રવિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે કોઈ સારા સમાચાર વૃષભ રાશિને વેપારી હોય તેને મળશે ધનલાભ - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે કોઈ સારા સમાચાર વૃષભ રાશિને વેપારી હોય તેને મળશે ધનલાભ

મેષ આજે તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. તમે પારિવારિક સંબંધો વચ્ચે સુમેળ બનાવવામાં સફળ થશો. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામમાં સફળતા મળશે. જે વિદ્યાર્થીઓ બેંકની પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમનો દિવસ સારો જવાનો છે. પરીક્ષામાં વધુ સારું પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. લવમેટ માટે સંબંધોમાં મધુરતા લાવવાનો દિવસ છે. આજે તમે બધા કામ એકાગ્રતાથી સંભાળવાની કોશિશ કરશો. દુર્ગાજીને વંદન કરો, પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે.

વૃષભ આજે તમારું વિવાહિત જીવન સારું રહેશે. જીવનસાથી સાથે રાત્રિભોજનનો પ્લાન બનાવશો. જો તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે કાર્ય આજે પૂર્ણ થશે. ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. જૂના વિવાદમાં સમાધાન થશે. પરિવારના સભ્યોનું હાસ્ય અને મજાક ઘરનું વાતાવરણ ખુશનુમા બનાવશે. વેપારીઓને પૈસા મળશે. મંદિરમાં આખા મગની દાળનું દાન કરો, સંબંધોમાં મધુરતા આવશે.

મિથુન આજે તમે મિત્રો સાથે ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવશો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે સ્વસ્થતા અનુભવશો. જીવનસાથી સાથે કોઈ વિષય પર લાંબી વાતચીત થશે. કેટલાક નવા મિત્રો બનવાની સંભાવના છે. તમારું સામાજિક વર્તુળ ઘણી હદ સુધી વધી શકે છે. વ્યાપાર ક્ષેત્રે પણ લાભ મળવાની પૂરી આશા છે. રોજિંદા કામમાં સંપૂર્ણ સફળતા મળશે. જરૂરિયાતમંદોને ભોજન કરાવો, ઘરના સુખ અને સૌભાગ્યમાં વધારો થશે.

કર્ક રાશિ આજે દિવસભર વ્યસ્તતા રહેશે. આજે નવા કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. તમારે ફાસ્ટ ફૂડ ખાવાનું ટાળવું જોઈએ. કોઈને પૈસા ઉધાર આપવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ પર અસર પડી શકે છે. પૈસાના મામલામાં તમારે સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો જોઈએ. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થઈ શકે છે. છોકરીના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો, તમારી સાથે બધું સારું થઈ જશે.

સિંહ રાશિનો સૂર્ય ચિહ્ન
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. મિત્રો વચ્ચે થોડી ગેરસમજ થઈ શકે છે, એકબીજામાં વિશ્વાસ રાખો. આજે તમારે વેપારમાં સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરવું જોઈએ. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. માતાપિતા તેમના બાળકોને તેમની કારકિર્દી પસંદ કરવામાં મદદ કરશે. ઓફિસના કોઈપણ કામમાં આવતી અડચણો સહકર્મીની મદદથી દૂર થશે. દુર્ગાજીને લાલ ચુન્રી ચઢાવો, તમારી બધી સમસ્યાઓ દૂર થશે.

કન્યા રાશિનો સૂર્ય ચિહ્ન
આજે તમારા બધા કામ તમારી ઈચ્છા મુજબ પૂર્ણ થશે. આજે તમારા વિચારો સકારાત્મક રહેશે. કોઈ જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે, જે તમારા ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. વેપારમાં અચાનક નાણાંકીય લાભની તકો મળશે. મિકેનિકલ એન્જિનિયરો માટે દિવસ સાનુકૂળ રહેવાનો છે. તમને કામમાં ચોક્કસ સફળતા મળશે. આજે આપણે મિત્રો સાથે કેટલીક સારી જગ્યાઓ પર જવાની યોજના બનાવીશું. મંદિરમાં માટીના વાસણનું દાન કરો, વેપારમાં વધારો થશે.

તુલા
આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત રહેવાનો છે. અર્થશાસ્ત્રના વિદ્યાર્થીઓએ થોડી વધુ મહેનત કરવાની જરૂર છે. વ્યવસાયમાં નાણાંકીય લાભની સંભાવના છે, પરંતુ તમારે કામ પ્રત્યે સખત મહેનત ચાલુ રાખવાની જરૂર છે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે અચાનક મુલાકાત તમારા કરિયરની દિશા બદલી નાખશે. તમને રોજગારની કેટલીક સારી તકો મળશે. દુર્ગાજીને બાફેલા ચણા અર્પણ કરો, તમારી બધી પરેશાનીઓ દૂર થઈ જશે.

વૃશ્ચિક
આજે તમને કેટલાક લોકોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. ઓફિસના કામને લઈને તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આ યાત્રા તમને આર્થિક રીતે ફાયદો કરાવશે. આજે કોઈ કંપની તરફથી નોકરીની ઓફર મળવાની સંભાવના છે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થવાના સંકેત પણ છે. તમારે કોઈ બાબતમાં મોટો નિર્ણય લેવો પડશે. તમે તમારા મિત્રો સાથે બહાર જશો અને થોડી ખુશીની ક્ષણો વિતાવશો. મા દુર્ગાને અત્તર ચઢાવો, તમે દરેક કાર્યમાં સફળ થશો.

ધનુરાશિ આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં માતા-પિતાનો પૂરો સહયોગ મળશે. તમે તમારા મંતવ્યો વ્યક્ત કરવામાં અને અન્ય લોકોને તમારા વિચારો સાથે સંમત કરવામાં ઘણી હદ સુધી સફળ થશો. આજે જીવનસાથી તમારી ભાવનાઓની કદર કરશે. વ્યાપારીઓને રાત્રિભોજન માટે કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિના ઘરે જવું પડી શકે છે. તમને નવા સ્ત્રોતોથી પૈસા મળશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે ફિટ રહેશો. ગાયત્રી મંત્રનો જાપ કરો, સંપત્તિમાં વધારો થશે.

મકર આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેવાનો છે. આજે તમે કેટલીક એવી બાબતોમાં ફસાઈ શકો છો, જેને હલ કરવામાં તમને થોડો સમય લાગશે. પારિવારિક કાર્યોમાં ઘરના તમામ સભ્યોનો સહયોગ મળશે, પરંતુ આર્થિક દિશામાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમે જે પણ કરો છો તેનાથી તમારે સાવધાન રહેવું જોઈએ. આજે ઘણા લોકો તમારી વાત સાથે સહમત થશે. સામાજિક ક્ષેત્રમાં તમારી સક્રિયતા વધશે. ગાયને રોટલી ખવડાવો, તમારી સાથે બધું સારું થઈ જશે.

કુંભ આજે તમારું એનર્જી લેવલ સારું રહેશે. તમે કોઈ મનોરંજન કાર્યક્રમમાં સામેલ થશો. આજે કોઈ નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાથી તમને ઘણું શીખવા મળશે. સાંજે માતા-પિતા સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જશો. આજે તમને તમારા નજીકના વ્યક્તિ તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. ઇન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજીના વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. સવારે ઉઠ્યા બાદ ધરતી માતાનો સ્પર્શ કરીને નમન કરો, ઘરમાં સુખ-શાંતિ બની રહેશે.

મીન આજે કલાત્મક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે. ઓફિસમાં નવી નોકરી મળી શકે છે. આજે ધીરજથી નિર્ણય લેવાથી સફળતાની નવી શક્યતાઓ ખુલશે. જીવનસાથીની ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. તમે તમારા ભવિષ્ય વિશે કોઈની સાથે ચર્ચા કરશો. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિની તકો મળશે. કોઈ કામ માટે બનાવેલી યોજના સફળ થશે. કોમ્પ્યુટર વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ નોકરી માટે ફોર્મ ભરશે. દુર્ગા ચાલીસાનો પાઠ કરો, તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *