અઠવાડિયાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે આવનાર અઠવાડિયુ પલટાઈ મારશે જીવન થશે લાભ મળશે સફળતા - khabarilallive

અઠવાડિયાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે આવનાર અઠવાડિયુ પલટાઈ મારશે જીવન થશે લાભ મળશે સફળતા

કર્કઃ- આ અઠવાડિયે કર્ક રાશિના જાતકોએ બિનજરૂરી બાબતોમાં મન ભટકાવવાને બદલે લક્ષ્ય તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, નહીંતર તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલ કામ પણ બગડી શકે છે. નોકરી કરતા લોકો માટે એ યોગ્ય રહેશે કે તેઓ કાર્યક્ષેત્રમાં બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ કરવાને બદલે પોતાના કામ પર ધ્યાન આપે, નહીંતર તમારે તમારા બોસના ગુસ્સાનો ભોગ બનવું પડી શકે છે.

વ્યાપાર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ સમયસર વ્યાપાર સંબંધિત નિર્ણયો લેવા પડશે, નહીં તો કોઈ મોટો સોદો અથવા નફાકારક સોદો તેમના હાથમાંથી સરકી શકે છે. આ દરમિયાન, તમારે પૈસાની લેવડદેવડ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર પડશે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરીની તકો રહેશે. યાત્રા સુખદ સાબિત થશે અને સામાન્ય પરિણામ આપશે. આ સમય દરમિયાન, નોકરી કરતા લોકોના માથા પર અચાનક કામનો વધારાનો બોજ આવી શકે છે અથવા તેમને કોઈ અન્ય વિભાગમાં ટ્રાન્સફર કરવામાં આવી શકે છે, જેના કારણે તેમને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન તમારી યોજનાઓ જાહેર ન કરો, નહીં તો તમારા વિરોધીઓ તમારા કામમાં અવરોધો નાખીને બગાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

કર્ક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે સાવધાનીથી વાહન ચલાવવું પડશે નહીંતર ઈજા થવાની સંભાવના છે. કર્ક રાશિના લોકોના પ્રેમ જીવનમાં ત્રીજા વ્યક્તિના પ્રવેશને કારણે આ અઠવાડિયે કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધ સુધારવા માટે વિવાદને બદલે સંવાદનો આશરો લો. જીવનસાથીની લાગણીઓને અવગણવાનું ટાળો.

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહનો પૂર્વાર્ધ ઉત્તરાર્ધ કરતાં વધુ શુભ અને સફળ રહેવાનો છે. આવી સ્થિતિમાં, આ સમય દરમિયાન તમે તમારી કોઈપણ મોટી યોજના પર તમારા પગલાં આગળ વધારી શકો છો. વ્યવસાયિક બાબતો માટે આ સમય સફળ રહેશે. આવી સ્થિતિમાં, તમે તમારા શુભચિંતકોની સલાહ લઈને તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરી શકો છો અથવા કોઈપણ યોજનામાં રોકાણ કરી શકો છો.

કરિયર-વ્યવસાયના સંબંધમાં હાથ ધરાયેલી યાત્રાઓ તમને ઇચ્છિત પરિણામ આપશે. આ દરમિયાન જમીન અને ઈમારતના ખરીદ-વેચાણની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. નોકરિયાત લોકો માટે આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે, પરંતુ ખર્ચની અધિકતા પણ રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમે તમારા આરામથી સંબંધિત વસ્તુઓ પર મોટી રકમ ખર્ચી શકો છો.

જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો તો તમારે સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અત્યંત સાવધાની સાથે આગળ વધવું પડશે. આ દરમિયાન, વસ્તુઓ સાફ કરીને આગળ વધો અને જીવનસાથી સાથેના મતભેદોને મતભેદ ન બનવા દો.

પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય થોડો પ્રતિકૂળ હોઈ શકે છે, તેથી તમારા સંબંધોમાં અહંકારને પ્રવેશવા ન દો અને વાતચીત દ્વારા કોઈપણ ગેરસમજ દૂર કરો. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માંગો છો, તો તમારે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી જોઈએ, નહીં તો બધું ખોટું થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કન્યાઃ- કન્યા રાશિના લોકો માટે મિશ્રિત સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે જ્યાં નોકરી કરતા લોકોને કાર્યક્ષેત્રમાં થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તો બીજી બાજુ, વ્યવસાયિક લોકોને બજારની વધઘટની સ્થિતિનો સામનો કરવો પડશે. બિઝનેસમેન આ અઠવાડિયે તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી મુશ્કેલ પડકારનો સામનો કરી શકે છે.

બજારમાં અટવાયેલા પૈસા ઉપાડવામાં પણ તમને મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે કોઈ જમીન કે ઈમારત લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેનાથી સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા ખિસ્સા અને સંબંધિત દસ્તાવેજો બરાબર તપાસો.

સપ્તાહના મધ્યમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. સપ્તાહનો મધ્યભાગ તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધ બંને માટે થોડી પરેશાનીપૂર્ણ રહી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, જ્યાં તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, ત્યાં તમારા ભાઈ અથવા બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાંથી મન ગુમાવી શકે છે.

આ દરમિયાન અભ્યાસ કે અન્ય કોઈ કામ અડધું મનથી કરવાની ભૂલ ન કરો નહીં તો પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. નોકરી કરતી મહિલાઓને કામ અને ઘરના જીવનમાં સંતુલન બનાવવામાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *