સાપ્તાહિક રાશિફળ આજથી શરૂ થતું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ અચાનક સફળતાની ચડશે સીડીઓ વ્યાપારમાં થશે લાભ - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ આજથી શરૂ થતું અઠવાડીયું આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભ અચાનક સફળતાની ચડશે સીડીઓ વ્યાપારમાં થશે લાભ

તુલા: આ સપ્તાહ તુલા રાશિના લોકો માટે શુભફળ લઈને આવ્યું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે, જે તમારી પ્રગતિ અને મોટો નફો તરફ દોરી જશે. પ્રવાસ દરમિયાન, તમે પ્રભાવશાળી લોકોને મળશો, જેમની સાથે જોડાવાથી તમને ભવિષ્યમાં કોઈ નફાકારક યોજનામાં જોડાવાની તક મળશે.

વ્યાપારી લોકો આ સપ્તાહમાં બજારમાં આવેલી તેજીનો પૂરેપૂરો ફાયદો ઉઠાવી શકશે. જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવા માંગો છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થતી જોવા મળશે. બજારમાં તમારી વિશ્વસનીયતા વધશે. નોકરીઓ લોકો માટે આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે. રોજગારની સારી તકો ઉપલબ્ધ થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં તમને તમારા લવ પાર્ટનર અથવા લાઈફ પાર્ટનર તરફથી સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ મળી શકે છે. આ દરમિયાન તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ખુશીની પળો વિતાવશો. કોઈપણ પ્રવાસી અથવા ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા શક્ય છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદોનો ઉકેલ આવશે અને ખરીદ-વેચાણની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. ખાસ વાત એ છે કે આવી ડીલમાં તમને ઇચ્છિત લાભ મળશે.

કોર્ટ-કોર્ટ કે અન્ય કોઈ વિવાદનો કોઈ અસરકારક વ્યક્તિ દ્વારા ઉકેલ આવશે. જેના કારણે તમે માનસિક રીતે ઘણી રાહત અનુભવશો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન પક્ષને લગતી કોઈ ચિંતા પણ દૂર થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે

વૃશ્ચિકઃ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્ર પુરવાર થવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં નોકરી કરતા લોકો પર કામનું દબાણ વધુ રહેશે. આ સમય દરમિયાન, કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર તરફથી ઇચ્છિત સહકાર અને સહયોગ ન મળવાને કારણે તમારું મન થોડું અસ્વસ્થ રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે તેમના વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવાની જરૂર છે કારણ કે તેઓ તમારા કામમાં અડચણો ઉભી કરી શકે છે. તે જ સમયે, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે કારણ કે આના કારણે તમારા કામ અને વ્યવસાય પર અસર થઈ શકે છે.

આ અઠવાડિયે વ્યાપારીઓએ પૈસાની લેવડ-દેવડ કરતી વખતે અને તેને કોઈપણ યોજનામાં રોકાણ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવી પડશે. આ અઠવાડિયે, નજીકના લાભમાં દૂરના નુકસાનથી બચો, નહીંતર તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે વેપારમાં મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન વિદ્યાર્થીઓનું મન અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. જો તમે વિદેશમાં નોકરી અથવા ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો તમારે આમાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે તેમના સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો બંને પર ઘણું ધ્યાન આપવું પડશે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા આહાર પર ખૂબ ધ્યાન આપો અને મોસમી રોગોથી સાવચેત રહો. પ્રેમ સંબંધમાં તમારા લવ પાર્ટનરની લાગણીઓની અવગણના કરવાનું ટાળો અને લાગણીઓમાં વહીને એવું કોઈ કામ ન કરો, જે તમે બનાવેલા સંબંધોને અસર કરવાનું મુખ્ય કારણ બની શકે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. આ અઠવાડિયે, તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ કરવાની તકો તમારી જાતે જ આવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સુસંગતતા રહેશે. વરિષ્ઠ તમારા પ્રત્યે સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે. જો તમે તમારી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને આ અઠવાડિયે રોજગારની સારી તકો મળી શકે છે.

શ્રેષ્ઠ મિત્રોની મદદથી, તમને આ અઠવાડિયે નફાકારક યોજનાઓમાં જોડાવાની તક મળશે. જો તમે કોન્ટ્રાક્ટ અથવા કમિશન પર કામ કરો છો, તો તમને આ અઠવાડિયે મોટો કોન્ટ્રાક્ટ મળી શકે છે. બીજી તરફ, પહેલેથી જ ચાલી રહેલા પ્રોજેક્ટ સમય પહેલાં પૂર્ણ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે.

નોકરી કરતી મહિલાઓના દરજ્જામાં વધારો થવાથી તેમના કાર્યસ્થળ તેમજ પરિવારમાં તેમનું સન્માન વધશે. જો તમે વિદેશથી સંબંધિત વ્યવસાય કરો છો અથવા વિદેશમાં ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે પ્રયત્નશીલ છો, તો તમારા માર્ગમાં આવતા અવરોધો આ સપ્તાહે દૂર થતા જોવા મળશે. આ અઠવાડિયે તમે કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી લાભદાયક યોજનામાં જોડાઈ શકો છો. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને ઉચ્ચ પદ અથવા મહત્વની જવાબદારી મળી શકે છે. વેપારમાં તમને ઈચ્છિત નફો મળશે. બજારમાં અટવાયેલા પૈસા અણધાર્યા રીતે બહાર આવી શકે છે.

વ્યાપાર સંબંધી કરવામાં આવેલ યાત્રાઓ સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. આ સપ્તાહ પ્રેમ સંબંધો માટે અનુકૂળ સાબિત થશે. લવ પાર્ટનર સાથે સુખદ પળો વિતાવશો. જીવનસાથી સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. ખાનપાન અને દિનચર્યાનું ધ્યાન રાખો, નહીં તો પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *