સૂર્ય કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા ની વીજળીની જેમ ચમકી ઉઠશે કિસ્મત થશે - khabarilallive

સૂર્ય કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા ની વીજળીની જેમ ચમકી ઉઠશે કિસ્મત થશે

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દરેક ગ્રહ સતત પોતાની ગતિ બદલતા રહે છે. જ્યારે કોઈ ગ્રહનું રાશિચક્ર બદલાય છે અથવા સંક્રમણ કરે છે, ત્યારે તે તમામ રાશિઓને અસર કરે છે. જ્યોતિષીઓ અનુસાર, 17 જુલાઈના રોજ સવારે 5:07 કલાકે મિથુન રાશિની યાત્રા પૂર્ણ કરીને ભગવાન સૂર્ય કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. 17 ઓગસ્ટે બપોરે 1.32 વાગ્યા સુધી તે આ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. તે પછી તે સિંહ રાશિમાં જશે. સૂર્યના આ રાશિ પરિવર્તનની તમામ રાશિઓ પર ચોક્કસ અસર પડશે. તો ચાલો જાણીએ કઈ રાશિમાં સૂર્યનું સંક્રમણ શુભ અને અશુભ ફળ આપશે.

મેષઃ- મેષ રાશિના જાતકોને સુખના ચોથા ભાવમાં સૂર્ય ગોચરની અસરથી ઘણા અણધાર્યા પરિણામો અને ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડશે. આ રાશિવાળા લોકોને સફળતા મળશે પરંતુ માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી અપ્રિય સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં કોઈપણ પ્રકારના ટેન્ડર વગેરે માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તે દૃષ્ટિકોણથી આ પરિવહન સારું લાગે છે. જમીન-મિલકત સંબંધિત મામલાઓનો ઉકેલ આવી શકે છે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના જાતકોને ત્રીજા ભાવમાં સૂર્ય ગોચરની અસરથી મોટી સફળતા મળવાની છે. તમે તમારા વિચારેલા કાર્યો પૂર્ણ કરશો. તમે જે પણ કાર્ય કરવાનું નક્કી કરો છો, તમે તેને પૂર્ણ કરી શકશો. જો તમે કોઈ મોટો બિઝનેસ શરૂ કરવા માંગો છો, અથવા કોઈ કરાર પર હસ્તાક્ષર કરી રહ્યા છો, તો આ ફેરફાર તે દૃષ્ટિકોણથી પણ અનુકૂળ લાગે છે. ભાઈ-બહેનો સાથે સારો તાલમેલ જાળવો. પૂજામાં તમને વધુ રસ રહેશે. સામાજિક જવાબદારી વધશે.

મિથુન રાશિઃ મિથુન રાશિના જાતકોના બીજા ભાવમાં સૂર્યના ગોચરની અસરથી આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે. જો તમે અગાઉ કોઈને પૈસા ઉછીના આપ્યા હોય, તો તે પરત થવાની અપેક્ષા છે. તમે કોઈ મોંઘી વસ્તુ ખરીદી શકો છો, જેના માટે વધુ પૈસા ખર્ચ થશે. પરિવારના તમામ સભ્યો સાથે સારો તાલમેલ જાળવો. જ્યાં સુધી તમારું કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ ન થાય ત્યાં સુધી તેને સાર્વજનિક ન કરો. તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં ષડયંત્રનો ભોગ બનવાથી બચવું પડશે. તમે તમારા બધા કામ સમયસર પૂર્ણ કરો અને કામ પરથી સીધા ઘરે આવો. સ્વાસ્થ્ય પર થોડું ધ્યાન આપવું પડશે.

કર્કઃ સૂર્ય કર્ક રાશિમાં ગોચર કરવાથી ધનલાભના ઘણા સ્ત્રોત મળશે. તમારો પ્રભાવ વધશે. તમે લીધેલા નિર્ણયોની પ્રશંસા થશે. સરકાર અને સત્તાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળી રહેશે. તમારા અધૂરા કામ પૂરા થશે. કોર્ટ સંબંધિત મામલાઓમાં પણ નિર્ણય તમારી તરફેણમાં આવશે તેવા સંકેતો છે. લગ્ન સંબંધિત બાબતોમાં થોડો વધુ સમય લાગી શકે છે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. સંતાન સુખ પ્રાપ્ત થશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિવાળા લોકો પર સૂર્યના બારમા ભાવમાં ગોચરની અસર સારી ન કહી શકાય. પરિવારમાં કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મુસાફરીમાં વધુ પૈસા ખર્ચ થશે. તમારી યાત્રાને કારણે તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિદેશમાં રહેતા મિત્ર કે સંબંધી તરફથી અપ્રિય સમાચાર મળી શકે છે. ઝઘડા અને કોર્ટ-કચેરી સંબંધિત મામલાઓમાં તમારા પક્ષમાં નિર્ણય આવવાના સંકેત છે. તમારે પૈસા ઉધાર લેવડદેવડ કરવાનું ટાળવું પડશે.

કન્યા: કન્યા રાશિવાળા જાતકોની રાશિમાંથી અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે સૂર્ય ભગવાન સારી સફળતા અપાવવાના છે. વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સારા પરિણામ મેળવી શકે છે. તમે તમારા વિચારેલા કાર્યો યોજનાઓ હેઠળ પૂર્ણ કરશો. જો તમે અભ્યાસ માટે વિદેશ જવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો પણ તક સાનુકૂળ રહેશે. પ્રેમ સંબંધી બાબતોમાં ઉદાસીનતા રહેશે. તેથી તમારા કામમાં સાવચેત રહો. સંતાન સંબંધી કોઈ ચિંતા હશે તો તે પણ દૂર થઈ જશે. સંતાન સુખનો સરવાળો બની રહ્યો છે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોની રાશિથી દસમા ભાવમાં ભ્રમણ કરતા સૂર્યની અસર શાસન અને સત્તાનો પૂર્વ સહયોગ પ્રદાન કરશે. તમને તમારા દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. કેન્દ્ર કે રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોઈ રહેલા કામ પૂર્ણ થશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારના સરકારી ટેન્ડર માટે અરજી કરવા માંગતા હોવ અથવા નોકરીમાં ફેરફાર માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તે દૃષ્ટિકોણથી પણ ગ્રહનું સંક્રમણ સાનુકૂળ રહેશે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનું કારણ બની શકે છે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોની રાશિથી નવમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે સૂર્યની અસર મિશ્રિત રહેશે. તમને વ્યવસાયમાં થોડી સફળતા મળવાની સંભાવના છે પરંતુ તે લાંબો સમય ચાલશે નહીં. પૂજામાં તમને વધુ રસ રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો. પરોપકાર કરશે. પરિવારમાં નાના ભાઈઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. જેઓ વિદેશી કંપનીઓમાં કામ માટે અરજી કરવા માગે છે અથવા અન્ય કોઈ દેશ માટે વિઝા વગેરે માટે અરજી કરવા માગે છે, તો તે દૃષ્ટિકોણથી ગ્રહોનું સંક્રમણ સાનુકૂળ રહેશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના જાતકોની રાશિથી આઠમા ભાવમાં ભ્રમણ કરવાથી સૂર્યદેવની અસર મિશ્રિત રહેશે. વેપારની દૃષ્ટિએ આ સમય સામાન્ય રહેવાનો છે. પરંતુ કોઈ સરકારી જાહેરાત તમારા પક્ષમાં હોવાની સંભાવના છે. જો પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદ ચાલી રહ્યો છે તો તેનું સમાધાન થશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. કાર્યસ્થળ પર કેટલાક લોકો ષડયંત્ર રચી શકે છે. એટલા માટે સજાગ રહેવાની જરૂર છે. કોઈપણ કામ કે નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.

મકર: મકર રાશિના જાતકોની રાશિથી સાતમા દાંપત્ય ગૃહમાં સંક્રમણ વખતે સૂર્ય ભગવાનની અસર બહુ સારી નથી કહી શકાય, પરંતુ વેપારની દૃષ્ટિએ સમય ઘણો સારો સાબિત થશે. લગ્ન સંબંધિત બાબતોમાં થોડો વિલંબ થઈ શકે છે. દાંપત્યજીવનમાં સારો તાલમેલ જાળવો. લવ લાઈફમાં કોઈ વાતને લઈને પરેશાની થઈ શકે છે. તમે તમારા કામને લઈને વધુ ચિંતિત રહેશો. સાસરિયાં સાથેના સંબંધો બગડવા ન દો. સરકારી વિભાગોમાં રાહ જોઈ રહેલા કામો પૂરા થશે. લાંબા અંતરની યાત્રા પર જતા સમયે વાહનોનો ઉપયોગ કરવામાં સાવધાની રાખો.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકોની રાશિથી છઠ્ઠા શત્રુ ઘરમાં સૂર્યના ગોચરની અસર તમારા માટે વરદાનથી ઓછી નહીં હોય. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્યો પૂરા થશે. તમે તમારા ગુપ્ત દુશ્મનને હરાવી શકશો. કોર્ટના મામલામાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે. પ્રવાસમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. જે લોકો નોકરી માટે વિદેશ જવા માગે છે, તેમને સારી તક મળશે. આ સમયગાળાના મધ્યમાં સરકારી સેવા માટે અરજી કરવી પણ સફળ થશે. યુવા પક્ષ સાથે સારો તાલમેલ જાળવો.

મીન: મીન રાશિના જાતકો માટે શિક્ષણના પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે સૂર્ય ભગવાનનો પ્રભાવ મિશ્રિત થવાનો છે. વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ સ્પર્ધામાં બેસવાની તક મળશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. પ્રેમ સંબંધી મામલાઓમાં નિરાશા થઈ શકે છે, તેથી તમારા માટે તમારી કારકિર્દી પર ધ્યાન આપવું વધુ સારું રહેશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. નવા દંપતિને સંતાન અને ઉદભવની તકો બનાવવામાં આવી રહી છે. રચનાત્મક કાર્યોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *