સાપ્તાહિક રાશિફળ તુલા રાશિ માટે ખુબજ શુભ રહેશે આ અઠવાડીયું જાણો તમારી રાશિ વિશે - khabarilallive

સાપ્તાહિક રાશિફળ તુલા રાશિ માટે ખુબજ શુભ રહેશે આ અઠવાડીયું જાણો તમારી રાશિ વિશે

તુલા: તુલા રાશિ માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે જે પણ કામમાં હાથ લગાવો છો, તેમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળતી જોવા મળશે. નોકરીયાત લોકોને કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તરફથી વિશેષ સહયોગ મળશે. વ્યાવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે ઘણું સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે બજારમાં તેજીનો ફાયદો ઉઠાવી શકશો. જેઓ વિદેશથી સંબંધિત બિઝનેસ કરે છે તેમને મોટી રકમ મળી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમે સત્તા અને સરકાર સાથે સંબંધિત સંપર્કોનો લાભ લેવામાં સંપૂર્ણ રીતે સફળ રહેશો. જો તમે જમીન અને ઈમારતોની ખરીદી-વેચાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. સૌથી મોટી વાત એ છે કે તમને અપેક્ષા કરતા વધુ લાભ મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને સંતાન પક્ષથી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળશે.

તમારા સંતાનની સફળતાથી તમારું સન્માન વધશે. આ અઠવાડિયું તમારા કામની સાથે-સાથે સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો માટે પણ શુભ રહેશે. નાની-નાની સમસ્યાઓને નજરઅંદાજ કરવામાં આવે તો સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. તે જ સમયે, તમારા સંબંધીઓ સાથે તમારા પરસ્પર સંબંધો મધુર રહેશે. લવ લાઈફમાં જીવનસાથી સાથે આનંદદાયક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. ઉપાયઃ પૂજામાં દરરોજ દેવી દુર્ગાની ચાલીસાનો પાઠ કરો.

વૃશ્ચિક: જો વૃશ્ચિક રાશિના લોકો આ અઠવાડિયે પોતાના સમય અને શક્તિનું સંચાલન કરે તો તેમને અપેક્ષા કરતાં વધુ સફળતા અને નફો મળી શકે છે. વૃશ્ચિક રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે પોતાનું કામ બીજા પર છોડવાને બદલે જાતે જ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. કારકિર્દી-વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે તમારે વધારાની મહેનતની જરૂર પડશે. જમીન-મકાન સંબંધિત બાબતોમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે અને તમને લાભ પણ મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે પોતાનું પદ અને કદ વધારવાની ઘણી તકો મળશે. આવી સ્થિતિમાં, આ તકોને તમારા હાથથી જવા દો નહીં, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવાનું ટાળવું જોઈએ અને કાગળ સંબંધિત કામને યોગ્ય સમયે યોગ્ય રીતે સંભાળવું જોઈએ, અન્યથા તેમને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ દરમિયાન યુવાનોનો મોટાભાગનો સમય મોજ-મસ્તીમાં પસાર થશે. સપ્તાહના અંતમાં ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.ઉપાયઃ- દરરોજ ગાય માટે રસોડામાં બનેલી પહેલી રોટલી બહાર કાઢો અને ગાયત્રી મંત્રની માળાનો જાપ કરો.

ધનુરાશિ ધનુ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ જોખમી કામ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો તમારે પૈસા સાથે ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક વ્યવહાર કરવાની જરૂર પડશે. આ અઠવાડિયે દબાણ કે મૂંઝવણમાં આવીને કોઈ ડીલ કે નિર્ણય ન લેવો નહીંતર તમારે મોટું નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. આવી પરિસ્થિતિને ટાળવા માટે, વસ્તુઓને વધુ મુલતવી રાખવું વધુ સારું રહેશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં સંતાન તરફથી અપેક્ષિત પરિણામ ન મળવાને કારણે તમારું મન થોડું ઉદાસ રહેશે. આ દરમિયાન તમે તમારા બાળકો વિશે ચિંતિત રહેશો. ઘરના કોઈ વડીલને લઈને પણ મન ચિંતિત રહેશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદને લઈને તમારે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે. ધનુ રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે કામકાજની વ્યસ્તતા વચ્ચે તેમના સ્વાસ્થ્ય અને ખોરાકને યોગ્ય રાખવાની ઘણી જરૂર પડશે.

આ અઠવાડિયે તમને પેટમાં દુખાવો થઈ શકે છે. લવ લાઈફની દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું થોડું પરેશાનીભર્યું રહી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા લવ પાર્ટનરને મળવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને મતભેદ થવાની સંભાવના છે. ઉપાયઃ દરરોજ ઉગતા સૂર્યને જળ અર્પિત કરો અને શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *