સાપ્તાહિક રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે આજથી શરૂ થતું સપ્તાહ રહેશે શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે આજથી શરૂ થતું સપ્તાહ રહેશે શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ

મકર: મકર રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાની વાણી અને વર્તન પર ઘણો નિયંત્રણ રાખવો પડશે. આ અઠવાડિયે, તમારે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ બાબતને લઈને અણબનાવ થવાની સંભાવના છે. આવી સ્થિતિમાં પારિવારિક સુખ-શાંતિ જાળવવા માટે કોઈ પણ નાની-નાની વાતને વજન ન આપો અને કોઈ પણ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે બીજાની લાગણીઓને નજરઅંદાજ ન કરો.

સપ્તાહના મધ્યમાં બાળકો સંબંધિત કોઈ મોટી સમસ્યા તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન જે લોકો વિદેશમાં પોતાની કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેમને પણ કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો તમે રાજનીતિમાં હોવ તો તમારે તમારા પક્ષમાં અથવા જનતામાં પ્રવેશ કરવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે. આ દરમિયાન તમારે એવું કોઈ કામ કરવાથી બચવું જોઈએ જેનાથી ભવિષ્યમાં તમારી ઈમેજ ખરાબ થઈ શકે.

વ્યવસાયિક લોકો માટે, અઠવાડિયાના પહેલા ભાગને બદલે, તેઓને બીજા ભાગમાં વધુ લાભ મળી શકે છે. જો કે, આ સમય દરમિયાન તેઓએ પૈસા સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે અને તેનું રોકાણ કરતી વખતે સાવચેત રહેવું જોઈએ. પ્રેમ સંબંધને મજબૂત રાખવા માટે તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓની કદર કરો. સુખી લગ્ન જીવન માટે, તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને તમારા વ્યસ્ત જીવનમાંથી થોડો સમય તેમના માટે પણ કાઢો.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું થોડી રાહત આપનારું બની શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારી ઘણી મોટી સમસ્યાઓ હલ થઈ જશે. કાર્યસ્થળમાં તમારા વરિષ્ઠ તમારા પ્રત્યે સંપૂર્ણ રીતે દયાળુ રહેશે. જેની મદદથી તમે તમારા લક્ષ્યને સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. કુંભ રાશિના લોકો કે જેઓ લાંબા સમયથી બીમાર હતા તેઓને આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્ય લાભ મળશે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે નોકરીના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ રહેશે અને ઇચ્છિત પરિણામ આપશે. આ અઠવાડિયે તમને કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. ઘરેલું સ્ત્રીઓનો મોટાભાગનો સમય પૂજા વગેરેમાં પસાર થશે. સમાજ સેવા સાથે જોડાયેલા લોકોને તેમની સેવાઓ માટે વિશેષ સન્માનિત કરી શકાય છે. સંબંધોની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સારું રહેશે.

તમારા શુભચિંતકો આ અઠવાડિયે તમારા પર કૃપા કરશે. કોઈ ખાસ મિત્રની મદદથી તમને કોઈ મોટો ફાયદો મળી શકે છે. માતા-પિતાનો વિશેષ સહયોગ મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. લવ પાર્ટનર સાથે સારો તાલમેલ જોવા મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. તમારા જીવનસાથી જીવનમાં ઇચ્છિત પ્રગતિને પૂર્ણ કરવામાં ખૂબ મદદરૂપ સાબિત થશે.

મીનઃ મીન રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ સાવધાની દૂર થઈ, અકસ્માત થયો, સૂત્ર હંમેશા ધ્યાનમાં રાખવું પડશે. આ અઠવાડિયે, તમારે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી અથવા તમારું કામ બીજાના હાથમાં છોડવાની ભૂલ કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો તમારું સમાપ્ત થયેલું કામ બગડી શકે છે. જો તમે આવી ભૂલ કરો છો, તો તમારે ફક્ત નાણાકીય જ નહીં પરંતુ માનસિક સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ અઠવાડિયે તમારે પૈસા ખર્ચ કરતી વખતે તમારા ખિસ્સાનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે, નહીં તો તમારે પછીથી પૈસા ઉધાર લેવા પડશે. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ થવાની સંભાવના છે, જેના કારણે તમારું બજેટ બગડી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારું મન કેટલીક ઘરેલું સમસ્યાઓથી પરેશાન રહેશે. નોકરીયાત લોકો પોતાની આવક વધારવાની ચિંતામાં રહી શકે છે.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો તો તમારે કોઈપણ યોજનામાં નાણાંનું રોકાણ કરતી વખતે કોઈપણ પ્રકારની ઉતાવળ અને જોખમ ટાળવું જોઈએ. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે કંઈક મેળવવા માટે કંઈક ગુમાવવું પડી શકે છે. આ દરમિયાન, જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદને સમાધાન દ્વારા ઉકેલવું વધુ સારું રહેશે. જો તમે પ્રેમ સંબંધમાં છો, તો વિવાદને બદલે વાતચીત દ્વારા તમારા જીવનસાથી સાથેની ગેરસમજને દૂર કરો. મુશ્કેલ સમયમાં તમારો જીવનસાથી પડછાયાની જેમ તમારી પડખે ઉભો રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *