દેવોના દેવ ગુરુ કરશે પરિવર્તન આવનાર આખો મહિનો રહેશે આ રાશિનાં નામે થશે અઢળક લાભ - khabarilallive    

દેવોના દેવ ગુરુ કરશે પરિવર્તન આવનાર આખો મહિનો રહેશે આ રાશિનાં નામે થશે અઢળક લાભ

જ્યોતિષમાં કુંડળીમાં ગ્રહોના પરિવર્તનને ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. ગ્રહોના પરિવર્તન માટે બે દિશાઓ નક્કી કરવામાં આવી છે, જ્યારે ગુરુ કોઈ સીધી દિશામાં સંક્રમણ કરે છે, તેને ગ્રહોના માર્ગ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. એક જ ગ્રહોના વિરૂદ્ધ દિશામાં સંક્રમણને વક્રી દશા કહે છે. દેવ ગુરુ ગુરુને જ્યોતિષમાં ખૂબ જ શુભ ગ્રહની સંજ્ઞા આપવામાં આવી છે. હાલમાં ગુરુ મેષ રાશિમાં બેઠો છે.

ગુરુ પશ્ચાદવર્તી
સપ્ટેમ્બરમાં, ગુરુ તેની પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં સંક્રમણ કરશે. પશ્ચાદવર્તી સંક્રમણની સાથે, ગુરુ મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. 4 સપ્ટેમ્બર 2023ના રોજ સવારે 9:15 કલાકે ગુરુ પશ્ચાદવર્તી થવા જઈ રહ્યા છે. ગુરુ ગ્રહની પૂર્વવર્તી ગતિ ઘણી રાશિઓના વતનીઓ માટે મુશ્કેલીઓ ઊભી કરશે. બીજી તરફ, કેટલીક રાશિના લોકો માટે તે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે.

ગુરુને સુખ, સમૃદ્ધિ, સંપત્તિ, લગ્ન અને આધ્યાત્મિકતાનો કારક માનવામાં આવે છે. વાસ્તવમાં ગ્રહોની પૂર્વવર્તી સ્થિતિને શુભની શ્રેણીમાં રાખવામાં આવતી નથી. આવી પરિસ્થિતિઓમાં, ઘણી રાશિઓ પર પ્રતિકૂળ અસરો પણ વાંચી શકાય છે.

આવો જાણીએ કઈ કઈ રાશિઓ છે, જેનાથી ગુરૂની પૂર્વવર્તી સ્થિતિનો લાભ મળશે.
મેષ: મેષ રાશિના જાતકો માટે ગુરૂ ગ્રહ પ્રતિગામી હોવાથી લાભદાયક માનવામાં આવે છે. તે તેમના જીવનમાં સકારાત્મક પરિણામ લાવશે. આર્થિક પ્રગતિ થશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા મળી શકે છે. વેપારી માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે.

બીજી તરફ સપ્ટેમ્બર મહિનામાં મેષ રાશિના લોકો જે પણ કામમાં હાથ નાખશે તે કામ પૂર્ણ થશે. ઘણો ધન લાભ થશે. આર્થિક સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. તે જ સમયે, નવી નોકરીની શોધ પણ પૂર્ણ થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. પૈસા ખર્ચ થશે મુસાફરી કરી શકે છે.

કર્ક: કર્ક રાશિના જાતકો માટે ગુરુનો પૂર્વવર્તી તબક્કો ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. કુંડળીના દસમા ભાવમાં ગુરુની ચાલને કારણે વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. કર્ક રાશિના જાતકોને સન્માન અને પ્રતિષ્ઠાનો લાભ મળશે. પ્રગતિના સંકેતો છે. અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. આ સાથે તમને પ્રશંસા પણ મળશે. બેરોજગારો માટે પાછળનો તબક્કો ખૂબ જ શુભ છે. નોકરી મળી શકે છે. પિતા સાથે સારો તાલમેલ રહેશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે દેવ ગુરુ બૃહસ્પતિની પશ્ચાદવર્તી સ્થિતિ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. આવકના ઘરમાં તેમનું સંક્રમણ થઈ રહ્યું છે. ઉપરાંત, તે સાતમા અને દસમા ઘરનો સ્વામી છે. આવી સ્થિતિમાં જ્યાં આવકમાં જબરદસ્ત વધારો થશે.

સાથે જ જીવન સાથી પણ પ્રગતિ કરી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમને લાભ મળી શકે છે. રોકાણથી લાભ મળશે. સંબંધોમાં પ્રેમ જળવાઈ રહેશે. મન પ્રસન્ન રહી શકે છે. કોઈપણ મિલકત ખરીદી શકો છો. આ સિવાય તમે શેર સટ્ટામાંથી પણ કમાણી કરી શકો છો. લગ્નમાં આશીર્વાદ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *