ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આજે મન પ્રસન્ન રહેશે કન્યા રાશિને મળશે કામ પૂર્ણ કરવામાં જુનિયરનો સહયોગ - khabarilallive      

ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને આજે મન પ્રસન્ન રહેશે કન્યા રાશિને મળશે કામ પૂર્ણ કરવામાં જુનિયરનો સહયોગ

મેષ આજે કોઈ અટકેલા કામને પૂર્ણ કરવામાં વડીલોની સલાહ લેવી યોગ્ય રહેશે. પરિણીત લોકોના જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. યુવાનો માટે સફળતાના નવા દરવાજા ખુલશે. તમને બાળકો સાથે થોડો સમય વિતાવવાનો મોકો મળશે, જેનાથી તેઓ ખૂબ ખુશ થશે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. વિવાહિત જીવન ખુશીઓથી ભરેલું રહેશે. લવ મેટ્સના સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. માતાને ફૂલ ચઢાવો, બાળકોની પ્રગતિ થશે.

વૃષભ આજે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. સ્ટેશનરીનું કામ કરનારાઓને ધાર્યા કરતાં વધુ નફો મળવાનો છે. લવમેટ પોતાના પાર્ટનર સાથે પોતાના દિલની વાતો શેર કરશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે. ઓફિસનું કામ સારી રીતે પૂર્ણ થશે. વિદ્યાર્થીઓને કંઈક નવું શીખવાની તક મળશે. તમારો દિવસ વડીલો સાથે પસાર થશે. મા દુર્ગાની આરતી કરો, ઘરમાં સુખ-સમૃદ્ધિ આવશે.

મિથુન આજે તમારો દિવસ ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. જે લોકો રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા છે તેમને કોઈ મોટી જવાબદારી મળશે. લોકોમાં તમારી લોકપ્રિયતા વધશે. નાના પાયે વેપાર કરનારાઓને મોટો ફાયદો થશે. લવમેટ માટે આજનો દિવસ સંબંધોમાં મધુરતા વધારવાનો રહેશે. પ્રોપર્ટીનું કામ કરનારાઓને ફાયદો થશે. મા દુર્ગાને નારિયેળ અર્પણ કરો, કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિની તકો મળશે.

કર્ક રાશિ આજે તમારે સમજી-વિચારીને નિર્ણય લેવાની જરૂર છે. જો તમે તમારો પોતાનો વ્યવસાય કરો છો, તો તમારે કોઈની સાથે વાત કરતી વખતે તમારી વાત પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. જો તમે કોઈ નવી ડીલમાં પૈસા લગાવવા જઈ રહ્યા છો, તો પહેલા કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લો. કોઈ કામમાં ભાઈઓનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. શિક્ષકો માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે. માતાની સામે ઘીનો દીવો પ્રગટાવો, ધંધામાં આશીર્વાદ મળશે.

સિંહ રાશિ આજે તમે દરેક રીતે ચિંતામુક્ત રહેશો. મહિલાઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. વાણિજ્ય ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા વિદ્યાર્થીઓને કંઈક સારું શીખવાની તક મળશે. નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની સંભાવના છે. વેપારમાં તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. જો તમે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો દિવસ સારો છે. દીકરીના આશીર્વાદ લો, સમાજમાં સન્માન વધશે.

કન્યા રાશિ આજે બધા તમારી સાથે ચાલવાની કોશિશ કરશે. જે લોકો કોર્ટ કેસ સાથે જોડાયેલા છે, તેમના કામ આજે સમયસર થશે. ઓફિસમાં મળેલા નવા પ્રોજેક્ટને પૂરા કરવામાં તમને જુનિયરોનો સહયોગ મળશે. ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરશો. વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા માટે અરજી કરશે. લવમેટ એકબીજાને તેમના દૃષ્ટિકોણને સમજવામાં સમર્થ હશે. ઓમ નમઃ શિવાય મંત્રનો 11 વાર જાપ કરો, પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે.

તુલા આજે તમારા અટકેલા મહત્વપૂર્ણ કામ સમયસર પૂરા થશે. રંગભૂમિ સાથે જોડાયેલા લોકોને સુવર્ણ તકો મળવાની છે. બીજી તરફ રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને નવી જવાબદારીઓ આપવામાં આવનાર છે. તમારા વિવાહિત સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. નોકરી કરતા લોકો માટે પ્રમોશનની સંભાવના છે. બાળકો સાથે સાંજે ઘરે રમતો રમવામાં સમય પસાર કરશે. પ્રેમીજનો તરફથી ભેટ મળશે. હળદરનું તિલક લગાવવાથી ભાગ્યનો સાથ મળતો રહેશે.

વૃશ્ચિક આજે દિવસભર તમારા મનમાં ખુશી છવાયેલી રહેશે. આ રાશિના લોકો જેઓ સરકારી નોકરી કરી રહ્યા છે તેમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. તમારું ધ્યાન કેટલાક ઘરેલું કામ પૂર્ણ કરવા પર રહેશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાથી છુટકારો મળશે. માતાના દર્શન કરો, જીવનમાં ખુશીઓ જળવાઈ રહેશે.

ધનુરાશિ આજે તમે જીવનમાં એક નવો સીમાચિહ્ન પ્રાપ્ત કરશો. જેઓ ફેશન ડિઝાઇનર છે તેમના મનમાં સારા સર્જનાત્મક વિચારો હશે. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલ સામાજિક કાર્યોની પ્રશંસા થશે. પરિવહનના કામ સાથે જોડાયેલા લોકોને લાભ થશે. મહિલાઓને રસોડાના કામમાં થોડી રાહત મળશે. પરિવારના સભ્યો તમને મદદ કરશે. વિવાહિત જીવનમાં ચાલી રહેલ ઝઘડો આજે સમાપ્ત થશે. લવમેટ એકસાથે લંચ કરવાની યોજના બનાવશે. માતાને નારિયેળ અર્પિત કરો, જમીન અને સંપત્તિ સંબંધિત સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે.

મકર આજે તમારો દિવસ સામાન્ય રહેવાનો છે. જે લોકો બિઝનેસમેન છે તેઓ આર્થિક ઉતાર-ચઢાવ જોઈ શકે છે. પરંતુ ટૂંક સમયમાં બધું સારું થઈ જશે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ વાતને લઈને પરેશાન છો, તો તેને તમારા જીવનસાથી સાથે શેર કરો, તમને માનસિક શાંતિ મળશે. વગર વિચાર્યે કોઈને પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. ગાયને રોટલી ખવડાવો, તમારા કાર્યોમાં સફળતા મળશે.

કુંભ તમારો દિવસ સારો પસાર થવાનો છે. જેઓ લેખકો છે, તેમના મંતવ્યોનું સન્માન કરવામાં આવશે. સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહેવું તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે કોઈ જૂના મિત્ર સાથે વાત કરશો. અવિવાહિત લોકોને સારા લગ્ન પ્રસ્તાવ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. બાળકો અભ્યાસ કરતાં રમવામાં વધુ ધ્યાન આપશે. તીર્થસ્થળ પર રૂની વાટનું દાન કરો, તમને પ્રગતિના નવા માર્ગો મળશે.

મીન આજે તમે તમારા આયોજિત કાર્યો ઝડપથી પૂર્ણ કરી શકશો. આ રાશિના જે લોકો લોખંડનો વ્યવસાય કરે છે તેઓને ધાર્યા કરતા વધુ ફાયદો થશે. આજે તમને તમારા ભાઈ તરફથી ભેટ મળશે. તમને જીવનમાં માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. ઘરના વડીલોના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. જમીન-મિલકત સંબંધિત મામલાઓનો ઉકેલ આવશે. વડીલોના આશીર્વાદ લો, આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *