આ રાશિ પર મહેરબાન થશે શનિ મહેરબાન વક્રી ચાલ દેશે ધન અને ધાન્યની વર્ષા મળશે તાબડતોડ સફળતા - khabarilallive      

આ રાશિ પર મહેરબાન થશે શનિ મહેરબાન વક્રી ચાલ દેશે ધન અને ધાન્યની વર્ષા મળશે તાબડતોડ સફળતા

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં શનિને દંડાધિકારી કહેવામાં આવ્યા છે. શનિદેવ દયાળુ બને તો ભાગ્ય બદલાય છે. બીજી બાજુ, શનિની નારાજગી તેને તેના સિંહાસન પરથી જમીન પર લાવે છે. એટલા માટે લોકો શનિથી ખૂબ જ ડરે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર શનિ સૌથી ધીમી ગતિનો ગ્રહ છે. શનિ અઢી વર્ષમાં રાશિ બદલી નાખે છે. આ વર્ષે શનિએ તેની મૂળ ત્રિકોણ રાશિ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે.

શનિ 30 વર્ષ પછી કુંભ રાશિમાં છે. શનિ ગત જૂનમાં પૂર્વવર્તી થયો છે અને 4 નવેમ્બર, 2023 સુધી પૂર્વવર્તી રહેશે. હવે શનિની પૂર્વવર્તી ગતિ તમામ રાશિઓ પર અસર કરશે. બીજી તરફ, 3 રાશિવાળા લોકો માટે શનિ પશ્ચાદવર્તી હોવા છતાં પણ ભારે લાભ આપશે. આવો જાણીએ કઈ રાશિ માટે શનિ વક્રી થઈને લાભ આપશે.

વૃષભ: શનિની પૂર્વવર્તી ગતિ વૃષભ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. આ લોકોને તેમના કરિયરમાં ફાયદો થશે. વેપારમાં લાભ થશે. તમને મોટી પોસ્ટ મળી શકે છે. પગારમાં વધારો થઈ શકે છે. આવક વધી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. તમને તમારા પિતાનો સહયોગ મળશે અને કોઈ મોટું કામ પૂર્ણ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ: પૂર્વગ્રહ શનિ સિંહ રાશિના લોકોને અનુકૂળ પરિણામ આપશે. રાજનીતિ-સત્તા ફાયદાકારક બની શકે છે. જેઓ સરકારી નોકરી કરે છે તેઓ ઇચ્છિત પોસ્ટ, ટ્રાન્સફર મેળવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમય સારો રહેશે. પ્રમોશન મળી શકે છે. વેપાર કરનારાઓને પણ ફાયદો થશે. કોઈ મોટી સમસ્યા દૂર થશે.

મકર: શનિની પશ્ચાદવર્તી ગતિ મકર રાશિના જાતકોને સકારાત્મક પરિણામ આપશે. અચાનક ગમે ત્યાંથી પૈસા મળી શકે છે. નાણાંકીય લાભના કારણે આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. નવી નોકરી અથવા ટ્રાન્સફર થઈ શકે છે. જેઓ રોજગારની શોધમાં છે, તેમની શોધ પૂર્ણ થશે. નવું કામ શરૂ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *