સાપ્તાહિક રાશિફળ કર્ક સિંહ અને કન્યા માટે આ અઠવાડીયું ખોલશે બંધ કિસ્મત ના તાળા મળશે અઢળક સફળતા - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ કર્ક સિંહ અને કન્યા માટે આ અઠવાડીયું ખોલશે બંધ કિસ્મત ના તાળા મળશે અઢળક સફળતા

કર્કઃ કર્ક રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે તેમની કારકિર્દી-વ્યવસાય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીયાત લોકોને આ અઠવાડિયે વધારાના કામના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જ્યારે વ્યવસાયિક લોકોને બજારમાં મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારા વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે અને તમારા કામમાં અવરોધ ઊભો કરશે.

આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારી યોજનાઓ પૂર્ણ થાય તે પહેલાં જાહેર કરવાનું ટાળવું પડશે. આ અઠવાડિયે અચાનક જવાબદારી બદલાવાથી અથવા નોકરી કરતા લોકોની બદલીને કારણે કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર તરફથી ઈચ્છિત સહકાર ન મળવાને કારણે મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે.

અંગત જીવનમાં પણ કોઈ વાતને લઈને પરસ્પર સંબંધોમાં ખટાશ આવી શકે છે. આ બધી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓ વચ્ચે, તમારા માટે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખવું વધુ સારું રહેશે. આ દરમિયાન લોકોની નાની-નાની વાતોને અવગણો અને કોઈપણ પ્રકારની વાદ-વિવાદમાં પડવાનું ટાળો.

કર્ક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે વાહન સાવધાનીથી ચલાવવું જોઈએ. ઈજા થવાની સંભાવના છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા આત્મવિશ્વાસ અને ઘનિષ્ઠ સંબંધો બંનેમાં ઘટાડો થશે. આ દરમિયાન તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ વાતને લઈને અણબનાવ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં પણ ગેરસમજ વધી શકે છે.

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકોએ સપ્તાહની શરૂઆતમાં કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આ યાત્રા તમારા માટે ખૂબ જ શુભ અને લાભદાયી સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે તમે સત્તા અને સરકાર સાથે જોડાયેલા પ્રભાવશાળી લોકો સાથે રહેશો, જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં નફાકારક યોજનાઓમાં સામેલ થવાની તક મળશે.

આ અઠવાડિયે નોકરી કરતા લોકોના કદ અને પદમાં વધારો થઈ શકે છે. જે લોકો લાંબા સમયથી બેરોજગાર ચાલી રહ્યા હતા તેઓને આ અઠવાડિયે ઈચ્છિત નોકરી મળી શકે છે. વિદેશમાં કામ કરતા અને વિદેશમાં પોતાનું કરિયર બનાવવાનો પ્રયાસ કરતા લોકો માટે આ સપ્તાહ ખાસ ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે.

આ અઠવાડિયે તમારા માર્ગમાં આવતા તમામ અવરોધો દૂર થશે. વિદેશ પ્રવાસની તક મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારું જીવન થોડું અસ્તવ્યસ્ત થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, આયોજિત કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરવામાં અસમર્થતાને કારણે તમારું મન થોડું ચિંતિત રહી શકે છે. જો કે, સુખદ પાસું એ છે કે તમારી ક્રિયાઓ સાચી પણ ધીમે ધીમે સફળ થશે. આ સમય દરમિયાન, વેપારી લોકો માટે બજારમાં અટવાયેલા પૈસા પાછા ખેંચવા માટે તે એક મોટો પડકાર સાબિત થઈ શકે છે.

પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે સારી ટ્યુનિંગ રહેશે અને તમે તેની સાથે ખુશીની પળો વિતાવશો. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ નાની સમસ્યાને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે શારીરિક પીડાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકોને આ સપ્તાહ જીવનના તમામ મોરચે પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, કુટુંબ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આ દરમિયાન, તમે ફક્ત ઘરના ખર્ચાઓને કારણે દબાણમાં રહેશો નહીં, પરંતુ ઘરની વૃદ્ધ મહિલાના સ્વાસ્થ્યને લઈને પણ ચિંતિત રહેશો.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદના સમાધાન માટે વધુ દોડધામ કરવી પડી શકે છે. તમારે કોર્ટમાં પણ જવું પડી શકે છે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે આ અઠવાડિયે તમારે કોઈપણ કાર્યમાં ઝડપી સફળતા અથવા વધુ નફો મેળવવા માટે કોઈ શોર્ટકટનો આશરો લેવો નહીં અથવા કોઈ નિયમ તોડવો નહીં, અન્યથા તમારે બિનજરૂરી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. પડી શકે છે

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે કોઈ વાતને લઈને વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, બાળક સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યા તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ હશે. આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા રોજગારમાં ખૂબ જ સાવધાનીથી કામ કરવું પડશે.

નોકરી કરતા લોકો માટે તેમના કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા અથવા સમયસર પૂર્ણ કરવા માટે તેમના વરિષ્ઠ અને જુનિયર સાથે મળીને ચાલવું વધુ સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે લવ પાર્ટનર સાથે ઓછા સમાધાનને કારણે મન થોડું ઉદાસ રહેશે. વૈવાહિક જીવન સામાન્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *