શુક્રદેવ બનાવશે ચંદ્રયોગ આ રાશિના લોકો રાતોરાત થશે લખપતી મળશે દરેક કાર્યમાં લાભ જ લાભ - khabarilallive      

શુક્રદેવ બનાવશે ચંદ્રયોગ આ રાશિના લોકો રાતોરાત થશે લખપતી મળશે દરેક કાર્યમાં લાભ જ લાભ

શુક્રના રાશિ પરિવર્તનને કારણે ચંદ્ર યોગ બનશે
શુક્ર સંક્રમણ 2023: જ્યારે કોઈ ગ્રહ તેની નિશાની બદલે છે, ત્યારે તે માત્ર તે રાશિના વતનીઓને જ અસર કરતું નથી, પરંતુ તે રાશિમાં બેસવાથી અન્ય ઘણા ચિહ્નો પર પણ નજર રહે છે અને તે તે સંકેતોને પણ અસર કરે છે.

ગ્રહોના આ પરિવર્તનને કારણે કેટલીક રાશિઓના વતનીઓ ધનવાન બને છે, તો કેટલીક રાશિના વતનીઓ માટે તે નુકસાનકારક પણ છે. શુક્ર ફરી એકવાર પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યો છે, આખરે તે કઈ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને કઈ રાશિઓ પર તેની અસર થશે, જાણો જ્યોતિષાચાર્ય પંડિત સુશીલ શુક્લ શાસ્ત્રી પાસેથી-

શુક્રના રાશિ પરિવર્તનને કારણે ચંદ્ર યોગ બનશેઃ જ્યોતિષ આચાર્ય પંડિત સુશીલ શુક્લ શાસ્ત્રી જણાવે છે કે “શુક્ર હાલમાં મિથુન રાશિમાં બેઠો છે અને 7 ઓગસ્ટે મિથુન રાશિ છોડીને શુક્ર કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને જ્યારે શુક્ર કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે ત્યારે શુક્ર ગ્રહ મિથુન રાશિમાં બેઠો છે. અને ચંદ્ર એક સાથે હશે તો તેને શુક્રચંદ્ર યોગ પણ કહેવાય છે.

શુક્રના રાશિચક્રના પરિવર્તનને કારણે કર્કનું નુકસાનઃ જ્યોતિષ આચાર્ય સમજાવે છે કે “4 ઓગસ્ટથી શુક્રનો અસ્ત થશે, આ રીતે, જ્યારે શુક્ર 7 ઓગસ્ટે કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, ત્યારે શુક્રના અસ્ત થવાને કારણે, કર્ક રાશિના લોકોને થશે. નુકસાન, તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં તમને સફળતા નહીં મળે.

ઉગ્ર મૂડમાં બેઠેલા શુક્ર ચંદ્રને ઠંડક આપશે અને તેની અસરથી કર્ક રાશિના લોકોને વિશેષ નુકસાન થવાની સંભાવના છે, કારણ કે ચંદ્ર કર્ક રાશિનો સ્વામી છે અને ગુરુ કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરવાથી બળવાન બને છે, પરંતુ ગુરુને કમજોર કરે છે. , શુક્ર કર્ક રાશિમાં પ્રબળ રહેશે.

જે લોકો કર્ક રાશિના છે તેઓ સમજી-વિચારીને વ્યાપારમાં પૈસા રોકો, સમજી વિચારીને જ ઉદ્યોગ-ધંધો ચલાવો. જો તમે કોઈ નવું કામ કરો છો, તો તેને કાળજીપૂર્વક કરો, કારણ કે આ સમય 15 દિવસ ખાસ કરીને નુકસાનકારક રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિના લોકો શુક્રના પરિવર્તનથી પ્રભાવિત થશેઃ કર્ક રાશિમાં બેસેલો શુક્ર પણ વૃશ્ચિક રાશિમાં પાસા કરશે, વૃશ્ચિક રાશિનો સ્વામી મંગળ છે. વૃશ્ચિક રાશિમાં બેઠેલા શુક્ર ત્યાં પણ ખાસ આઘાત અને નુકસાન પહોંચાડશે, જેમ કે જેઓ રોડ બનાવવાનો કોન્ટ્રાક્ટ લે છે, જેઓ લાકડાનો વેપાર કરે છે, ત્યાં લાકડું છે, રોડ છે, પથ્થર છે, લોખંડ છે, આવા લોકો.

જેઓ વેપાર કરે છે તેઓએ સમજી વિચારીને સામગ્રી એકત્રિત કરવી પડશે. કોઈની સાથે લેવડ-દેવડ સાવધાનીથી કરવી, સાવધાનીથી કરવી કારણ કે 15મી ઓગસ્ટ સુધી નુકસાન થવાની સંભાવના છે.

શુક્રનું સંક્રમણ મકર રાશિમાં ધન લાવશેઃ કર્ક રાશિમાં બેઠેલા શુક્ર મકર રાશિને પાસા કરશે. મકર રાશિનો સ્વામી શનિ છે, જે શુક્રનો મિત્ર છે, તેથી તે ઘરમાં બેસીને શુક્ર મકર રાશિના વતનીઓને ધનવાન બનાવશે, કારણ કે શનિ મકર રાશિનો સ્વામી છે, લોખંડના વેપારને કારણે. કાર, વાહન, પથ્થર કે કોલસાનો ધંધો કરશો તો દિવસ-રાત બમણો નફો થશે અને તે ક્યારેય પાછું નહીં જાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *