આ ગાડી પાછળ જે લખ્યું હતું તેનો સાચો અર્થ જણાવતા મોટા મોટા ધુરંધર પણ રહ્યા નાપાસ સાચો અર્થ જાણીને થશે ગર્વ - khabarilallive
     

આ ગાડી પાછળ જે લખ્યું હતું તેનો સાચો અર્થ જણાવતા મોટા મોટા ધુરંધર પણ રહ્યા નાપાસ સાચો અર્થ જાણીને થશે ગર્વ

આપણે બધાએ કોઈને કોઈ સમયે ટ્રક કે ટેક્સીની પાછળ લખેલી કેટલીક લાઈનો કે રૂઢિપ્રયોગો જોયા હશે, પરંતુ તેમાં કેટલીક લાઈનો એવી છે જેને જોઈને તમે હસવાનું રોકી નહીં શકો. અને કેટલીક રેખાઓ છે જે જીવનનો સાર જણાવે છે.

શું છે મામલો?
સોશિયલ મીડિયા પર આપણને ઘણા બધા ફોટા મળતા રહે છે, પરંતુ કેટલાક ફોટા એવા હતા કે જે તમારા મનમાં વિચારે છે કે તેનો અર્થ શું થશે. અમે તમને એવી જ એક તસવીર બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમારા દિમાગને ઉડાવી દેશે. પણ સમજશે નહિ.

ચિત્રનો અર્થ શું છે?
જો આપણે આ ફોટોને ધ્યાનથી જોઈએ તો બધા સમજી જશે કે આ તસવીર આપણને શું કહેવા માંગે છે. ફક્ત તેના પર ધ્યાન આપવું પડશે અને ફોટોને ઘણી વખત જોવો પડશે. જ્યારે વસ્તુ જોઈને બનતી નથી, ત્યારે અભ્યાસનો ઉપયોગ કરવો પડે છે કારણ કે આ ચિત્રનો સીધો અર્થ અભ્યાસનો છે. જો તમે હજી પણ સમજી શકતા નથી, તો તમારા જીવનને જુઓ અને ફરીથી સમજવાનો પ્રયાસ કરો કે તમારા જીવનનો આધાર શું છે. આ ચિત્રનો સીધો અર્થ એવો પણ થાય છે કે પઢાઈ જીવન કા આધાર હૈં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *