થઇ જાવ તૈયાર લક્ષ્મીનારાયણ યોગ સાથે બુધ અને શુક્ર મળીને ખોલશે આ રાશિઓના કિસ્મતના તાળા - khabarilallive    

થઇ જાવ તૈયાર લક્ષ્મીનારાયણ યોગ સાથે બુધ અને શુક્ર મળીને ખોલશે આ રાશિઓના કિસ્મતના તાળા

બુધ અને શુક્રનું જોડાણ: વૈદિક જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, ગ્રહો સમયાંતરે રાશિચક્ર બદલતા રહે છે. કેટલીકવાર 2 અથવા વધુ ગ્રહો એક જ ચિહ્નમાં સંક્રમણ કરે છે. તેમની આ બેઠકને જ્યોતિષમાં યુતિ કહેવામાં આવે છે. ગ્રહોના આ સંયોગથી શુભ અને અશુભ યોગ બને છે. તેમની વિવિધ રાશિઓ પર વ્યાપક અસર પડે છે.

25 જુલાઈએ, શુક્ર અને બુધ ગ્રહો સિંહ રાશિમાં એકસાથે આવશે. અહીં આ બે ગ્રહોના સંયોગથી લક્ષ્મી નારાયણ યોગ બનશે. આ યોગની અસર 7 ઓગસ્ટ સુધી રહેશે, કારણ કે આ પછી શુક્ર કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ યોગ જ્યોતિષમાં ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. તેની શુભ અસર 3 રાશિઓ પર પડશે.

તુલા તુલા રાશિના લોકો માટે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ વરદાનથી ઓછો નથી. આ સમયમાં ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં નફો મળશે. નોકરી કરતા લોકોની આવકમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત થશે. નોકરીની નવી તકો મળવાની સાથે પ્રમોશનની પણ તકો બનશે.

મિથુન મિથુન રાશિના લોકો માટે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ શુભ સાબિત થવાનો છે. આ દરમિયાન શુભ ફળની પ્રાપ્તિ થશે. ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. તમે જૂના દેવામાંથી મુક્તિ મેળવી શકો છો. કરિયરમાં પ્રગતિની તક મળશે. કાર્યસ્થળ પર તમારા કામની પ્રશંસા થશે, જેના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે.

કન્યા રાશિનો કન્યા રાશિના લોકો માટે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ શુભ સાબિત થશે. આવકમાં વૃદ્ધિની પ્રબળ તકો રહેશે અને ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં જબરદસ્ત નફો થશે. આ સમયે કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પ્રોપર્ટી વગેરે સંબંધિત વિવાદોમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. ધન લાભનો સરવાળો બનશે અને જૂના રોકાણથી લાભ થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *