ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ધંધો સારો ચાલશે કર્ક રાશિને નોકરીમાં પ્રગતિ અને લાભ થશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ધંધો સારો ચાલશે કર્ક રાશિને નોકરીમાં પ્રગતિ અને લાભ થશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રાહવે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજ કા રશિફલઃ કોર્ટમાં સુસંગતતા રહેશે. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઉધારના પૈસા મળવાથી રાહત મળી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ જટિલ મામલાઓને ઉકેલવામાં મદદરૂપ થશે. ધ્યાનથી વાહન ચલાવો.

વૃષભ રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાયઃ ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. ઈજા, ચોરી અને વિવાદના કારણે નુકસાન શક્ય છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. ખરાબ સંગતના કારણે નુકસાન થશે. તમે તમારું કામ કરો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો. મકાન સંબંધિત સમસ્યા હલ થશે. આળસુ ન બનો વિચારો કે કામ સમયસર નહીં થાય.

મિથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. રાજકીય અવરોધ દૂર થવાથી લાભ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. લાભ થશે. અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થવાથી આત્મવિશ્વાસ વધશે. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ હલ થશે. વેપારમાં નવી યોજનાઓ બનશે. ધંધો સારો ચાલશે.

કર્ક માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’ નો જાપ કરો. જમીન અને મકાન સંબંધિત કામમાં લાભ થશે. રોજગાર મળશે. શત્રુનો ભય રહેશે. રોકાણ અને નોકરીમાં લાભ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. કાર્યને વિસ્તારવા માટે આયોજન કરવામાં આવશે. નોકરીમાં પ્રગતિ અને લાભ થવાની સંભાવના છે. વાંચનમાં રસ વધશે. લાભદાયક સમાચાર મળશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’ નો જાપ કરો. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. વિવાદ ન કરો સામાજિક અને રાજકીય કીર્તિમાં વધારો થશે. આર્થિક અનુરૂપતા રહેશે. રોકાયેલા પૈસા મળવાથી ધન સંચય થશે. રાજ્ય તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’ નો જાપ કરો.
તમારી ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. તમને શોકના સમાચાર મળી શકે છે. થાક લાગશે. વેપારમાં ચિંતા રહેશે. સંતાનના વ્યવહારથી પરેશાની થશે. સાથીઓ મદદ કરશે નહીં. ખર્ચમાં ઘટાડો કરવાનો પ્રયાસ કરો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.

તુલા રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. મહેનતનું ફળ તમને મળશે. સિદ્ધિથી પ્રસન્ન રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ધંધાકીય કામ માટે બહાર જવું પડી શકે છે. કાર્યપદ્ધતિમાં વિશ્વસનીયતા જાળવી રાખો. પૈસા કમાશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. મહેમાનોની અવરજવર રહેશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. નવી યોજનાઓ શરૂ થશે. સંતાનોની પ્રગતિ શક્ય છે. જમીન અને મિલકત સંબંધિત કામ થશે. અગાઉના કાર્યો ફળદાયી રહેશે. પરિવારમાં આનંદદાયક વાતાવરણ રહેશે. વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ થશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. બેરોજગારી દૂર થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. જોખમ ન લો. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર સંયમ રાખો. આતિથ્યમાં રસ વધશે. પ્રિયજનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. વેપારની ચિંતા દૂર થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.

મકર રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો.
કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. ખર્ચમાં વધારો થશે. ટેન્શન રહેશે. અજાણ્યાઓ પર વિશ્વાસ ન કરો. પ્રયત્નોમાં આળસ અને વિલંબ ન કરવો જોઈએ. અટકેલા કામ સમયસર પૂરા થવાની સંભાવના છે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે. યાત્રા કષ્ટદાયક બની શકે છે. ધીરજ અને સંયમ જળવાઈ રહેશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’ નો જાપ કરો. દિવસ પ્રેમથી ભરેલો રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. તમને રોકાયેલા પૈસા મળશે. સુખ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. પ્રિયજનો તરફથી સંપૂર્ણ મદદ મળશે. પૈસા મળવાની શક્યતાઓ છે. ઉન્નતિની તકો તમારી પોતાની શક્તિથી જ આવશે. સંતાનોના કાર્યમાં પ્રગતિની સંભાવના છે.

મીન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’ નો જાપ કરો. નવી યોજના બનશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. માન-સન્માન મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો. કાર્યક્ષમતા અને કાર્યક્ષમતા વધશે. કામ પ્રત્યે સંપૂર્ણ સમર્પણ અને ઉત્સાહ રાખો. વેપારમાં નવી યોજનાઓથી લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *