સાપ્તાહિક રાશિફળ આજથી બદલાશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય આવનાર સાત દિવસ પ્રગતિ જ પ્રગતિ કરશે આ રાશિવાળા - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ આજથી બદલાશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય આવનાર સાત દિવસ પ્રગતિ જ પ્રગતિ કરશે આ રાશિવાળા

કર્કઃ કર્ક રાશિના લોકોનું મન આ અઠવાડિયે તેમના કામથી અથવા તેમના લક્ષ્યથી ભટકી શકે છે. જેના કારણે તેની પાસે આવેલી તક હાથમાંથી જઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારે બિનજરૂરી બાબતોમાં કે વિવાદોમાં પડવાને બદલે તમારા કરિયર-બિઝનેસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર પડશે.

આ અઠવાડિયે, વસ્તુઓને આવતીકાલ માટે મુલતવી રાખવાનું ટાળો અથવા તેને અન્યના ભરોસે છોડી દો, નહીં તો તમારે નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક કોઈ પ્રવાસી અથવા ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. તમારી આ યાત્રા સુખદ અને મનોરંજક સાબિત થશે.

આ દરમિયાન કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે, જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં કોઈ નફાકારક યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે. આ અઠવાડિયે ઘરેલું મહિલાઓનો મોટાભાગનો સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે. વેપારી લોકો માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ શુભ રહેવાનો છે.

આ સમય દરમિયાન તમે તમારા કરિયરમાં મોટી સફળતા મેળવી શકશો. આ દરમિયાન, તમને તમારા વ્યવસાયને આગળ વધારવાની તક મળશે. બીજી તરફ, પગારદાર લોકો જેટલા વધુ કામ કરશે, તેમના કામની ગુણવત્તામાં વધારો થતો જોવા મળશે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથે બહેતર ટ્યુનિંગ રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયે શુભ કામના કરશે. દેશ અને વિદેશમાં તમારો પ્રભાવ વધતો જોવા મળશે. તમારી કારકિર્દીમાં વિસ્તરણ થશે અને વ્યવસાયમાં સફળતા મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં વેપારી લોકોને મોટો સોદો મળી શકે છે. વેપારના વિસ્તરણ અને મોટા નફાના કારણે તમે બજારમાં તમારી ઓળખ બનાવી શકશો. આ સમય તમારા સન્માનમાં વધારો કરશે. સમાજ સેવા કે રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટું પદ કે પુરસ્કાર મળી શકે છે.

સામાન્ય લોકોમાં તેમનો પ્રભાવ વધશે. કોર્ટ-કોર્ટ સંબંધિત મામલાઓમાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે અથવા તમારા વિરોધીઓ તમારી સાથે સમાધાન કરવાની પહેલ કરી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. આ દરમિયાન ઘરમાં પૂજા-પાઠનું આયોજન પણ શક્ય છે. ધાર્મિક વિધિઓ કરવાથી તમે તમારા મનમાં શાંતિનો અનુભવ કરશો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. તમે ચોક્કસપણે તમારું કામ વધુ સારી રીતે કરશો.

સ્વાસ્થ્ય સાથે તમારા સંબંધો પણ સારા રહેશે. જો તમને ઘરમાં તમારા સંબંધીઓનો સાથ અને સહયોગ મળશે, તો તમારા બહારના મિત્રો મદદરૂપ સાબિત થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં શ્રેષ્ઠ મિત્રો અને લવ પાર્ટનર સાથે સારો સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકોએ આ સપ્તાહ નજીકના લાભની તરફેણમાં દૂરનું નુકસાન કરવાનું ટાળવું પડશે. વ્યાપારીઓએ આ અઠવાડિયે કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરાઈને જોખમી સોદા કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો પછીથી તમારે આર્થિક નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીયાત લોકો માટે પણ આ અઠવાડિયું મુશ્કેલીઓથી ભરેલું હોઈ શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારા પર કામનો વધારાનો બોજ આવી શકે છે.

કાર્ય સંબંધિત લક્ષ્ય સમયસર પૂરા કરવા માટે મન તણાવમાં રહેશે. આ દરમિયાન, તમને અચાનક અન્ય વિભાગ અથવા શહેરમાં ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી શકે છે. અંગત જીવનમાં ઘરેલું સમસ્યાઓ પણ તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. તમારું મન સંતાનના ભવિષ્યને લઈને ચિંતિત રહેશે.

જીવનના આ બધા પડકારો અને પરેશાનીઓ વચ્ચે તમારો જીવનસાથી અથવા તમારો પ્રેમ સાથી તમારા માટે ખૂબ જ મદદગાર સાબિત થશે. તમારા મિત્રોની સાથે તમારા લવ પાર્ટનર તરફથી તમને જે સહયોગ મળશે તેનાથી તમે ઘણી રાહત અનુભવશો. સપ્તાહના અંતમાં સરકાર સાથે જોડાયેલા કોઈની મદદથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈ નાની સમસ્યાને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે બેદરકારીને કારણે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *