ઓગસ્ટ મહિનો કેવો રહેશે મેષ રાશિ માટે આ તારીખથી થશે ધનલાભ અને પ્રગતિ આટલા દિવસ રહેવું પડશે સાવધાન - khabarilallive      

ઓગસ્ટ મહિનો કેવો રહેશે મેષ રાશિ માટે આ તારીખથી થશે ધનલાભ અને પ્રગતિ આટલા દિવસ રહેવું પડશે સાવધાન

મેષ રાશિ ઓગસ્ટ 2023
મેષ રાશિના લોકોને આ મહિને મિશ્ર પરિણામ મળશે કારણ કે આ મહિને બે ગ્રહો રાહુ અને કેતુ અનુકૂળ ઘરમાં હાજર નથી. રાહુ પ્રથમ ઘરમાં અને કેતુ સાતમા ઘરમાં હાજર છે. રાહુની સાથે પ્રથમ ભાવ અને બારમા ભાવમાં લાભકારી ગ્રહ ગુરુ હાજર છે. આ તમારા શુભ પરિણામો માટે સારો સંકેત નથી.

પ્રેમનો સૂચક શુક્ર ચોથા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં હાજર છે, જ્યારે શુક્રની આ દશા 8મી ઓગસ્ટ 2023ના રોજ શરૂ થશે અને 18મી ઓગસ્ટ 2023ના રોજ ફરી ઉદય પામશે.
બીજી તરફ, બુધ, બુદ્ધિ માટે જવાબદાર ગ્રહ, 24 ઓગસ્ટ, 2023 ના રોજ પૂર્વવર્તી થશે. 18 ઓગસ્ટ, 2023 થી મેષ રાશિનો સ્વામી મંગળ છઠ્ઠા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે.

પ્રથમ ભાવમાં રાહુ સાથે ગુરુ અને સાતમા ભાવમાં કેતુની યુતિ હોવાથી મેષ રાશિના જાતકોએ પોતાના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. વતનીઓએ બિનજરૂરી તણાવ અને ચિંતાનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને તેની અસર તેમના સ્વાસ્થ્ય પર પડશે.

15 સપ્ટેમ્બર 2023 સુધી બુધની પ્રતિકૂળ સ્થિતિને કારણે મેષ રાશિના જાતકોને જ્ઞાનતંતુ સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેથી જ સ્થાનિકોને ધ્યાન અને યોગ કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જ્યારે આ રાશિનો સ્વામી મંગળ છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર છે, ત્યારે તેનો પ્રભાવ વતનીઓને તેમનો નિશ્ચય પ્રાપ્ત કરવામાં અને સારી સ્થિતિમાં બહાર આવવામાં મદદ કરશે.

જ્યારે આ રાશિનો સ્વામી મંગળ છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર હોય છે, ત્યારે તેનો પ્રભાવ વતનીઓને તેમનો નિશ્ચય પ્રાપ્ત કરવામાં અને સારી સ્થિતિમાં બહાર આવવામાં મદદ કરશે.

રાહુ અને ગુરુ પ્રથમ ઘરમાં એક સાથે હાજર છે અને સાતમા ઘરમાં કેતુ હાજર છે. તેની અસરને કારણે દેશવાસીઓને વધુ ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

તમે એવી પરિસ્થિતિનો સામનો કરી શકો છો જેમાં તમારે તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે.એવી શક્યતાઓ છે કે તમારે તમારા બાકીના પૈસા કરતાં વધુ ખર્ચ કરવો પડશે.

બીજા ઘરનો સ્વામી શુક્ર ચોથા ભાવમાં બિરાજમાન છે અને શુક્રની કમજોર સ્થિતિને કારણે તમારે આર્થિક બાબતોમાં નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. આ નુકસાન સાથે, તે પણ શક્ય છે કે તમે ઉચ્ચ સ્તરે કમાણી કરી શકશો નહીં અને તમારા ખર્ચમાં પણ વધારો થશે.

મેષ રાશિના લોકોનું લવ લાઈફ ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલું હોઈ શકે છે. રાહુ અને કેતુની પ્રતિકૂળ સ્થિતિને કારણે વતનીઓને પ્રેમ સંબંધોમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ સાથે બીજા ઘરનો સ્વામી દહન અવસ્થામાં ચોથા ભાવમાં બિરાજમાન છે. તેના શુભ પ્રભાવથી તમારે પ્રેમ સંબંધોમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. એવું પણ બની શકે છે કે તમે પ્રેમ અને પરિવારમાં રસ ગુમાવી દો.

એકંદરે, મેષ રાશિના લોકોને આધ્યાત્મિકતા અને ધ્યાનની મદદથી વધુ સારા પરિણામો મળવાની સંભાવના છે. પાંચમા, સાતમા અને નવમા ભાવમાં ગુરૂનું શુભ પાસુ રહેવાસીઓને મુશ્કેલીઓમાંથી બહાર કાઢવામાં મદદ કરશે. આ સાથે, તેની શુભ અસરો તમને તે અવરોધોને સફળતાપૂર્વક દૂર કરવામાં પણ મદદ કરશે.

કરિયર
મેષ રાશિ મુજબ આ મહિનો કરિયરની દ્રષ્ટિએ મિશ્ર પરિણામ આપશે. કારકિર્દી માટે જવાબદાર ગ્રહ શનિ તેની પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં છે, જેના કારણે વતનીઓ તેમની કારકિર્દીમાં સામાન્ય વૃદ્ધિ જોશે.

બીજી તરફ, શનિ પોતાની રાશિમાં હાજર છે, આવી સ્થિતિમાં, રાશિવાળાઓ ધીમી ગતિએ આગળ વધતા રહેશે, પરંતુ તમને ત્વરિત સફળતા નહીં મળે તેવી સંભાવના છે. શનિ પશ્ચાદવર્તી સ્થિતિમાં હોવાથી અને કારકિર્દીની દૃષ્ટિએ કરિયરમાં ઝડપી વૃદ્ધિ નહીં થાય. મેષ રાશિનો સ્વામી મંગળ છઠ્ઠા ભાવમાં બિરાજમાન છે અને મંગળની સ્થિર સ્થિતિને કારણે વતનીઓને નોકરી વ્યવસાયમાં સારી સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

જે લોકો નૌકાદળ, પોલીસ જેવા વહીવટી વિભાગોમાં છે તેઓ આ મહિને મંગળની સ્થિર સ્થિતિને કારણે સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. વતનીઓને તેમની કારકિર્દીના સંબંધમાં વિદેશ જવાની તકો પણ મળી શકે છે. આવી યાત્રાઓ તમને પ્રગતિ પણ આપશે અને તમારા માટે ફાયદાકારક પણ રહેશે.

આર્થિક
રાહુ નવમા ઘરમાં ગુરુ સાથે હાજર છે જે બારમા ઘરનો સ્વામી છે. તેની પ્રતિકૂળ અસરને કારણે દેશવાસીઓને વિદેશમાં નોકરીની તકો મળી શકે છે. મેષ રાશિનો સ્વામી મંગળ શુક્ર સાથે છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર છે. શુક્ર આર્થિક બાબતોનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, તે આ મહિને પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં છે.

આ હિસાબે મેષ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો આર્થિક રીતે થોડો મુશ્કેલ સાબિત થવાની સંભાવના છે. બારમા ભાવમાં રાહુ ગુરુની હાજરીને કારણે તમારા ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

શુક્ર અસ્ત થઈ રહ્યો છે અને તેના કારણે તેની સ્થિતિ પણ નબળી રહેશે, તેની પ્રતિકૂળ અસરને કારણે તમારે વધુ ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉપરાંત, તમને નુકસાન થવાની સંભાવના છે. આ સાથે જ બીજા ઘરનો સ્વામી બુધ આ મહિનાના અંતમાં પશ્ચાદવર્તી થશે જેના કારણે આર્થિક નુકસાન થવાની સંભાવના વધી જશે.

વ્યવસાયિક લોકોને મોટો નફો થવાની સંભાવના નથી અને તમને તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બીજી બાજુ, યોગ્ય આયોજનના અભાવ અથવા તમારા જીવનસાથી તરફથી ઓછા સહકારને કારણે તમારે નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. આ મહિને મોટો નફો કરવો મુશ્કેલ બની શકે છે.

આરોગ્ય
મેષ રાશી ઓગસ્ટ 2023 મુજબ મેષ રાશિના લોકોને સ્વાસ્થ્ય ક્ષેત્રે મિશ્ર પરિણામો મળવાની સંભાવના છે. ગુરુ અને રાહુ બારમા ભાવમાં એકસાથે હાજર છે, જેના કારણે પરિસ્થિતિ થોડી મુશ્કેલ બની શકે છે.

છઠ્ઠા ભાવમાં હાજર પ્રથમ ઘરનો સ્વામી શુક્ર સેટિંગ સ્ટેજમાં છે, જેના કારણે દેશવાસીઓની અંદર ભાવનાઓ વધુ હશે અને તમે વધુ સંવેદનશીલ બનશો. તેની અસરને કારણે તમારે હાઈ બ્લડ પ્રેશર અને પાચન સંબંધી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

શનિ દસમા ભાવમાં હાજર છે, જેના કારણે તમને સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ કેટલાક લાભ મળી શકે છે. મેષ રાશિના ચોથા ભાવ પર શનિની દ્રષ્ટિ પડી રહી છે, જેના કારણે સુખ-સુવિધાઓમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

ચંદ્ર શનિનો મિત્ર છે, જેના કારણે તમને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત વધુ સમસ્યાઓ નહીં થાય. 15 ઓગસ્ટના રોજ શનિ ગ્રહ વક્રી થશે, જેના કારણે તમને સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ કોઈ મોટી સમસ્યા થવાની સંભાવના નથી.

પ્રેમ અને લગ્ન
મેષ રાશિ ઓગષ્ટ 2023 મુજબ આ મહિનો પ્રેમની દ્રષ્ટિએ દેશવાસીઓ માટે કંઈ ખાસ રહેશે નહીં. મેષ રાશિના લોકોને તેમના જીવનસાથી સાથે તાલમેલ બેસાડવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. જો તમે લગ્ન વિશે વિચારી રહ્યા છો તો આ તમારા માટે બહુ ફળદાયી નહીં હોય.

પ્રેમ અને આકર્ષણનો ગ્રહ શુક્ર આ મહિને નબળો પડી રહ્યો છે, જેના કારણે જાતકોને પ્રેમ સંબંધોમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જે લોકો લગ્ન વિશે વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે આ નિર્ણય આ સમયે બહુ ફળદાયી સાબિત થશે નહીં.

જે લોકો લગ્ન વિશે વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે આ નિર્ણય આ સમયે બહુ ફળદાયી સાબિત થશે નહીં.રાહુ અને બૃહસ્પતિ બારમા ભાવમાં છે, જેના કારણે વતનીઓના પ્રેમ જીવનમાં સુખનો અભાવ હોઈ શકે છે. જે લોકો પોતાના પ્રેમી સાથે લગ્ન કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમના માટે આ મહિને સંતોષનો અભાવ હોઈ શકે છે.

પરિણીત લોકો માટે પણ આ મહિનો સારો નહીં રહે. તમે તમારા સંબંધોમાં ખુશીનો અભાવ અનુભવશો. તમારે તમારા વિવાહિત જીવનમાં તાલમેલ વધારવાની જરૂર પડશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *