ઉલ્ટી ચાલમાં ચાલી રહ્યા છે શનિ જાણો ક્યારે ચાલ બદલી પલટાઇ મારશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત કરશે ધનવર્ષા - khabarilallive    

ઉલ્ટી ચાલમાં ચાલી રહ્યા છે શનિ જાણો ક્યારે ચાલ બદલી પલટાઇ મારશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત કરશે ધનવર્ષા

તમામ ગ્રહોમાં શનિને ખૂબ જ પ્રભાવશાળી માનવામાં આવે છે, ગત 17 જૂનથી ન્યાય કરી રહેલા શનિદેવ પ્રતિક્રમણ કરી રહ્યા છે. પંચાંગ અનુસાર, શનિ ચાર મહિના સુધી પાછળ રહે છે, અને આ સમય દરમિયાન શનિ ખૂબ જ શક્તિશાળી બને છે, અને તેની સીધી અસર વતનીઓના જીવન પર સારી અને ખરાબ રીતે થાય છે. ખાસ કરીને પશ્ચાદવર્તી ગતિની ખરાબ અસર પડે છે, તે રાશિના જાતકોને માનસિકથી શારીરિક તણાવનો સામનો કરવો પડે છે. જુઓ શનિની પૂર્વવર્તી ગતિ ક્યારે સમાપ્ત થશે અને તેની સીધી ગતિની શું અસર થશે.

શનિ વક્રી સમાપ્તિ તિથિ, શનિ માર્ગી તિથિ
હિંદુ પંચાંગ અને જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, શનિદેવ 17 જૂનના રોજ પૂર્વવર્તી ગતિમાં આવ્યા હતા. અને પૂર્વવર્તી ગતિની અસરોનો અંત 4 નવેમ્બર શનિવારથી જોવા મળશે. એટલે કે આ તિથિ પછી શનિ રાશિના જાતકોની કુંડળી પર સીધા જ ભ્રમણ કરવા લાગશે. શનિદેવ હંમેશા દેશવાસીઓને તેમના કર્મો પ્રમાણે ફળ આપે છે. અને શનિની પથારી, સાદે સતીની ખરાબ અસર તે કર્મોનું ફળ છે.

સીધી ચાલ કઈ રાશિ માટે ફાયદાકારક છે?
શનિની પ્રત્યક્ષ ચળવળની સારી અને ખરાબ બંને અસરો થવાની જ છે. અહીં જુઓ શનિની સીધી ચાલથી કઈ રાશિના જાતકોને ફાયદો થશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના જાતકો પર શનિના માર્ગની સારી અસર થવાની સંભાવના છે. વૃષભ રાશિના જાતકોને આનાથી દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે અને નોકરીથી લઈને ધંધામાં સફળતા મળશે. જેમની પાસે રોજગાર નથી, એવા લોકોને પણ રોજગાર મળશે અને જીવનમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિનો સંચાર થશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે અયોગ્ય ચાલ ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે, આ સમયમાં વતનીઓની મહેનતનું પૂરેપૂરું ફળ મળશે. માતા-પિતાની કાળજી લેવાથી પિતા પાસેથી નાણાકીય લાભ મેળવવાની તક પણ મળી શકે છે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોને પણ શનિના માર્ગના શુભ પરિણામોનો આનંદ માણવા મળશે. આ પગલાથી દેશવાસીઓના જીવનમાં ખુશીઓ આવશે, સંતાન સુખ મળવાની પણ સંભાવના છે. બીજી તરફ તુલા રાશિના જાતકોને શનિ વક્રી દરમિયાન કોઈ અણધાર્યા ધનલાભના સમાચાર પણ મળી શકે છે.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે શનિની આ ચાલ ઘણી ચમત્કારી સાબિત થઈ શકે છે. આ રાશિના લોકોને નોકરીમાં મોટી જવાબદારી મળી શકે છે, જેના કારણે ભવિષ્યમાં પ્રગતિની ઘણી તકો છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આ સમય ખૂબ સારા પરિણામ લાવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *