આજથી થશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્યોદય બુધ દેશે તાબડતોડ તરક્કી અને અપાર ધન - khabarilallive      

આજથી થશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્યોદય બુધ દેશે તાબડતોડ તરક્કી અને અપાર ધન

વૈદિક જ્યોતિષમાં, બુધને ગ્રહોનો રાજકુમાર કહેવામાં આવે છે. બુધ ધન, બુદ્ધિ, વેપાર, તર્ક, સંવાદ અને વાણીનો કારક છે. કુંડળીમાં બુધની શુભ સ્થિતિ વતનીને અત્યંત બુદ્ધિશાળી, સફળ વેપારી અને બોલવામાં વાક્છટા બનાવે છે. એટલા માટે બુધની સ્થિતિમાં પરિવર્તન જીવન પર મોટી અસર કરે છે.

બુધ સંક્રમણ પછી કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ્યો છે અને અશાંત સ્થિતિમાં છે. આજે, 11 જુલાઈ, 2023 ના રોજ, બુધનો ઉદય થઈ રહ્યો છે. બુધના ઉદયની તમામ 12 રાશિઓ પર મોટી અસર પડશે. બીજી બાજુ, બુધનો ઉદય કેટલાક લોકો માટે મજબૂત સંપત્તિ અને મોટી સફળતા લાવશે. ચાલો જાણીએ કે બુધનો ઉદય કઈ રાશિના લોકોને ફાયદો કરાવશે.

મિથુન: બુધનો ઉદય મિથુન રાશિના જાતકોને ઘણો લાભ આપી શકે છે. આર્થિક સમસ્યાઓથી તમને રાહત મળી શકે છે. પૈસાથી ફાયદો થશે. તમને ફસાયેલા પૈસા મળશે. આવકમાં વધારો થશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમે મકાન-કાર અથવા જમીન ખરીદી શકો છો. નોકરીમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને પ્રમોશન, ટ્રાન્સફર મળી શકે છે.

કન્યા: બુધનો ઉદય કન્યા રાશિના લોકોને સાનુકૂળ પરિણામ આપશે. આ લોકોના આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. પ્રમોશન મળશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે, નફો વધશે. આવકમાં વધારો થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થતાં તમે રાહત અનુભવશો. તમારા કાર્યનો વ્યાપ વધશે. તમારું સન્માન વધશે.

મકર: બુધનો ઉદય મકર રાશિના લોકોને ઘણી બાબતોમાં શુભ ફળ આપશે. પ્રમોશન મળશે. પગાર વધશે. તમને ફસાયેલા પૈસા મળશે. તમારા જીવનસાથીમાં પણ પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. પૈતૃક વ્યવસાયમાં લાભ થશે. કોર્ટમાં કોઈ મામલો હશે તો તેનું સમાધાન થશે. વિવાહિત જીવનમાં જે સમસ્યાઓ હતી તે દૂર થશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *