શુક્ર થયા અસ્ત આ રાશિવાળા ની વધી શક છે પરેશાનીઓ જાણો તમારી તો રાશિ નથીને આમાં - khabarilallive    

શુક્ર થયા અસ્ત આ રાશિવાળા ની વધી શક છે પરેશાનીઓ જાણો તમારી તો રાશિ નથીને આમાં

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર નવ ગ્રહોની પોતાની ચાલ છે. તે સમય મર્યાદામાં પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે. જે રાશિનું સંક્રમણ કહેવાય છે. આ સાથે ગ્રહોના ઉદય અને અસ્ત થવાની પ્રક્રિયા પણ થાય છે. જે કોઈપણ વ્યક્તિના જીવન પર તેની રાશિ પ્રમાણે ખૂબ પ્રભાવ પાડે છે.

હવે ચાલો પહેલા જાણીએ કે ગ્રહોના અસ્ત અને ઉદય વિશે કેવી રીતે કહેવામાં આવે છે, પછી અમે તમને જણાવીએ કે આ નિર્ણય જ્યોતિષ દ્વારા સૂર્યથી કોઈ ગ્રહની નિકટતા અને અંતરના આધારે લેવામાં આવે છે. કહેવાય છે કે કોઈ ગ્રહ સૂર્યથી જેટલો દૂર હશે, તેની શક્તિ એટલી જ ચમત્કારિક હશે અને તે ગ્રહનો ઉદય કહેવાય છે, જ્યારે સૂર્યની નજીક આવવાને કારણે કોઈપણ ગ્રહની સંભાવના ઘટી જાય છે. જેને તે ગ્રહનું સેટિંગ કહેવામાં આવે છે.

હવે અમે તમને જણાવી દઈએ કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર વ્યક્તિના જીવનને ધન, સુખ અને સમૃદ્ધિથી ભરી દેનાર શુક્ર ગ્રહ થોડા જ દિવસોમાં પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં અસ્ત થવા જઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, એ જાણવું ખૂબ જ જરૂરી છે કે તમારા જીવન પર પૂર્વવર્તી શુક્રની શું અસર થશે અને શું તમારી રાશિનો પણ રાશિચક્રમાં સમાવેશ થાય છે કે જેના પર તેની વિપરીત અસર પડશે કે નહીં.

તમને જણાવી દઈએ કે શુક્ર ગ્રહના અસ્ત થવાને કારણે કેટલીક રાશિના જાતકોની પરેશાનીઓ વધવાની છે. આમાં સૌથી પહેલા મિથુન રાશિ છે, જેના પર શુક્રના અસ્ત થવાની મહત્તમ અસર જોવા મળશે. કારણ કે આ રાશિ માટે શુક્ર ધનના ઘરમાં બેસે છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના વ્યક્તિએ પૈસાની બાબતમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. નોકરિયાત લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ રાશિના જાતકો માટે કાર્યસ્થળ તેમજ પરિવારમાં વાદ-વિવાદથી બચવું ફાયદાકારક રહેશે.

બીજી તરફ, શુક્રની આ સ્થિતિ ધનુ રાશિના જાતકો પર સારી અસર કરશે નહીં. આ રાશિના વતનીઓને કેટલીક ગંભીર બીમારીઓ સાથે સંઘર્ષ કરવો પડી શકે છે, હોસ્પિટલોમાં જવું પડી શકે છે. આ રાશિના લોકોએ બિનજરૂરી વાદવિવાદથી પણ બચવું પડશે. નોકરીયાત લોકો માટે મુશ્કેલી વધશે. વેપારીઓની મુશ્કેલીઓ પણ વધવાની છે.

બીજી તરફ તુલા રાશિના લોકો માટે શુક્રનું અસ્તવ્યસ્ત પણ પરેશાનીકારક રહેશે. આ રાશિના લોકોને કામ અને કરિયરમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. આ દરમિયાન આ રાશિના જાતકોએ કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જોઈએ. આ સાથે સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *