્છિત સફળતા અને જીવનમાં ખુશીઓ અપાવનાર સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં નોકરી કરતા લોકોની ઈચ્છિત જગ્યાએ બદલી થવાની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં કદ અને પદમાં વૃદ્ધિની તકો રહેશે. આ અઠવાડિયે કોઈ મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળવાની સંભાવના છે. વરિષ્ઠ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે.

આ અઠવાડિયે તમે તમારું કામ સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે વધુ સારી રીતે કરશો. ખાસ વાત એ છે કે આ કરતી વખતે તમને તમારા મિત્રો અને સહકર્મીઓનો પૂરો સહયોગ મળશે.આ અઠવાડિયે કામકાજના સ્થળે જ નહીં પરંતુ પરિવારમાં પણ નોકરી કરતી મહિલાઓનું સન્માન અને સન્માન વધશે. તુલા રાશિના જાતકોને સપ્તાહના મધ્યમાં તેમના લવ પાર્ટનર અથવા લાઈફ પાર્ટનર તરફથી સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ મળી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી અથવા તીર્થયાત્રાની તકો બનશે. વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન વિશેષ લાભ મળવાની શક્યતા છે. કમિશન અને કોન્ટ્રાક્ટ પર કામ કરવાથી મોટું કામ મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ તુલા રાશિ માટે ખૂબ અનુકૂળ છે. આ અઠવાડિયે કોઈની સાથે તાજેતરની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે. વિજાતીય લિંગ પ્રત્યે તમારું આકર્ષણ વધશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ અને વિશ્વાસ વધશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને આ સપ્તાહ કામકાજના સંબંધમાં વધુ ભાગદોડ કરવી પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે નોકરી માટે લાંબા અંતરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી પરંતુ લાભદાયી સાબિત થશે. આ સમય દરમિયાન તમે પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંબંધ બનાવશો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોના સહયોગથી ઇચ્છિત લાભ મેળવી શકશો.

પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને આ સપ્તાહમાં ઈચ્છિત સફળતા મળશે. ઉચ્ચ શિક્ષણના માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધો દૂર થશે અને નોકરી કરતા લોકો માટે આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. પ્રથમ અર્ધની તુલનામાં સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ થોડો પડકારજનક હોઈ શકે છે.

આ દરમિયાન માતા-પિતા સાથે કોઈ વાતને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. કોઈ પારિવારિક મુદ્દાને લઈને પરિવારના સભ્યોનો સહકાર અને સહયોગ ન મળવાને કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, તમારી પાસે ફક્ત તમારા સંબંધોને જાળવવાનો જ નહીં પરંતુ તમારા સ્વાસ્થ્યને યોગ્ય રાખવાનો પણ પડકાર રહેશે.

આ સમય દરમિયાન તમે મોસમી અથવા અન્ય કોઈ રોગના કારણે શારીરિક અને માનસિક રીતે પરેશાન રહી શકો છો. આ દરમિયાન, સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત નાની સમસ્યાઓને અવગણવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધો સામાન્ય રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે.

ધનુરાશિઃ ધનુ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું પાછલા સપ્તાહની સરખામણીમાં સારું રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને કોર્ટ સંબંધિત બાબતોમાં ઇચ્છિત સફળતા મળી શકે છે. જો તમે કોઈ મુદ્દાને લઈને કોર્ટમાં લડાઈ લડી રહ્યા છો, તો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે અથવા તમારા વિરોધીઓ જાતે જ સમાધાન માટે પહેલ કરી શકે છે.

જો તમે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી અસ્વસ્થ ચાલતા હોવ તો આ અઠવાડિયે તમને સ્વાસ્થ્ય લાભ મળશે. એકંદરે, આ અઠવાડિયે તમે માત્ર દુશ્મનોથી જ નહીં પરંતુ રોગોથી પણ મુક્તિ મેળવી શકશો. નોકરીયાત લોકોની કાર્યસ્થળ સંબંધિત મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા પ્રત્યે દયાળુ રહેશે.

જો ટાર્ગેટ સમય પહેલા પૂરો થઈ જાય તો તમને જબરદસ્ત આત્મવિશ્વાસ મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારી આવકના વધારાના માધ્યમો બની શકે છે. આ દરમિયાન આવકના સાધનોમાં સતત વધારો થશે. વેપારમાં તમને ઈચ્છિત નફો મળશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે.

આ દરમિયાન લવ પાર્ટનર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમે પરિવાર સાથે પ્રવાસન સ્થળની યાત્રા કરી શકશો. યાત્રા સુખદ અને મનોરંજક સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *