ગુરુ ચાલશે ઉલ્ટી ચાલ ત્રણ રાશિઓને કરશે માલામાલ કરિયરમાં મળશે મોટી સફળતાં - khabarilallive      

ગુરુ ચાલશે ઉલ્ટી ચાલ ત્રણ રાશિઓને કરશે માલામાલ કરિયરમાં મળશે મોટી સફળતાં

જ્યોતિષમાં ગુરુ ગ્રહને ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ સ્થાન આપવામાં આવ્યું છે, તેને દેવગુરુ કહેવામાં આવે છે. ગુરુ સુખ અને સૌભાગ્ય આપનાર ગ્રહ છે. કુંડળીમાં ગુરુ શુભ હોવાથી ઘણો લાભ આપે છે. જો કુંડળીમાં ગુરુ શુભ હોય તો વ્યક્તિ ખૂબ જ સુખી અને ભાગ્યશાળી જીવન જીવે છે.

12 વર્ષ પછી ગુરુ સ્વરાશિ મીન રાશિમાં છે અને હવે તે ઉલટી દિશામાં આગળ વધશે. ગુરુ 4 સપ્ટેમ્બર 2023 થી પાછળ રહેશે. મીન રાશિમાં ગુરુની પૂર્વવર્તી ગતિ તમામ રાશિના લોકોના જીવનને પ્રભાવિત કરશે. બીજી બાજુ, ગુરુ 3 રાશિના લોકોને ઘણો લાભ આપશે. એવું કહી શકાય કે આ લોકોનું ભાગ્ય સપ્ટેમ્બરથી ખુલી શકે છે.

રાશિચક્ર પર પૂર્વવર્તી ગુરુની શુભ અસર:
મેષઃ- ગુરુની પૂર્વવર્તી ગતિ સપ્ટેમ્બરથી મેષ રાશિના જાતકોને ઘણો લાભ આપશે. આ લોકોને દરેક કામમાં શુભ ફળ મળશે. આર્થિક પ્રગતિ થશે. ધન અને લાભ થશે. રોકાયેલા પૈસા પાછા મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. જીવનસાથી સાથે સારું રહેશે. જીવનમાં ખુશીઓ વધશે. તમે બચાવી શકશો. તેનાથી તમારું બેંક બેલેન્સ વધશે.

મિથુનઃ- દેવગુરુ ગુરુની ઉલટી ચાલ મિથુન રાશિના લોકોને ઘણો લાભ આપશે. આ લોકોની આવકમાં વધારો થશે. પ્રમોશન-ઇન્ક્રીમેન્ટ મળશે. ઈચ્છિત પદ અને પૈસા મળવાથી પ્રસન્નતા રહેશે. અણધાર્યો લાભ મળી શકે છે. અવિવાહિતોને જીવનસાથી મળી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે.

કર્કઃ- દેવગુરુ ગુરુની પશ્ચાદવર્તી ગતિ કર્ક રાશિના લોકોને શુભ ફળ આપશે. તમારા કરિયરમાં પ્રગતિ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. નફામાં વધારો થશે. આવકમાં વધારો થવાથી તમારી આર્થિક ચિંતાઓ દૂર થશે. તણાવથી રાહત મળશે. માનસિક શાંતિ, સુખ મળશે. વિવાહિત જીવનની સમસ્યાઓ દૂર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *