શનિવારનું રાશિફળ કન્યા વૃશ્ચિક સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભાશુભ થશે નોકરી ધંધામા પ્રગતિ - khabarilallive      

શનિવારનું રાશિફળ કન્યા વૃશ્ચિક સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે શુભાશુભ થશે નોકરી ધંધામા પ્રગતિ

મેષઃ મેષ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. જો તમે વેપાર કરો છો, તો તમારે આવતીકાલે કોઈપણ જોખમ લેવાનું ટાળવું જોઈએ. આવતીકાલે તમને વેપારમાં નુકસાન થઈ શકે છે. ધંધો પણ વધુ સારો નહીં થાય. જો તમે કોઈ નવું કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આ યોજના વિશે કોઈને જણાવશો નહીં, નહીં તો તમારું કાર્ય પૂર્ણ નહીં થાય. કોઈપણ કાર્યક્ષેત્રમાં જોખમ લેવાનું ટાળો. આવતીકાલે તમારા પરિવારમાં કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. ઘરના તમામ લોકો વચ્ચે સુમેળ જાળવો.

આવતીકાલે તમારું સ્વાસ્થ્ય થોડું બગડી શકે છે, તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને સંતુલિત આહાર લો. આવતીકાલે તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્યમાં સામેલ થઈ શકો છો.તમારી માનસિક સ્થિતિ પણ મજબૂત બનવાની છે. તમારા પરિવારમાં શાંતિ જાળવવા માટે, કેટલીક બાબતોને અવગણો. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. આવતીકાલે તમે તમારા બાળકો સાથે સમય વિતાવી શકો છો.તમારા માતા-પિતાને આવતીકાલે કોઈ વાતને લઈને થોડી ચિંતા થઈ શકે છે.ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરો.

વૃષભઃ- વૃષભ રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે.તમારા ઘરમાં કોઈ વાતને લઈને મોટી વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે, જેમાં તમારે અપમાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આવતીકાલે તમારું મન કોઈ વાતને લઈને ખૂબ જ ચિંતિત રહેશે.સમસ્યાનો ઉકેલ શોધવાનો પ્રયાસ કરો. બીજાને દોષ ન આપો. જો તમે લાંબા સમયથી બીમાર છો, તો તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. કોઈ સારા ડૉક્ટર પાસેથી તમારી સારવાર કરાવો.

જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો આવતીકાલે તેમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.કોઈપણ ક્ષેત્રમાં વધુ પૈસા ખર્ચવાનું ટાળો. જો તમે કોઈ કામની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો તેને આવતીકાલે મુલતવી રાખો. પૈસા કમાવવા વિશે કોઈને કહો નહીં, નહીં તો કોઈ વિરોધી ઉભો થઈ શકે છે. કાલે થોડી ધીરજ રાખો. આવતીકાલે તમારા મનમાં કોઈ મોટી અણગમતી ચિંતા રહેશે. તમારા મનને શાંત રાખવા માટે તમારા પ્રમુખ દેવતાનું ધ્યાન કરો. પૂજામાં થોડો સમય વિતાવો. તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્ય પણ કરી શકો છો. માતા-પિતાના આશીર્વાદ લઈને જ કોઈ કામ કરો.

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ઉત્સાહથી ભરેલો રહેશે. આવતીકાલે તમારા મનમાં કોઈ મોટી વાતને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. તમારું મન ખૂબ પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમારા કેટલાક અટકેલા મોટા કામ પૂરા થશે. વ્યાપારી લોકો માટે આવતીકાલનો દિવસ ખૂબ જ શુભ છે, આવતીકાલે તમે તમારા વ્યવસાયમાં મોટો ફેરફાર કરી શકો છો, અથવા તમે બીજો નવો વ્યવસાય પણ ખોલી શકો છો. જેના કારણે તમને પૈસા મળશે.

આવતીકાલે તમને તમારા પરિવારમાં કોઈ બાબતમાં ખૂબ માન મળશે. માનસિક સંતુલન વધશે. વહીવટી સેવામાં કામ કરતા લોકોને આવતીકાલે નવી જવાબદારી મળશે, જેને તમે સારી રીતે નિભાવશો. આવતીકાલે તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો, જ્યાં તમે તમારા અલગ થયેલા સ્વજનોને મળી શકો છો.જેની મદદથી તમે નવી વ્યવસાયિક યોજનાઓ બનાવી શકો છો. આવતીકાલે તમારે કોઈની સાથે ખોટા શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરવો જોઈએ નહીંતર તેમના હૃદયને ઠેસ પહોંચી શકે છે.આવતીકાલે તમે તમારા નજીકના લોકોના સ્વાસ્થ્યને લઈને ખૂબ જ તણાવમાં રહેશો.

કર્ક રાશિઃ કર્ક રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે.કોર્ટમાં ચાલી રહેલા કોઈપણ વિવાદાસ્પદ મામલાનો આવતીકાલે ઉકેલ આવી શકે છે, જેના કારણે આવતીકાલે તમારું મન ખૂબ પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમને તમારી આવક વધારવા માટે નવા માધ્યમો મળી શકે છે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ ઘણી મજબૂત રહેશે.તમારા પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. આવતીકાલે તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્ય જેમ કે હવન કીર્તન વગેરે કરી શકો છો. જેના કારણે તમારો મોટાભાગનો સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે.

આવતીકાલે બાળક તરફથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમને સંતાનોના કરિયરને લઈને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. આવતીકાલે તમને તમારા સંબંધીની સરકારી નોકરીના સારા સમાચાર મળી શકે છે. આવતીકાલે તમે તમારા સ્વાસ્થ્યનું થોડું ધ્યાન રાખજો. થાકને કારણે તમને માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે. સમયસર દવા લો.નહીંતર વધારે પીડા થઈ શકે છે. સાવન મહિનો ચાલી રહ્યો છે, તમે ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરો, તમારા બધા કામ પૂર્ણ થશે.

સિંહ રાશિઃ સિંહ રાશિના જાતકો માટે આવતીકાલે થોડી સાવધાની રાખવાની છે. જો તમે ક્યાંક મુસાફરી કરવા માંગતા હોવ તો પ્રવાસ થોડા સમય માટે મુલતવી રાખવો.કોર્ટમાં કોઈ કેસ ચાલી રહ્યો હોય તો તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને ત્યાં સંયમ રાખો. અન્યથા તમે કેસ હારી શકો છો, અને તમને નુકસાન થઈ શકે છે.જો તમે તમારા મિત્રો સાથે બિઝનેસમાં ભાગીદારી કરવા માંગતા હોવ. કાલે તમારો તમારા મિત્ર સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

કોઈપણ કામ સમજી-વિચારીને શરૂ કરો, નહીં તો મિત્રો દ્વારા તમને નુકસાન થઈ શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં કોઈ જોખમ ન લેશો નહીં તો તમારે ભવિષ્યમાં ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આવતીકાલે તમે બાળકની બાજુથી થોડા ચિંતિત રહેશો. આવતીકાલે કોઈપણ વાહનનો ઉપયોગ કરશો નહીં, નહીંતર અકસ્માત પણ થઈ શકે છે.તમારા પૈસાનો કોઈપણ ક્ષેત્રમાં સમજદારીપૂર્વક ઉપયોગ કરો. શિવલિંગ પર દૂધ અને જળ ચઢાવો.

કન્યા રાશિઃ કન્યા રાશિના જાતકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે, જો તમે કોઈ નવું કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો કોઈનાથી ગેરમાર્ગે ન દોરો, નહીં તો તમારે ધનહાનિ સહન કરવી પડી શકે છે. આવતીકાલે તમારા પાડોશી કે મિત્ર સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે. જેના કારણે તમારી સાથે તમારા સંબંધો પણ બગડી શકે છે.ગાડી ચલાવતી વખતે સાવધાની રાખો નહીંતર અકસ્માત પણ થઈ શકે છે. જો તમે વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારો નિર્ણય આવતીકાલે મુલતવી રાખો.

આવતીકાલે તમારું મન તમારા નજીકના વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડું ચિંતિત રહેશે. ભગવાન ભોલેનાથનું સ્મરણ કરતા રહો, તમારા બધા કામ થઈ જશે. આવતીકાલે તમે તમારા બાળકો સાથે સમય વિતાવી શકો છો, તે મનોરંજનથી ભરપૂર રહેશે. આવતીકાલે તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરાઈને તમારા જીવન સાથી પર શંકા ન કરો, મનને શાંત રાખવા માટે તમે કોઈ ધાર્મિક કાર્ય પણ કરી શકો છો. તેનાથી તમારું મન શાંત રહેશે. તમારા વડીલોના આશીર્વાદ લો, તમારા ઘરમાં શાંતિ જાળવી રાખો. તમારા મનને નિયંત્રણમાં રાખો.

તુલા રાશિઃ તુલા રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ ખૂબ જ શુભ રહેશે. આવતીકાલે તમે તમારી પત્નીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો. કોઈ સારા ડૉક્ટરને બતાવો અને સલાહ લો અને સમયસર દવાઓ ખવડાવતા રહો. આવતીકાલે તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમારી કોઈ વિવાદિત જમીન મિલકતનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે.જેના કારણે તમને તમારા અટકેલા પૈસા મળી શકે છે.

જો તમે ક્યાંક નોકરી કરો છો, તો કાલે તમને તમારી જૂની પોસ્ટ મળી શકે છે. જો તમે કોઈ ધંધો કરો છો તો આવતીકાલે તમારે ધંધાના સંબંધમાં બહાર ક્યાંક પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે, પ્રવાસ તમારા વ્યવસાયમાં પણ ઘણો ફાયદો કરી શકે છે.તમે તમારા સંતાનો તરફથી ખુશ રહેશો.તમને કોઈ સારા સમાચાર પણ મળી શકે છે. કાલે તમે તમારા મનને ફ્રેશ કરવા માટે તમારા બાળકો સાથે ફરવા જઈ શકો છો. તમારા માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, તેઓને ઈજા થઈ શકે છે વગેરે. આવતીકાલે તમે તમારા પોતાના ભાઈ કે બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમને તમારા સંબંધીઓના કારણે કોઈ મોટી રકમની ખોટ થઈ શકે છે. તમારા મનપસંદ દેવતાનું ધ્યાન કરો.

વૃશ્ચિક રાશિઃ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આવતીકાલનો દિવસ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે.તમને વેપારમાં નવી તકો મળી શકે છે, જેના કારણે તમને ધનલાભ પણ થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમે કોઈ મોટા કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. આ યાત્રા તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે. આવતીકાલે તમને કોઈ કામમાં તમારા સંબંધીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળી શકે છે. જેના કારણે તમને ધનનો લાભ પણ મળી શકે છે. જો સિમેન્ટ કે બાદરપુરને લગતું તમારું કોઈ કામ અધવચ્ચે બંધ થઈ ગયું હોય તો તમે આવતી કાલે ફરી શરૂ કરી શકશો.

જો તમે કોઈ મોટા ક્ષેત્રમાં અધિકારી તરીકે નિયુક્ત થયા છો, તો તમને આવતીકાલે કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેના કારણે તમારા પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ રહેશે અને તમને તમારા વડીલોના આશીર્વાદ પણ મળશે.તમે તમારા ઘરે પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો. પરિવારમાં કોઈ જૂની વિવાદિત મામલો ઉકેલાઈ શકે છે. જેના કારણે તમને ધનનો લાભ પણ મળી શકે છે.તમારા પ્રમુખ દેવતાનું ધ્યાન કરો અને તમારા પારિવારિક દેવતાની પૂજા કરો. તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ થોડી વ્યસ્ત રહેશે. જ્યારે તમે કોઈ કામ માટે બિનજરૂરી દોડશો અને ચિંતિત રહેશો, તો આવતીકાલે તમે કોઈ કામની નિષ્ફળતા માટે દુઃખી થશો. આવતીકાલે તમે તમારા પ્રિય વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. તમારી નજીકની કોઈ વ્યક્તિ લાંબા સમયથી અસ્વસ્થ છે, તેના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમને કોઈ દુઃખદ સમાચાર પણ મળી શકે છે. સારી રીતે ડૉક્ટરની સલાહ લો.

આવતીકાલે તમારા પરિવારના સભ્યો વચ્ચે મતભેદની સ્થિતિ રહેશે. જેના કારણે તમારા પરિવારમાં તણાવ પેદા થઈ શકે છે. કોઈ મોટી બાબતને લઈને પણ આપસમાં વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. વિવાદનો જલ્દી ઉકેલ લાવવાની કોશિશ કરો, નહીંતર તમે કાયદાકીય સમસ્યાઓમાં પણ ફસાઈ શકો છો. આવતીકાલે તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ, કોઈની પાસેથી ખોટા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. અન્યથા ન કરો, તમારા પડોશમાં કોઈ મોટી લડાઈ થઈ શકે છે. આવતીકાલે ઘરની બહાર નીકળવાનું ટાળો. આવતીકાલે ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરો અને વહેલી સવારે શિવલિંગને જળ ચઢાવો તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે.

મકરઃ- મકર રાશિના લોકો માટે આવતીકાલનો દિવસ સ્વાસ્થ્યને લઈને સારો રહેશે. આવતીકાલે તમારા શરીરમાં દુખાવો રહેશે, પરંતુ ગંભીર બીમારીમાં તમને થોડી રાહત મળી શકે છે.તમારી દવાઓ યોગ્ય સમયે લેતા રહો. આવતી કાલે તમારા શરીરમાં હાડકા સંબંધી રોગ ઉદ્દભવી શકે છે.જો તમે કોઈ નવો ધંધાકીય સાહસ શરૂ કરવા જઈ રહ્યા હોવ તો તેમાં નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને જો આવતીકાલે તમે કોઈ યાત્રા કે ધાર્મિક યાત્રાએ જઈ રહ્યા હોવ તો પણ. , મુસાફરી ટાળો.

અન્યથા અકસ્માત પણ થઈ શકે છે. આવતીકાલે તમારા મનમાં ઘણી ઉદાસી હશે. જે લોકો તમને ચીડવે છે. આવતીકાલે તમારે તમારા દુશ્મનોથી સાવધાન રહેવું જોઈએ નહીં તો તેઓ તમને પણ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. આવતીકાલે તમે કોઈ વિવાદના ખોટા આરોપોમાં ફસાઈ શકો છો, જેના કારણે તમારે પૈસાની ખોટ સહન કરવી પડી શકે છે. આવતીકાલે તમને કોઈ દુઃખદ સમાચાર પણ મળી શકે છે.બાળકો તરફથી તમારું મન ખૂબ જ ચિંતિત રહેશે.ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરો,ઓમ નમઃ શિવાયનો જાપ કરો.ભગવાન શિવના નામથી તમારી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થઈ જશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આવતી કાલનો દિવસ સારો રહેશે. આવતીકાલે તમને અચાનક ક્યાંકથી અટવાયેલા પૈસા મળી શકે છે. જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમને દરેક કામમાં તમારા સંબંધીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળી શકે છે. જેની મદદથી તમે તમારા તમામ કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. આવતીકાલે તમારા મનમાં કોઈ વાતનો ડર રહેશે, જેમ કે તમારી ચોરી વિશે કોઈને ખબર ન પડે, તો તમારા મનમાં આ બાબતની ચિંતા રહેશે. આવતીકાલે તમને વ્યવસાયમાં નવી તકો મળી શકે છે.

જેના કારણે તમને નાણાકીય લાભ પણ મળી શકે છે. જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ વધુ મજબૂત બનશે. નોકરીની વાત કરીએ તો આવતીકાલે તમને નોકરીમાં ખૂબ જ સારા સમાચાર મળી શકે છે.તમારા મોટા અધિકારીઓની છત્રછાયામાં કામ કરો. તેથી તમે પણ પ્રગતિ કરી શકો છો. તમારી નોકરીમાં નાના કર્મચારીઓના સહકારને નકારશો નહીં, તેમના પ્રત્યે તમારો આભાર વ્યક્ત કરો. તમે તમારા બાળકો વતી થોડી ચિંતિત રહી શકો છો. તમારા બાળક સાથે સમય વિતાવો. આવતીકાલે તમે નવું વાહન અથવા મકાન ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો. સાવનનો મહિનો ચાલી રહ્યો છે, ભોલેનાથને જળ ચઢાવો.

મીનઃ- મીન રાશિના લોકો માટે આવતી કાલ ખૂબ જ લાભદાયી રહેશે.જો તમે વેપાર કરો છો તો આવતીકાલે તમને વેપારમાં કોઈ મોટો ફાયદો થઈ શકે છે.જેના કારણે તમારું મન પણ પ્રસન્ન રહેશે. આવતીકાલે તમને તમારા પરિવારમાં તમારા બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. કોઈપણ સમસ્યામાં તમને તમારા પરિવારનો સહયોગ મળશે.તમારું સ્વાસ્થ્ય ઘણા સમયથી ખરાબ ચાલી રહ્યું હતું, આવતીકાલે તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થોડો સુધારો જોવા મળશે, જેના કારણે તમારું મન થોડું પ્રસન્ન રહેશે.

તમે તમારા ઘરે કોઈ ધાર્મિક કાર્યનું આયોજન કરી શકો છો.તમારો મોટાભાગનો સમય ભગવાનના ધ્યાન માં પસાર થશે. આવતીકાલે તમારું સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું રહેશે, અને તમને કોઈપણ કાર્ય કરવા માટે તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમે તમારા બાળકો વતી ચિંતિત રહી શકો છો. પૈસા ગુમાવવાનો ભય હંમેશા તમને સતાવે છે. ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરતા રહો અને મંદિરમાં શિવલિંગ પર જળ ચઢાવો તમારી બધી મનોકામનાઓ જલ્દી પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *