મહિનાનો છેલ્લું અઠવાડિયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે ખાસ મળશે લાભ જૂના અટકેલા કાર્ય થશે પુર્ણ - khabarilallive      

મહિનાનો છેલ્લું અઠવાડિયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે ખાસ મળશે લાભ જૂના અટકેલા કાર્ય થશે પુર્ણ

મકર: આ અઠવાડિયે મકર રાશિના લોકોએ સાવધાનીનું સૂત્ર હંમેશા યાદ રાખવું પડશે, અકસ્માત થયો. તમારે ફક્ત ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે જ નહીં પરંતુ તમારો વ્યવસાય કરતી વખતે પણ આ સંદેશને ધ્યાનમાં રાખવો પડશે. મકર રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ યોજનામાં પૈસાનું રોકાણ કરવાની જરૂર પડશે નહીંતર તેમના પૈસા ફસાઈ શકે છે.

બીજી બાજુ, નોકરી કરતા લોકોએ પોતાનું કામ કોઈ બીજાના હાથમાં છોડવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો તમારું સમાપ્ત થયેલું કામ બગડી શકે છે અને તમારે તમારા બોસના ગુસ્સાનો શિકાર બનવું પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારા વિરોધીઓ પણ સક્રિય રહેશે, આવી સ્થિતિમાં તેમની સાથે ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર પડશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં નોકરી કરતા લોકો પર કામનો વધારાનો બોજ રહેશે, જેના કારણે તેઓ શારીરિક અને માનસિક રીતે થાકી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે કોઈ મોસમી રોગ અથવા જૂના રોગના ઉદ્ભવને કારણે ચિંતિત રહી શકો છો.

જો તમે તમારી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આમ કરતી વખતે, ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો અથવા લાગણીમાં વહી ન જાઓ, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા જીવનમાં કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે જેના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે.

આ સમય તમારા અંગત અથવા પ્રેમ સંબંધોની દ્રષ્ટિએ પ્રતિકૂળ હોઈ શકે છે. આ દરમિયાન તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. તેનાથી બચવા નાની નાની વાતોને વજન ન આપો અને વિવાદને બદલે સંવાદનો સહારો લો. સાસરી પક્ષ તરફથી કોઈ બાબતે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે. જેના કારણે જીવન સાથી સાથે પણ તણાવ રહેશે.

કુંભ: આ અઠવાડિયે કુંભ રાશિના લોકોએ પોતાના કામમાં કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી કે તેને મોકૂફ રાખવાની આદતથી બચવું પડશે, નહીં તો તમારું તૈયાર કામ બગડી શકે છે. જો તમે તમારા સમય અને તમારી શક્તિનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરવામાં સક્ષમ છો, તો તમે તમારા કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા અને નફો મેળવી શકો છો.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કામના સંબંધમાં લાંબી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા થોડી થકવી નાખનારી રહેશે પરંતુ સંબંધોને વિસ્તારશે. આ સમય દરમિયાન તમારા સંબંધો પ્રભાવશાળી લોકો સાથે બનશે. જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો આ સમય તમારા માટે ઘણો સારો છે. જો કે, તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડ અને પેપર વર્ક કરતી વખતે પણ ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર પડશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં ભાઈ-બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. પારિવારિક બાબતોમાં માતા-પિતા તરફથી અપેક્ષિત સહકાર અને સહયોગ ન મળવાને કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે. આ દરમિયાન તમારું મન તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડું ચિંતિત રહી શકે છે. નોકરીયાત લોકો માટે સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ થોડો મુશ્કેલ બની શકે છે.

આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા લક્ષ્યને પૂર્ણ કરવા માટે વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ સમય ઓછો અનુકૂળ રહેશે. નોકરી કરતી મહિલાઓને કામ અને ઘર-પરિવારમાં સંતુલન જાળવવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધ સામાન્ય રહેશે. તમારો લવ પાર્ટનર મુશ્કેલ સમયમાં તમારો મદદગાર સાબિત થશે.

મીનઃ- આ સપ્તાહે મીન રાશિના લોકોએ આળસથી બચવું પડશે અને આજના કામને આવતીકાલ માટે મુલતવી રાખવાનું ટાળવું પડશે નહીંતર તમારું તૈયાર કામ પણ બગડી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને આ અઠવાડિયે તમારા પર કામનો વધારાનો બોજ આવી શકે છે, જ્યારે તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ નરમ રહી શકે છે.

આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારી ખાવાની આદતો અને મોસમી રોગો વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદો તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. તમારા સંબંધીઓ પૈતૃક સંપત્તિ મેળવવામાં અવરોધ ઉભી કરી શકે છે. આવા કોઈપણ કિસ્સામાં, ઉતાવળમાં ખોટા નિર્ણયો લેવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે.

આ અઠવાડિયે, તમારે તમારા સંબંધોને વધુ સારા રાખવા માટે વાતચીતમાં સજાવટ જાળવવાની વધુ જરૂર પડશે. આવી સ્થિતિમાં તમારી વાણી અને વર્તન પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રાખો અને નાની-નાની વાતોને વજન આપવાનું ટાળો. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, કોઈની સામે આક્ષેપો કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે અપમાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ આ સમય ઓછો અનુકૂળ રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારે બજારમાં મંદીની સાથે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓના પડકારોનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી જોઈએ, નહીં તો તમે નિરાશ થઈ શકો છો.

પ્રેમ સંબંધમાં દેખાડો કરવાથી બચો, નહીંતર તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા લગ્ન જીવનને ખુશ રાખવા માટે તમારા જીવનસાથીની જરૂરિયાતોને અવગણશો નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *