શુક્ર દેવ ચાલશે વક્રી ચાલ આ રાશિવાળા નો થશે બેડો પાર થસે ધનવર્ષા - khabarilallive      

શુક્ર દેવ ચાલશે વક્રી ચાલ આ રાશિવાળા નો થશે બેડો પાર થસે ધનવર્ષા

જુલાઇ મહિનામાં જ શુક્ર ગ્રહ પીછેહઠ કરીને સિંહ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર શુક્રને સુંદરતા, આકર્ષણ અને ખુશીનો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. જો કુંડળીમાં શુક્ર શુભ હોય તો વ્યક્તિ ધનવાન બની શકે છે, વૈભવી જીવન જીવી શકે છે. જાતકને જીવનમાં ઘણો પ્રેમ, પૈસા અને સન્માન મળી શકે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ સમયે શુક્ર સિંહ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે, પરંતુ હાલમાં તે ક્ષણિક છે. આવતી 23મી જુલાઈએ શુક્ર ગ્રહ વક્રી થઈ જશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં કહેવાયું છે કે જ્યારે કોઈ ગ્રહ પાછળ રહે છે ત્યારે તેની અસર વધુ વધે છે. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે શુક્ર પૂર્વવર્તી છે, ત્યારે તે તમામ 12 રાશિઓ પર અસર કરશે.

અયોધ્યાના જ્યોતિષાચાર્ય પંડિત કલ્કિ રામ જણાવે છે કે 23 જુલાઈએ શુક્ર ગ્રહ પૂર્વવર્તી થઈ જશે. સૂર્યની સિંહ રાશિમાં શુક્રનું સંક્રમણ જ્યારે પૂર્વવર્તી હોય ત્યારે વધુ અસરકારક બનશે. મંગળની સાથે રહેવાથી આ અસર વધુ વધશે. આવી સ્થિતિમાં મીન, વૃશ્ચિક, તુલા, કુંભ અને સિંહ રાશિના જાતકોને નાણાકીય લાભ મળી શકે છે.

સિંહઃ શુક્રની પશ્ચાદવર્તી સ્થિતિને કારણે આ રાશિના જાતકોમાં નવી ઉર્જા અને ઉત્સાહનો સંચાર થશે. સિંહ રાશિના લોકોના કામની દરેક જગ્યાએ પ્રશંસા થશે. આવકમાં વધારો થશે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં સારા સમાચાર મળી શકે છે.તુલા રાશિઃ શુક્રની પશ્ચાદવર્તીતાને કારણે આ રાશિના લોકો માટે જીવનમાં સર્જનાત્મકતા આવશે. આકર્ષણ વધશે. તુલા રાશિના લોકોના વખાણ થશે. વ્યાવસાયિક જીવનમાં વૃદ્ધિ થશે. નાણાંકીય લાભની પણ શક્યતા છે.

વૃશ્ચિકઃ શુક્રની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે આ રાશિના જાતકોને મોટી સિદ્ધિ મળવાની સંભાવના છે. તેમની વિચાર શક્તિમાં વધારો થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓમાંથી મુક્તિ મળશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સારા ધનની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે.કુંભ: શુક્રની વક્રી સ્થિતિ પણ આ રાશિના જાતકો માટે શુભ સાબિત થશે. દેશવાસીઓની આવકમાં વધારો થશે. જો તમે બેરોજગાર છો તો તમને નોકરીમાં સુવર્ણ તક મળશે. પરિવારમાં પરસ્પર સંવાદિતા રહેશે. આવકમાં વધારો થશે.

મીનઃ શુક્ર ગ્રહની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે આ રાશિના જાતકોની આધ્યાત્મિક રૂચિ વધશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ધન લાભ થશે. જીવનમાં સર્જનાત્મકતા વધશે. પરિવારમાં શાંતિ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *