મેષ સહિત આ બે રાશિવાળા ની જાગી જશે સુતેલી કિસ્મત બુધ ઉદય લઈને આવશે ધનલાભના અવસર - khabarilallive

મેષ સહિત આ બે રાશિવાળા ની જાગી જશે સુતેલી કિસ્મત બુધ ઉદય લઈને આવશે ધનલાભના અવસર

બુધ ઉદય જુલાઈ 2023 માં: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, 2 દિવસ પછી, 14 જુલાઈ, શુક્રવારે, બુધ કર્ક રાશિમાં ઉદય થવા જઈ રહ્યો છે. આ દરમિયાન ઘણી રાશિના જાતકોને વિશેષ લાભ મળશે. જણાવી દઈએ કે કુંડળીના ત્રીજા અને છઠ્ઠા ઘરના સ્વામી બુધને કૌશલ્ય, સફળતા, તર્ક, બુદ્ધિ વગેરેનો કારક માનવામાં આવે છે. કુંડળીમાં બુધની સ્થિતિ બળવાન હોય ત્યારે વ્યક્તિને વેપાર-ધંધામાં સફળતા મળે છે.

બીજી તરફ કુંડળીમાં બુધની સ્થિતિ નબળી હોય ત્યારે વ્યક્તિને અનેક ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડે છે. બુધનું સંક્રમણ, ઉદય અને અસ્ત તમામ 12 રાશિઓના વતનીઓના જીવન પર તેની અસર કરે છે. બીજી તરફ, કેટલીક રાશિના લોકોને પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આવો જાણીએ બુધના ઉદયથી કઈ રાશિના જાતકોને વિશેષ લાભ થશે.

મેષ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર 14 જુલાઈના રોજ કર્ક રાશિમાં બુધનો ઉદય થવા જઈ રહ્યો છે. આ દરમિયાન મેષ રાશિના લોકોને શુભ ફળ મળશે. આ દરમિયાન આ રાશિના જાતકોના કામમાં પ્રગતિ જોવા મળશે અને અટકેલા કાર્યોને ગતિ મળશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોના કરિયરમાં સારી પ્રગતિ થશે અને પ્રમોશનની સંભાવના છે. જૂના રોગોથી રાહત મળશે. બુધની શુભ અસરને કારણે માતા-પિતાનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે.

વૃષભ: બુધના ઉદયને કારણે આ રાશિના જાતકોને સકારાત્મક પરિણામ જોવા મળશે. આ દરમિયાન તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. માન-સન્માન વધશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. આ સમયગાળા દરમિયાન કારકિર્દીમાં વૃદ્ધિ અને પ્રગતિ થશે. પૈસા કમાવવામાં સફળતા મળશે. પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે ઘણી મહેનત કરવી પડશે. નોકરીયાત લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન સારી તકો મળશે. જીવનસાથી સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના લોકોને બુધના ઉદયથી લાભ થશે. આ દરમિયાન પરિવારનો સંપૂર્ણ સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ માટે નવી વ્યૂહરચના બનાવવી પડશે. તો જ તમને સારી સફળતા મળશે. વિદેશમાં રહેતા લોકોના કરિયરમાં સારી પ્રગતિ જોવા મળશે. પૈસાથી ફાયદો થશે. નોકરીયાત લોકોની આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. વેપારી વર્ગ તેમના કામકાજને વિશ્વ સ્તરે વિસ્તારવામાં સફળ થશે અને ઘણો નફો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *