રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે ધનલાભની તકો સિંહ રાશિને સંપતિમાં થશે મોટો ફાયદો - khabarilallive      

રવિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે ધનલાભની તકો સિંહ રાશિને સંપતિમાં થશે મોટો ફાયદો

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો જૂના રોગ દૂર થઈ શકે છે. યોજના ફળદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તન શક્ય છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશો. આવકમાં વધારો થશે. શેરબજારમાં ફાયદો થશે. નોકરીમાં પ્રભાવમાં વધારો થશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

વૃષભ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો.ધંધામાં ધ્યાન આપવું પડશે. સમય બગાડો નહીં. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. કાયદાકીય અવરોધ દૂર થશે. ઉતાવળને કારણે નુકસાન શક્ય છે. થાક રહેશે. ખરાબ સંગત ટાળો. રોકાણ શુભ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

મિથુન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો.પરિવારના કોઈપણ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. ઈજા અને અકસ્માતથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. સાપેક્ષ રીતે કાર્યોમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. શત્રુઓનો ભય રહેશે.

કર્ક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો.કાયદેસરની અડચણો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. પ્રેમ સંબંધમાં જોખમ ન લેવું. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. સમજી વિચારીને રોકાણમાં હાથ નાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વિવાદમાં ન પડો. પ્રમાણમાં કામ સમયસર થશે. સુખ હશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વ્યસ્તતા રહેશે. આળસુ ન બનો

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો.બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. સ્થાયી સંપત્તિથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. સમયસર લોન ચુકવી શકશો. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ અને સંતુષ્ટ રહેશે. રોકાણ શુભ ફળ આપશે. પરિવારના કોઈપણ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે, ધ્યાન રાખવું.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. મનપસંદ ભોજનનો આનંદ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. સમયની સુસંગતતાનો લાભ મળશે. વ્યસ્તતાના કારણે સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બીજાના ઝઘડામાં ન પડો. તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. લાભ થશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. દુરથી ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. વધુ ધસારો રહેશે. બિનજરૂરી ટેન્શન રહેશે. કોઈ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. મહેનત વધુ થશે અને નફો ઓછો થશે. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ઉશ્કેરવામાં આવશો નહીં. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો.
કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. ચિંતા રહેશે. જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. મહેનતનું ફળ તમને મળશે. સિદ્ધિ થશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. વેપાર-ધંધામાં માનસિક લાભ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. વ્યસ્તતા રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. પરેશાનીઓથી દૂર રહો. કાયદાકીય અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. વેપારમાં માનસિક લાભ થશે. જોખમ બિલકુલ ન લો.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. નવા વસ્ત્રો મળવાની શક્યતા છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. બિઝનેસમેનને મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. સમજી વિચારીને રોકાણમાં હાથ નાખો. આશંકા-શંકા રહેશે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. બેદરકારી ન રાખો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કુંભ રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. બિનજરૂરી ખર્ચાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. બજેટ બગડશે. લોન લેવી પડી શકે છે. શારીરિક પીડા અડચણ ઊભી કરશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. અજાણ્યાઓ પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. આવક થશે. સંતોષ થશે નહીં.

મીન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’ નો જાપ કરો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમે ડૂબી ગયેલી રકમ મેળવી શકો છો, પ્રયાસ કરો. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. શેરબજારથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. સંચિત ભંડોળમાં વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. વ્યવસાયિક સોદા મોટા થઈ શકે છે. વ્યસ્તતાને કારણે સ્વાસ્થ્ય પ્રભાવિત થશે, સાવચેત રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *